2019 లో పెద్ద మూడు: Apple, Google మరియు Microsoft యొక్క రాబోయే హార్డ్వేర్ సంవత్సరం – TechRada

2019 లో పెద్ద మూడు: Apple, Google మరియు Microsoft యొక్క రాబోయే హార్డ్వేర్ సంవత్సరం – TechRada

ఆపిల్, గూగుల్ మరియు మైక్రోసాఫ్ట్

కొన్ని 2018 నాటికి నవీకరణలు, ఆపిల్, గూగుల్ మరియు మైక్రోసాఫ్ట్ అన్నింటికీ కొన్ని ఉత్తమమైన ఉత్పత్తులను విడుదల చేశాయి, కొన్ని కావాలనుకునే వారు నూతనంగా లేనప్పటికీ. అనేక ఫ్లాగ్షిప్లు ఏ నవీకరణలు లేకుండానే వెళ్ళాయి – మేము క్రొత్త మాక్బుక్ లేదా ఉపరితల బుక్ మాక్బుక్ ఎయిర్ మరియు ఉపరితలం లాప్టాప్ 2 వినియోగదారుడి అనుభవాన్ని ప్రభావితం చేసిన గణనీయమైన నవీకరణలు కనిపించాయి.

అయితే, 2019 లో ముగ్గురు వారి హార్డ్వేర్ను ముందుగానే కాకుండా, ముఖ్యంగా 7nm మరియు 10nm AMD మరియు Intel ప్రాసెసర్లు ప్రధాన స్రవంతి అవుతాయి. కాబట్టి, తదుపరి సంవత్సరంలో ఆపిల్, గూగుల్ మరియు మైక్రోసాఫ్ట్ల నుండి మేము ఏమి చూడవచ్చు?

కొత్త మాక్బుక్ ప్రో వరకు కాదు జూలైలో పూర్తిగా రాడార్ పరిధిలో ప్రారంభమైంది, మేము కొత్త హార్డ్వేర్ను చూడటం ప్రారంభించాము.

ఆపిల్ 2019 లో అదే రకమైన విడుదల షెడ్యూల్ను అనుసరిస్తోందని మనకు తెలియదు, కానీ గత ఏడాది ఇది ప్రపంచంలోని మొట్టమొదటి ట్రిలియన్ డాలర్ల వాల్యుయేషన్ కంపెనీగా మారింది.

కొత్త మాక్ ప్రో. మేము ఇప్పుడు కొంతకాలం కొత్త Mac ప్రోని ఎదురుచూస్తున్నాము, కానీ దాని రాబోయేవి , మరియు అది 2019 లో వస్తున్నారని మాకు తెలుసు. > మేము తెలియదు మాత్రమే విషయం ఉన్నప్పుడు 2019 మేము కొత్త Mac ప్రో చూస్తారు. ఆపిల్ బయటకు వచ్చి కంప్యూటర్ మాడ్యులర్ మరియు అప్గ్రేడబుల్ , మరియు iMac ప్రో ఏ సూచన అయినా, మనం చాలా శక్తివంతమైన మాక్ని చూడవచ్చు – అది మళ్ళీ చెత్తలాగా కనిపిస్తుంది అని తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నాము.

కొత్త మాక్బుక్లు. ఇది ఆపిల్ యొక్క 2019 మాక్బుక్స్ శ్రేణికి వచ్చినప్పుడు, ఏమి జరుగుతుందో ఖచ్చితంగా తెలియదు. మేము ఒక కొత్త మ్యాక్బుక్ ప్రో , ఒక ఇవ్వబడిన – తేదీ వరకు దాని ప్రధాన ల్యాప్టాప్ కోసం వార్షిక నవీకరణను కోల్పోయింది. అయితే, దాటి, ఇది ఎవరైనా యొక్క అంచనా. ఆపిల్ 12 అంగుళాల మాక్బుక్ ఈ సంవత్సరం మ్యాక్బుక్ ఎయిర్ కోసం , ఆ ల్యాప్టాప్ టచ్ బార్ లేకుండా ప్రస్తుతం పనిచేయని మాక్బుక్ ప్రోతో ఎక్కువగా ఉంటుంది. సంబంధం లేకుండా, ఈ ల్యాప్టాప్ల లోపల కొత్త ఇంటెల్ సిలికాన్ను చూడాలని ఆశించే – Apple యొక్క అంతర్గత కంప్యూటర్ ప్రాసెసర్లు ఇప్పటికీ సంవత్సరాల దూరంలో ఉన్నాయి.

ఐఫోన్ XI. మరొక సంవత్సరం, మరొక ఐఫోన్. ఒక కొత్త ఐఫోన్ విడుదల ఆపిల్ తప్పనిసరి, మరియు పుకార్లు ఇప్పటికే బయటకు వెళ్లండి ప్రారంభించారు. ఇది ముందుగానే సన్నగా మరియు తేలికైనది కావచ్చు, కొత్త దాని స్వంత మోడెమ్ను కలిగి ఉంటుంది , ఇది దాదాపు అన్ని-ఆపిల్ పరికరాన్ని తయారు చేస్తుంది. అంతేకాకుండా, Apple ఈ సంవత్సరం దాని ఐఫోన్ మోడళ్లతో మరొక మూడు-వైపులా వ్యూహాన్ని తీసుకోవాలని చూసి ఆశ్చర్యపడదు, రెండు హై-ఎండ్ మోడళ్లు మరియు వాటికి ప్రవేశాత్మకమైన వెర్షన్ తో. చివరిగా, ఒక 5G ఐఫోన్

కొత్త ఐప్యాడ్ ల. Apple iPad ప్రో – ఇది అద్భుతమైన పూర్తి రూపకల్పనలో అనేక పూర్తిస్థాయి ల్యాప్టాప్లను అధిగమిస్తుంది. తదుపరి నాన్-ప్రో-ఐప్యాడ్ తో, ఆపిల్ అదే నొక్కు-తక్కువ రూపకల్పనతో పాటు ఫేస్ఐడ్ని తీసుకురావడాన్ని మేము చూడవచ్చు, ఇది ఐఫోన్ XR . మేము కూడా పుకార్లు చూసిన 2019 లో కొత్త ఐప్యాడ్ మినీ చేరుకోవడం . హార్డ్వేర్ కంటే మరింత తీవ్రంగా సాఫ్ట్వేర్ మెరుగుదలలను మేము పూర్తిగా చూడాలనుకుంటున్నాము, ఎందుకంటే iOS కు కొన్ని తీవ్రమైన పని అవసరమవుతుంది, రెండు ఫోన్లు ప్రదేశంలో పోటీ పడతాయి మరియు దాని ‘ప్రో’ టాబ్లెట్ల కోసం ఉత్పాదకతను పెంచుతాయి.

పిక్సెల్ 3 మరియు Google పిక్సెల్ స్లేట్ వంటి ఉత్పత్తులు.

Google దాని హోలో రెట్టింపు అయింది స్మార్ట్ స్పీకర్లు మరియు స్మార్ట్ హోమ్ టెక్నాలజీకి నాకు లైన్ – మేము ఖచ్చితంగా ఉన్నామంటే మనం 2019 లో మరింత చూస్తాము.

అయినప్పటికీ, ఈ సంవత్సరం నిస్సందేహంగా పేలవమైన నిష్క్రమణతో, – లేదా అతి తక్కువ డ్రాయింగ్ బోర్డుకు వెళ్లండి. ఇంకా, మేము 2018 లో హోమ్ ఎంటర్టైన్మెంట్ విభాగంలో Google నుండి చాలా తక్కువగా చూశాము, బహుశా మేము 2019 లో మళ్లీ మళ్లీ చూస్తాము.

పిక్సెల్ బుక్ 2. 2018 లో తదుపరి పిక్సెల్ బుక్ – అసలు మేము ఉత్తమ Chromebook లలో ఒకటి, నేను ఎప్పుడూ ఉపయోగించాను. అయితే, Google గూగుల్ పిక్సెల్ స్లేట్ ను విడుదల చేయడానికి బదులుగా ఇతర ప్రణాళికలను కలిగి ఉంది: a సగం టాబ్లెట్ సగం-Chromebook హైబ్రిడ్ విధమైన.

Google పిక్సెల్ స్లేట్ దాని సముచితమైనదని మేము ఖచ్చితంగా చెప్పగా, గూగుల్ నిజమైన 8 వ తరం కోర్ ప్రాసెసర్లతో పిక్సెల్ బుక్ 2 . పిక్సెల్ స్లేట్ ఇతర Chrome పరికరాలకు ప్రామాణికమైనదిగా పిక్సెల్ స్లేట్ సెట్ చేయలేదు, ఇది కేవలం ఉంచింది.

Google పిక్సెల్ 4. Google Pixel 3 మరియు Google Pixel 3 XL సంభ్రమాన్నికలిగించేవి – కెమెరా నుండి హార్డ్వేర్ ప్రతిదీ మీరు నేడు కొనుగోలు చేయవచ్చు ఉత్తమ రెండు ఫోన్లలో చేస్తుంది. వాస్తవానికి, మనం మాట్లాడేటప్పుడు గూగుల్ ఫాలో అప్స్ ను కలుపుతుందని ఖచ్చితంగా అనిపిస్తుంది. దానిలో ఏమి రావాలి? పుకార్లు ఇంకా ఎక్కడా కనిపించవు, కానీ దాని నమ్మదగిన ఉపయోగకరమైన కెమెరా మరియు యంత్ర అభ్యాస సాప్ట్వేర్పై గూగుల్ రెట్టింపు అయిందని మేము అంచనా వేస్తున్నాము, ఎందుకంటే ఇది పిక్సెల్ 3 ఫోన్లను ఏదైనా కంటే ఎక్కువ అమ్ముతుంది.

శ్రేణి పిక్సెల్ ఫోన్లు. Google దాని ప్రధాన సమయములో ఫ్లాగ్షిప్ ఫోన్లను తయారు చేసింది, కాని మేము కొత్త పికెల్ పరికరములు తాజా ARCore నవీకరణలో సూచించబడ్డాయి . ఈ పుకార్లు ఉన్న పరికరాలు బొనిటో మరియు సార్గో అనే పేరు పెట్టబడ్డాయి మరియు అన్ని ఇతర పిక్సెల్ ఫోన్ల వలెనే, చేపల పేరు పెట్టబడింది. మేము దాదాపుగా ఎవరైనా కొనుగోలు చేసే కొత్త పిక్సెల్ ఫోన్లను చూడటానికి ఇష్టపడతాము – ప్రత్యేకించి గూగుల్ ఆ కెమెరా సాఫ్ట్వేర్ను చెక్కుచెదరకుండా ఉంచుతుంది. అన్నిటిలోనూ, ఇది Google కోసం చాలా తెలివైన తరలింపు.

Microsoft లో 2019

ఇది హార్డ్వేర్ విషయానికి వస్తే, 2019 లో మైక్రోసాఫ్ట్ ఏమి చేయబోతుందో అంచనా వేయడం కష్టం

అయితే, మీరు కొత్త ఉపరితల పరికరాలను Windo ws 10 నవీకరణలు. మేము తదుపరి Xbox కొయ్య నుండి బయటపడటం

ఉపరితల పుస్తకం 3. ఉపరితల బుక్ 2 ఇప్పటికీ మార్కెట్లో అత్యుత్తమ ల్యాప్టాప్ల్లో ఒకటిగా ఉంది, ఇది అక్టోబర్ 2017 లో తిరిగి ప్రారంభించినప్పటికీ. ఈ సంవత్సరం, మేము సుర్ఫేస్ బుక్ 3 లాంచ్, ఇంటెల్ 9 వ-తరం ప్రాసెసర్లతో ప్యాక్ చేయబడింది మరియు NVIDIA ట్యూరింగ్ గ్రాఫిక్స్.

ఉపరితల ప్రో 7. మేము మా డబ్బును ఉంచుతున్నాము, ఇది 4K డిస్ప్లే మరియు ఒక నల్ల రంగు ఎంపికతో మైక్రోసాఫ్ట్ సర్ఫేస్ బుక్ను అందించినట్లయితే, తదుపరి సంవత్సరం మరొక ఉపరితల ప్రో ప్రారంభించడం, కానీ ఆశాజనక మరింత తీవ్ర మెరుగుదలలతో. ఉపరితల ప్రో 2017 ను Surface ప్రో 6 ఈ సంవత్సరం, 8 వ తరం ప్రాసెసర్లు ప్యాకింగ్ మరియు కొన్ని snazzy కొత్త రంగు ఎంపికలు … కానీ ఇది నిజంగా. మేము ఉపరితల ప్రోని చూడండి 7/7 చిన్న బెజ్జెల్లు మరియు USB- సి కనెక్టివిటీ 2019 కి.

ఉపరితల ఫోన్. మేము < వయస్సు కోసం, కానీ href = "https://www.techradar.com/news/microsoft-surface-phone-release-date-news-and-rumors"> సర్ఫేస్ ఫోన్ మేము 2019 వంటి మేము అది చివరకు చూసే సంవత్సరం కావచ్చు భావిస్తాను. తాజా పుకార్లు ఉపోద్ఘాతం ఫోన్ గురించి, ఆండ్రోమడ అనే పేరుతో, ఇది ఒక మృదువైన స్మార్ట్ఫోన్గా చెప్పవచ్చు, ఇది శామ్సంగ్ యొక్క అదే పరికరానికి ప్రధాన పోటీని చేస్తుంది, ఇది బహుశా 2019 లో ప్రారంభమవుతుంది.