ప్రీమియర్ లీగ్: మాంచెస్టర్ సిటీ సౌతాంప్టన్ – టైమ్స్ నౌకు వ్యతిరేకంగా రాట్ స్టాప్

ప్రీమియర్ లీగ్: మాంచెస్టర్ సిటీ సౌతాంప్టన్ – టైమ్స్ నౌకు వ్యతిరేకంగా రాట్ స్టాప్
మాంచెస్టర్ సిటీ యొక్క విన్సెంట్ కాంపోనీ, కుడి, సౌతాంప్టన్ గోల్కీపర్ అలెక్స్ మక్ కార్తి వారి ఇంగ్లీష్ ప్రీమియర్ లీగ్ సాకర్ మ్యాచ్లో బంతిని ఆరంభిస్తాడు

మాంచెస్టర్ సిటీ’స్ విన్సెంట్ కాంపోనీ, కుడి, సౌతాంప్టన్ గోల్కీపర్ అలెక్స్ మెక్కార్తి వంటి ఒక తప్పిపోయిన అవకాశం వారి ఇంగ్లీష్ ప్రీమియర్ లీగ్ సాకర్ మ్యాచ్లో బంతిని సేకరిస్తుంది | ఫోటో క్రెడిట్: AP

మాంచెస్టర్ సిటీ ప్రీమియర్ లీగ్ టైటిల్ కోసం లివర్పూల్ సవాలును 3-1 తేడాతో ఆదివారం సౌతాంప్టన్కు చేరుకున్న సవాలును అంగీకరించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నామని చూపించింది. క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ మరియు లీసెస్టర్లచే షాక్ ఓడిపోయిన తరువాత, ఛాంపియన్స్ సిటీ గురువారం ఎతిహాడ్ స్టేడియం వద్ద మెర్సీసైడ్లతో వారి సమావేశానికి ముందుగా లివర్పూల్కు, ప్రీమియర్ లీగ్ నాయకులతో లివర్పూల్కు ఏడు పాయింట్లు దాటిపోయింది.

కానీ వారు లివర్పూల్ను దోపిడీ చేయడానికి ఇప్పటికీ ఫిలితీలు ఉన్నాయని సూచించిన ఒక ప్రబలమైన ప్రారంభాన్ని తర్వాత ఆటకి పరిమిత సౌతాంప్టన్ వైపు తిరిగి అనుమతించారు. డేవిడ్ సిల్వా 10 నిమిషాల తర్వాత నగరాన్ని పెట్టాడు కానీ 37 వ నిమిషంలో పియరీ-ఎమిలే హోజ్బ్జెర్గ్ ఈక్వలైజర్కు జోడించటానికి అనేక అవకాశాలు చేసాడు.

కొంతకాలం, పెప్ గార్డియోలా యొక్క వైపు పెళుసుగా కనిపించింది, కానీ జేమ్స్ వార్డ్-ప్రోస్ సొంత-గోల్ మరియు సెర్గియో అగ్యూరో చేత ఒక శీర్షిక వారి సగం సమయానికి ముందుగా వారి విశ్వాసాన్ని పునరుద్ధరించింది. ఆట చివరిలో ఫెర్నాండిన్హోపై ఒక అడవి సవాలు తరువాత హోజబ్జెర్గ్ కోసం ఎర్ర కార్డుతో సెయింట్స్ నిరాశకు గురైంది.

సౌతాంప్టన్ మేనేజర్ రాల్ఫ్ హసెన్హట్టల్ 18 ఏళ్ల మాజీ చెల్సియా స్టార్లెట్ కైనే రామ్సే కుడి చేతితో ఆరంగేట్రం ద్వారా తన జట్టు ఎంపికలో ఆశ్చర్యపోయాడు. జాక్ స్టెఫెన్స్ రాహీం స్టెర్లింగ్ స్వాధీనం చేసుకుని, డేవిడ్ సిల్వాను ఏర్పాటు చేయడానికి ఐదవ నిమిషంలో నగరాన్ని ముందుకు సాగించాలి.

కానీ సిటీ మాన్ గోల్కీపర్ అలెక్స్ మెక్కార్టిచే తన షాట్ను అడ్డుకున్నాడు, చాలా ఉద్దేశపూర్వకంగా ఉండాలని ప్రయత్నించాడు. చార్లీ ఆస్టిన్ స్పందిస్తూ నగర రక్షణపై మహ్మద్ ఎలీనోసుసి యొక్క తెలివితేటల చిత్రం ఎనిమిది నిమిషాల తర్వాత కూడా సెయింట్స్ మరింత ఆశ్చర్యకరమైన ఆధిక్యం సంపాదించింది. అయితే, ఆస్టిన్ తొలి టచ్ భయంకరమైనది మరియు ఎడ్వర్డ్ యొక్క కృతజ్ఞతగల ఆయుధంగా బంతిని పంపింది. లక్ష్యాన్ని చేరుకోవటానికి బదులుగా, ఇంటికి ఒక నిమిషం లోపల వెనుకబడి ఉండేవి.

బెర్నార్డో సిల్వా పూర్తి-వెనుక మాట్ టార్గెట్ను స్పష్టంగా వదిలివేసి, కుడివైపుకి ముందుకు సాగడానికి విడిచిపెట్టడం ద్వారా వారి రక్షణ యొక్క ఎడమ వైపు సులభంగా ఒకదానితో ఒకటి తెరవబడింది. మక్ కార్తీ గత బంతిని అధిగమించిన గుర్తు తెలియని డేవిడ్ సిల్వాను ఎంచుకునేందుకు అతను అన్ని సమయాలను కలిగి ఉన్నాడు.

నగరాన్ని తమ స్వంత ఫెనాల్టీ ప్రాంతం లోపల పాస్ల వరుసలో ఆరంభించిన ఒక చర్య తర్వాత రియాడ్ మర్రెజ్ విస్తరించారు. మరియు అగర్రో 25 వ నిమిషంలో ఒక అద్భుతమైన అవకాశాన్ని కోల్పోయాడు, స్టెర్లింగ్ అదృష్టము లేని టార్గెట్ను గట్టిగా పట్టుకున్న తరువాత మెక్కార్తికి వ్యతిరేకంగా తన షాట్ను కొట్టాడు.

కానీ ఇతర ముగింపులో అతిశయోక్తి దాదాపుగా నగరం యొక్క తొలగింపుకు నిరూపించబడింది. స్ట్రైకర్ రౌండ్లో డ్రిబ్లింగ్ ముందు ఎడెర్సన్ దాదాపు ఆస్టిన్ పట్టుబడ్డాడు. కానీ అతను వార్డ్-ప్రోవెస్ ద్వారా ఒక మూలలో నుండి ఆస్టిన్ యొక్క మెరుస్తూ శీర్షిక ఉంచడానికి ఒక డైవింగ్ సేవ్ తో సగం గంటల మరింత సంప్రదాయ గోల్కీపింగ్ కళలు ఒక ప్రవీణత చూపించాడు.

నగరం హెచ్చరికను లక్ష్యపెట్టలేదు మరియు సెయింట్స్ 36 నిమిషాల తర్వాత స్థాయికి చేరుకున్నారు. ఒలెక్సాండెర్ జించెంకో హౌజ్బ్జెర్గ్ అతనిని మూసివేసి చూడటానికి నెమ్మదిగా ఉన్నాడు మరియు సౌతాంప్టన్ కెప్టెన్ ఉక్రెయిన్ డిఫెండర్ను దోచుకొని, 15 గజాల నుండి బంతిని కొట్టే ముందు ముందుకు పోతాడు.

– సిటీ డబుల్ స్టన్స్ సెయింట్స్ –

జించెన్కో తాను అదృష్టంగా పరిగణించబడవచ్చు, రిఫరీ పాల్ టిర్నీ 44 వారాల తరువాత పెనాల్టీగా వార్డ్-ప్రోస్లో తన బార్జ్ను చూడలేడు. సగం సమయాల స్ట్రోక్లో సిటీ ఆధిపత్యం వహించినప్పుడు ఆ ఇద్దరూ ఆ నిర్ణయం గురించి ఇంకా ఫిర్యాదు చేశారు.

స్టెర్లింగ్ తన ఎడమవైపుకి బలవంతంగా వెళ్లి, వార్డ్-ప్రోవెస్ పాదాల కొట్టే మరియు తక్కువ ఆశ్చర్యకరమైన మెక్కార్తి మరియు అతడి దగ్గరి పోస్టుల మధ్య కుదించిన తక్కువ క్రాస్లో కాల్పులు జరిపారు. మరియు సమూహం యొక్క అవిశ్వాసం McCarthy కింద ఆమోదం Zinchenko యొక్క క్రాస్ కు Jan Bednarek ద్వారా unchallenged లేనప్పుడు మొదటి సగం ముగిసింది సమయం లోకి మూడు నిమిషాల పూర్తి.

రెండవ సగం లో రెండు వైపులా కదలికలు ద్వారా వెళ్ళింది. నగరానికి అవసరమైన పాయింట్లు మరియు సౌతాంప్టన్ వారి విశ్వాసం మరియు గోల్ తేడా మరింత నష్టం నివారించేందుకు సంతోషంగా ఉన్నాయి. కానీ కూడా నగరానికి మూడు లేక నాలుగు గోల్స్ ఉండేవి.

మెక్కార్తి వద్ద స్టెర్లింగ్ షాట్ నేరుగా, అగుఎరో పోస్ట్ మరియు క్రాస్ బార్ యొక్క కోణంలో కొట్టాడు, మరియు మహేజ్ గోల్కీపర్ వద్ద నేరుగా పేల్చాడు. ఫెర్నాండిన్హోపై ఒక కత్తెర-శైలి సవాలును ప్రవేశపెట్టిన హౌజ్బ్జెర్గ్కు చిరాకు మెరుగైనది మరియు సరిగా పంపబడింది.