రణవీర్ సింగ్ తో పిల్లలను కలిగి న దీపికా పదుకొనె: మాతృత్వం ట్రంప్స్ పెళ్లి చేసుకుంటోంది – ఇండియా టుడే

రణవీర్ సింగ్ తో పిల్లలను కలిగి న దీపికా పదుకొనె: మాతృత్వం ట్రంప్స్ పెళ్లి చేసుకుంటోంది – ఇండియా టుడే

రబ్యీర్ సింగ్తో కొంతమంది పిల్లలు ఖచ్చితంగా ఉంటారని దీపికా పడుకొనే చెప్పారు. ఆమె గర్భస్రావం పుకార్లను ఎలా అధిగమిస్తుందనేది అడిగినప్పుడు, ఆమె ఇలాంటి విషయాలు పబ్లిక్ కంటిలో భాగమైన భాగం మరియు పార్సెల్ అని చెప్పారు.

Ranveer Singh and Deepika Padukone

రణవీర్ సింగ్ మరియు దీపిక పడుకొనే

ఇటలీలోని లేక్ కామో వద్ద విల్లా డెల్ బాల్బీనియోలో రణవీర్ సింగ్ మరియు దీపిక పడుకొనే యొక్క కలలు కనే వివాహం మా మనస్సుల్లో తాజాగా ఉంది. ఇది కేవలం రెండు నెలలు పెళ్లి చేసుకున్న ఒక నెలలోనే అయినా, అభిమానులు ఇప్పటికే ఏం చేస్తారనే దాని గురించి మాట్లాడుతున్నారు.

ఒక వినోద వెబ్సైట్కు ఇచ్చిన ఒక ఇంటర్వ్యూలో, దీపిక మాట్లాడుతూ “మాతృత్వం” జరిగినా అది జరుగుతుంది. ఆమె మాట్లాడుతూ, “మాతృత్వం త్రాప్లు వివాహం చేసుకుంటాయి.అది పిల్లలు కలిగి ఉన్న ప్రజల నుండి నేను వినగానే, అది ఏదో ఒక సమయంలో జరుగుతుంది కానీ, నేను అలాంటి స్త్రీలను చంపడానికి అన్యాయంగా భావిస్తాను, దాని ద్వారా ఒక జంట ఉంచాలి. మనం ప్రశ్నలను అడగడం ఆపే రోజు మనం మార్పు గురించి తెస్తామని నేను ఊహిస్తున్నాను. ”

“గర్భస్రావం పుకార్లు ఎలా వ్యవహరిస్తాయనే విషయం గురించి మాట్లాడుతూ,” నిజాయితీని అధిగమించటానికి ఏమీ లేదని నేను అనుకోను, ప్రజల దృష్టిలో ప్రజలందరికీ మీరు ఎప్పటికప్పుడు నిరంతరం ఊహాగానాలు చేస్తున్నారు. రెండో ఊహాగానం లేదా కొంతమందిని మీరు ముందుగానే చెప్పినా, కొన్నిసార్లు ఇది నిజం కాదు, అది మనకు ఉన్న వ్యాపారం యొక్క స్వభావం. ”

ఆసక్తికరంగా, దీపిక మొదటిసారి రణవీర్తో కలుసుకున్నప్పుడు, 2012 లో, ఆమె అతనికి కట్టుబడి ఉండకూడదు. నటి ఒక హృదయాన్ని తొలగిస్తుంది మరియు ప్రేమ యొక్క విరక్త ఉంది. రణవీర్తో బలమైన సంబంధాన్ని అనుభవిస్తున్నప్పటికీ, దీపిక తనతో బహిరంగ సంబంధం కలిగి ఉండాలని ఆమె కోరుకున్నాడు. అయితే, ఆమె అతనితో ప్రేమలో పడింది మరియు మిగిలిన చరిత్ర ఉంది.

పని ముందు, రణవీర్ తన సరిగ్గా విడుదల అయిన సిమ్మ్బా విజయం సాధించాడట. పోలీసు డ్రామా తన అతిపెద్ద ఓపెనర్గా మారింది, రెండు రోజుల్లో రూ 44.05 కోట్లు సంపాదించింది.

దీపిక త్వరలోనే మెగ్నా గుల్జార్ చంపాక్ కోసం షూటింగ్ ప్రారంభమవుతుంది, ఇది యాసిడ్ దాడి ప్రాణాలతో ఉన్న లక్ష్మీ అగర్వాల్ జీవితంపై ఆధారపడి ఉంటుంది. విక్రాంట్ మాసే మగ ప్రధాన పాత్ర పోషించడంలో పాల్గొన్నాడు.

నాలుగు సంవత్సరాల క్రితం రణ్వీర్ సింగ్కు ఆమె నిశ్చితార్థం జరిగింది అని దీపికా పడుకొనే వెల్లడించారు

ఇంకా చూడండి: దీపికా పడుకొనే ఇటలీలో రణ్వీర్ సింగ్ను వివాహం చేసుకుంటాడు

నిజ-సమయ హెచ్చరికలను మరియు అన్నింటినీ పొందండి

వార్తలు

అన్ని-కొత్త ఇండియా టుడే అనువర్తనంతో మీ ఫోన్లో. నుండి డౌన్లోడ్