సారా అలీ ఖాన్ ఫోటోలు: నటి యొక్క టాప్ 10 చిత్రకళ చిత్రాలు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

సారా అలీ ఖాన్ ఫోటోలు: నటి యొక్క టాప్ 10 చిత్రకళ చిత్రాలు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

TNN | చివరిగా నవీకరించబడింది – డిసెంబర్ 30, 2018, 18:52 IST

01/10 టాప్ 10 సారా ఆలీ ఖాన్ యొక్క sizzling చిత్రాలు

సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు అమృతా సింగ్ కుమార్తె సారా అలీ ఖాన్ బాలీవుడ్ లో తన అద్భుతమైన ప్రవేశంతో ప్రపంచాన్ని తలక్రిందులు చేసింది. ఈ నటి తిరిగి యువకులను హృదయాలను దొంగిలించి రెండు సినిమాలను తిరిగి దోచుకుంది మరియు అన్ని ఇతర రంగాల నుండి గ్లిట్జ్ ను దొంగిలించారు. సుశాంత్ సింగ్ రాజ్ పుట్తో కలిసి నటించిన అభిషేక్ కపూర్ దర్శకత్వంలో కేదార్నాథ్లో సారా చాలా ఎదురుచూస్తున్న బాలీవుడ్ ప్రవేశం చేసింది. ఆమె తొలి నటనకు నటి చాలా ప్రశంసలు అందుకుంది. రణవీర్ సింగ్తో కలిసి నటించిన ‘సిమ్మ్బా’లో తన రెండో చిత్రం’ సిమ్మ్బా’లో నటించిన సారా ఇప్పుడు ఒక బ్యాంగ్ తో సంవత్సరం ముగింపుకు చూస్తున్నాడు. రోహిత్ షెట్టి చిత్రం ఇప్పటికే చిత్రనిర్మాతల తరంగాలు థియేటర్లకు తరలివెళ్లారు.

ఇంకా చదవండి

02/10 ది సిటీ గర్ల్

సారా అలీ ఖాన్ ఇక్కడ ఉండడానికి ఉంది. నటి ఆమె తొలి చిత్రం కోసం చాలా ప్రశంసలను అందుకుంది మరియు ఈ చిత్రంలో సుశాంత్ సింగ్ రాజ్ పుట్ తో కలిసి ఆమె తెరపై ఉన్నటువంటి కెమిస్ట్రీని ఇష్టపడ్డారు. నటి ఒక అమ్మాయి అమ్మాయి పాత్ర పోషించింది మరియు ఆమె తన గ్రామం అమ్మాయి లుక్ వ్రేలాడుదీస్తారు. కానీ ఈ చిత్రంలో, సారా తన నగర దుస్తులలో చంపింది. నటీమణి సంప్రదాయ మరియు పశ్చిమ అలంకరణలలో అప్రయత్నంగా సొగసైన చూడవచ్చు. మెరిసే లంగా తో ఆమె నలుపు టాప్ కేవలం ఆమె లో వైబ్రేషన్ ప్రసరణ. ఆమె వజ్రాల హారము తన సామ్రాజ్యాన్ని పూర్తి చేసింది. ఆమె తెరిచిన జుట్టు మరియు చంపిన పెదవులు తక్షణమే ఆమెకు ఏ వ్యక్తి పతనం చేయగలవు. ఎవరైనా ఆమెను ఎవరిని చంపేసాగా నడపడానికి ఎలా తెలుసు?

ఇంకా చదవండి

03/10 నేను స్వర్గంలో ఆమె చూసింది

ప్రపంచాన్ని ఆమె చుట్టూ తిరుగుతున్న చిత్రం వచ్చింది. సారా తన ప్రియురాలితో ప్రేమలో పడేలా చేసే సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉన్న ఈ రాకుమారి వస్త్రధారణలో పూర్తిగా ఉత్కంఠభరితమైనదిగా కనిపిస్తోంది. ఆమె ప్రకాశవంతమైన చర్మం ఆకాశంలో కప్పుతారు నక్షత్రాలు కంటే ప్రకాశవంతంగా మెరుస్తున్నది. ఆమె స్వర్గం యొక్క అందమైన తోటల నుండి నేరుగా ఉన్నట్లు ఆమె పుష్పం పైన కనిపిస్తోంది. తెలుపు స్కర్ట్ స్వర్గం నిర్మించిన ఏ మేఘాలు సూచిస్తుంది. ఆమె సీతాకోకచిలుక రింగ్ ఆమె ఉత్తమమైనదిని మాత్రమే చూపుతుంది. సారా తప్పనిసరిగా షో స్టాపర్ మరియు శ్వాస తీసుకునేవాడు. బాలీవుడ్ దివా ఇక్కడ ఖచ్చితంగా ఉండాలని ఉంది.

ఇంకా చదవండి

04/10 ఆ పంజాబీ కుడి

మీరు ఏ వ్యక్తిని చంపే ఆమె ఉత్తమ పాశ్చాత్య దుస్తులలో సారా చంపడాన్ని మీరు కనుగొనడానికి, లేదా మీరు ఆమె కోసం ఏ గై పడతాయని ఆమె సాంప్రదాయిక ఉత్తమమైనదిగా చూస్తారు. ఈ చిత్రంలో, నటీమణి ఒక సాంప్రదాయ పంజాబీ వస్త్రధారణలో ధరించేది, ఆమె తనను ఎంతో ఆకర్షణీయంగా చేస్తుంది. ఎరుపు సరిహద్దుతో పచ్చని సల్వార్ కమీజ్ తన సౌందర్యానికి మనోజ్ఞతను జతచేస్తుంది. ఆమె ఆకుపచ్చ గాజులు కూడా ఒక గ్రామం వైపు అమ్మాయి భావన పొందుటకు. ఆమె జుట్టు వదులుగా మరియు ఆమె కళ్ళు ఒక శృంగార రైడ్ న మీరు పడుతుంది ఆ కళ్ళు లెట్. Instagram న ఆమె అనుసరించే ఆమె లక్షల అనుచరులు రోజూ నృత్యాలు ఆ అందమైన చిత్రాలు తో చికిత్స చేస్తారు.

ఇంకా చదవండి

05/10 వెనుకకు తిప్పండి మరియు లుక్ మళ్ళీ

సారా అలీ ఖాన్ ఒక మనోహరమైన వ్యక్తి. నటి మృదువైన మాట్లాడేవాడు మరియు ఆమె గుండెను మాట్లాడుతుంది. అందం మరియు మెదడుల యొక్క పరిపూర్ణ కలయికను ఆమె సంపాదించింది. ఆమె బుడుచుకున్న వైఖరి మరియు ప్రేమగల వ్యక్తిత్వం ఆమె సౌందర్యం నుండి ఆమె తక్షణమే హిట్ చేసిన కారణాలు. ఆమె మాట్లాడే విధంగా నటికి సులభంగా వస్తాయి. ఆమె వ్యంగ్యానికి అత్యుత్తమంగా ఉంది మరియు ఆమె ఒకసారి కంటే ఎక్కువ నిరూపించబడింది. ఈ చిత్రంలో, నటి ఆమె మెరిసే నల్ల వస్త్రంలో చంపింది. ఆమె సమిష్టి సంప్రదాయ అలాగే పశ్చిమ డిజైన్ మిశ్రమం. ఆ భారీ చెవిపోగులు దానికి గ్లాం జోడించండి. ఆమె లోతైన కళ్ళు దానిలో ప్రపంచ రహస్యాలు ఉన్నాయి.

ఇంకా చదవండి

06/10 ది గతిప్రేరక

స్పష్టంగా, ఈ చిత్రం సారా అలీ ఖాన్ గతంలో కంటే వేగంగా హత్యలు హృదయాలను అమర్చుతుంది. ఆమె కేవలం నలుపు పోల్కా డాట్ దుస్తులలో తన వైట్ లో డ్యాంమ్ అందమైన కనిపిస్తోంది కేవలం మీరు మైమరచిపోయేవారు వదిలి. ఈ సమయంలో బి-టౌన్ లో నటి చాలా అందమైన అమ్మాయి. సారా కూడా ఆమె తల్లి అమృతా సింగ్కు ఒక అద్భుతమైన పోలికను కలిగి ఉంది. పరలోక 0 ను 0 డి బయటికి వచ్చినట్లు ఆమె నగ్న ఎరుపు పెదవులు కనిపిస్తాయి. నటికి సంపూర్ణ శిల్పము వచ్చింది మరియు ఆమె వ్యక్తిత్వం ఆమె అందం వరకు సరిపోతుంది. ఆమె యొక్క ఈ చిత్రం ఎవరైనా స్పీచ్ లేకుండా చేస్తుంది. ఆమె సౌందర్యంతో సృష్టించే మేజిక్ దాని కోసం ఎటువంటి పతనం రాదు. సారా ప్రస్తుతం B- టౌన్ లో అన్ని నటీమణులలో అత్యంత అందమైన ఒక సందేహం లేకుండా ఉంది.

ఇంకా చదవండి

07/10 మీరు స్వర్గం నుండి డౌన్ పడిపోయింది అయితే అది బాధించింది లేదు?

సారా అలీ ఖాన్ యొక్క ఈ సాధారణ ఇంకా అందంగా రూపాన్ని ప్రశంసించవచ్చా? నటి ఆమె కనీస పొందుటకు ఉంది ఇంకా ఆమె అనేక కోరికలు ఆ ఉత్తమ సహజ అందం ఉంది. ఆమె లక్షల హృదయాలను దొంగిలించడానికి భూమిపైకి దిగిన స్వర్గం నుండి ఒక దేవదూత కన్నా తక్కువగా కనిపిస్తోంది. ఏ ఇతర ఉపకరణాలతో ఆమె తెలుపు పువ్వులు టాప్ కేవలం పూర్తి కనిపిస్తోంది. నటి ఆమె కనిష్టంగా ఉంచుకునేందుకు ప్రసిద్ధి చెందింది, అయితే ఆమె వెళ్లే చోటుకి ముఖ్యాంశాలు సృష్టిస్తుంది. ఈ అందమైన దేవత యొక్క ముఖ్యాంశం ఆమె అందమైన జుట్టు మరియు మనోహరమైన పెదాలను గమనిస్తూ ఉండదు. సారాను మరింతగా చిత్రీకరించడానికి ప్రజలు ఎదురు చూస్తున్నారు. ప్రేక్షకులు ఈ సంవత్సరం చాలా వరకు నటనను ఇష్టపడ్డారు.

ఇంకా చదవండి

08/10 సో యు థింక్ యు కెన్ డాన్స్?

సారా అలీ ఖాన్ ఈ సంవత్సరం గుర్తుతెలియని ప్రదర్శనలు ఇచ్చారు. ఆమె రెండు సినిమాలు ఆమె అనేక ప్రసంశలు తీసుకుని ఖచ్చితంగా సంవత్సరం ఆమె ఉత్తమ dubtant ఆమె చూడండి. నటి కూడా డ్యాన్సింగ్లో వెనుకబడి ఉంది. ఆమె తన కాళ్ళను చాలా అద్భుతమైన నృత్య కదలికలతో కదిలించి, దానిని అప్రయత్నంగా లాగించింది. సారా పూర్తి ప్యాకేజీ. ఈ చిత్రంలో, సారా తన డిస్కో దుస్తులలో నృత్యం చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు. ప్రకాశవంతమైన ప్యాంటుతో ఆమె నలుపు పంట టాప్ ఏ రాత్రి రాత్రి పార్టీకి ఉంటుంది. ఆమె జుట్టు లో curls ఉంది. మరియు మీరు ఆ ఖచ్చితమైన భంగిమలో మేకు ఎలా ఆమె నేర్పిన లేదు. నటి ఒక ట్రెండ్సెట్టర్ మరియు ఆమె అభిమానులు మరియు ఆమె మీడియా మీద గాగా వెళ్ళి ఎవరు అభిమానులు లక్షలాది అది సమర్థిస్తుంది.

ఇంకా చదవండి

09/10 పెర్ఫెక్షన్? ఇదిగో!

సారా అలీ ఖాన్ నుండి వారి కన్నులను తీసుకోలేరు. నటి ఆమె కోసం ఎవరైనా పతనం చేసే సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది. ఆమె తోటి సహచరులకు ఆమె ప్రేక్షకులు మరియు ప్రేక్షకులతో ఆమె పరస్పర సంబంధం మీరు మంత్రముగ్దులను చేస్తాయి. నటి మెదడులతో అందం యొక్క సంపూర్ణ కలయిక. ఇటీవలి సంవత్సరాలలో బాలీవుడ్ నిర్మించిన ఆమె ఉత్తమమైనది. మీరు ఈ చిత్రాన్ని వివరించడానికి అవసరం లేదు. నటి ఆమె వివరణ. ఆమె సరళత్వం ఆమె విజయానికి కీలకం.

ఇంకా చదవండి

10/10 ది మగ్నిఫిసెంట్ Red

రెడ్ ఎప్పటికీ ఫ్యాషన్ నుండి బయటికి వెళ్లడు మరియు సారా అలీ ఖాన్ యొక్క ఈ చిత్రం కేవలం సరైనదని రుజువైంది. సారా ఇప్పుడు బాలీవుడ్ లో అత్యంత కావాల్సిన మహిళ. ఆమె వ్యక్తిత్వం, సౌందర్యం, వస్త్రధారణ, మనోజ్ఞతను మరియు శ్రేష్ఠమైన స్వభావం ఆమెను అగ్ర మహిళగా చేస్తుంది. ప్రేక్షకులెవరూ తెరపై మరింత చూసి ఆమె కోరుకునేది మరియు నటి ఆమె ఇక్కడ ఉండటానికి నిరూపించబడింది. ఆమె ఏ సమయంలోనైనా పరిశ్రమలో చాలామందికి ఇష్టమైనదిగా మారింది. ప్రేక్షకులు వివిధ అవతారాలలో ఆమెను చూడటానికి ఇష్టపడతారు మరియు నటి ఎటువంటి పాత్రను అప్రయత్నంగా వ్యాఖ్యానించవచ్చని ఖచ్చితంగా చెప్పవచ్చు. సారా ఎటువంటి సందేహం పరిపూర్ణత!

ఇంకా చదవండి