కొత్త రెనాల్ట్ MPV పరీక్ష వీడియో పరీక్షించి – DRL ధ్రువీకరించబడింది – RushLan

కొత్త రెనాల్ట్ MPV పరీక్ష వీడియో పరీక్షించి – DRL ధ్రువీకరించబడింది – RushLan

రెనాల్ట్ ఇండియా 7 సీట్ MPV ని ప్రారంభించిన వెంటనే చురుకుగా పరీక్షిస్తోంది. ఇది తేదీన ‘RBC’ గా పేరు పెట్టబడింది. ఈ కొత్త MPV CMF-A వేదికపై ఉంచబడుతుంది, దీనిలో క్విడ్ కూడా ఆధారపడి ఉంటుంది. ఇది మారుతి ఎర్టిగా కంటే చిన్నదిగా ఉంటుంది, ఇది ఒక ఉప 4 మీటర్ కారు.

రెనాల్ట్ RBC , ఇది ఇంకా నామకరణం చేయబడినది, MPV సెగ్మెంట్లో ఫ్రెంచ్ ఆటోమొబైల్ నుండి రెండవ సమర్పణ, మొదటిది రెనాల్ట్ లాడ్జీ. దురదృష్టవశాత్తు, లాడ్జీ విక్రయించబడింది, విక్రయాలు నెలలో దాదాపుగా 50 యూనిట్లు ఉండగా, దేశంలో ఇది తక్కువ అమ్మకాల MPV గా తయారవుతోంది.

రెనాల్ట్ RBC తక్కువ ధర MPV. ఉప 4 మీటర్ విభాగంలో ఉండటం వల్ల ఎక్సైజు సుంకం ప్రయోజనాలను పొందవచ్చు. రీనాల్ట్ RBC సంస్థ యొక్క ప్రపంచ శ్రేణి నుండి డిజైన్ అంశాలని ఋణం చేస్తుంది. ముందు భాగపు అనారోగ్యంతో ప్రపంచవ్యాప్తంగా అమ్మకానికి ఆధునిక కార్లు రినాల్ట్ కార్లు ప్రేరేపించబడతాయి.

ఇది ముందు మరియు తక్కువ వెలుపలి భాగంలో తక్కువగా ఉండే ఓవర్హ్యాంగ్స్తో పాటు ఎక్కువ వెలుపల చక్రాల వంపులతో ఆడతారు. ఇంటీరియర్స్ విశాలమైనదిగా ఉంటుంది, ఇది సుదీర్ఘ వీల్ బేస్ కలిగి ఉంది. మూడవ వరుసలో ఉదార ​​స్థలం హైలైట్ అవుతుంది, కాని ఇది బూట్ ప్రదేశంలో రాజీపడవచ్చు. క్రింద ఆటోమోటివ్ ఔత్సాహికుల రికీ డాల్బీరా ద్వారా వీడియో షాట్, రాబోయే రెనాల్ట్ MPV ఒక మంచి లుక్ ఇచ్చి.

కొత్త RBC తో రెనాల్ట్ భద్రతా లక్షణాలను పెంచింది. వీటిలో డ్రైవర్ మరియు సహ డ్రైవర్ సీట్ బెల్ట్ రిమైండర్లు, ద్వంద్వ ఎయిర్ బాగ్స్, ABS, EBD మరియు స్పీడ్ ఎల్ట్ సర్టిఫికేట్ ఉన్నాయి, వీటిలో అన్ని ప్రామాణికమైనవి.

రెనాల్ట్ RBC ఎక్కువగా పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ ఇంజిన్ ఎంపికలను పొందుతుంది. పెట్రోలు ఎంపిక 1.2 లీటర్ల 4 సిలిండర్ మిల్లు. డాట్సన్ గో బోర్డులో ఇది కనిపిస్తుంది. ఈ ఇంజిన్ సుమారు 70 PS శక్తిని అందిస్తుంది. ఇది మాన్యువల్ మరియు AMT తో జతపరచబడుతుంది. డీజిల్ నుంచి డీసెల్ ఇంజిన్ను 1.5 లీటర్ 85 పిఎస్ పవర్ను ఉత్పత్తి చేయగలదు.

ధర నిర్ణయ వివరాలను ఏ తేదీన వెల్లడించలేదు, కాని ధర పరిధిని భారీగా స్థానికంగా కృతజ్ఞతతో ఉంటుందని ఆశించేవారు. ఇది రూ 6-7 లక్షల నుండి ధరకే ఉంటుంది. ఒకసారి ప్రారంభమైన, ఇది మారుతి ఎర్టిగాతో పోటీపడతాయి.