ఖత్రోన్ కే ఖిలాది సీజన్ 9, ఫిబ్రవరి 16, 2019 ప్రివ్యూ: రోహిత్ శెట్టి స్టెరాయిడ్లను తీసుకోవటానికి వికాస్ వద్ద బిగ్గరగా నవ్వుతారా? – ఇప్పుడు టైమ్స్

ఖత్రోన్ కే ఖిలాది సీజన్ 9, ఫిబ్రవరి 16, 2019 ప్రివ్యూ: రోహిత్ శెట్టి స్టెరాయిడ్లను తీసుకోవటానికి వికాస్ వద్ద బిగ్గరగా నవ్వుతారా? – ఇప్పుడు టైమ్స్
ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి సీజన్ 9 నుండి రోహిత్ శెట్టి మరియు వికాస్ గుప్తా

ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి సీజన్ 9 నుండి షోరూత్ షెట్టి మరియు వికాస్ గుప్తా నుండి ఒక స్క్రీంబ్బాబ్ | ఫోటో క్రెడిట్: Instagram

రాబోయే ఎపిసోడ్ కొత్త సరదా, సరదా, కన్నీళ్లు మరియు భయాలను తీసుకుని వెళ్తుంది. ప్రదర్శన పేరు నిజంగా సమర్థిస్తుంది వంటి. చివరి ఆరు పోటీదారుల కోసం “ఖత్ర” పది మడతలు పెంచుతుంది మరియు వారు చేయగలిగేది వారి గోళ్ళను కొరుకుతుంది మరియు రాబోయే వారంలో వారు ఏమి చేయాల్సి వస్తారో ఆశ్చర్యపోతారు. అంతిమంగా, అంతిమంగా మూలలో చుట్టుముట్టడంతో మనం శాంతింపజేయలేము, రోహిత్ శెట్టి తప్పనిసరిగా కచ్చితంగా రోజుకు దిగజారింది. మేము చేయబోతున్నది మన చేతులకు మడవని, పోటీదారుల కోసం ప్రార్థిస్తుందాం, మీరు కూడా చాలా ఆసక్తిని కలిగి ఉన్నారని మాకు తెలుసు. కాబట్టి, కార్యక్రమంలో ట్యూన్ చేయండి మరియు వచ్చే వారం మరియు ఎపిసోడ్స్ కోసం అన్ని మలుపులు మరియు మలుపులు ఏమి జరుగుతుందో తెలుసుకోండి.

ఈ ప్రోమోలో రెండు ఆసక్తికరమైన సన్నివేశాలు ఉన్నాయి. రోహిత్ శెట్టితో భారతీ చీజీని పొందుతాడు మరియు అతనితో ఒక ఆహ్లాదకరమైన క్రమం ఉంటుంది. రోహిత్ శెట్టి ఇబ్బందికి గురవుతారు మరియు అందరి గులాబీను సిగ్గుచేస్తారు. అతను భారతీయుడికి కూడా చెబుతాడు, ” అబ్ హర్షీ హగోయాను తొలగించు Toh తు యె కే సాబ్ కరేగి ? “ప్రతి ఒక్కరూ పగుళ్లు మరియు మేము సహాయం కానీ నవ్వు కాదు. అయితే వికాస్ కొన్ని సూది మందులు తీసుకుంటున్నాడని తెలుసుకున్న రోహిత్ శెట్టి మాట్లాడుతూ తన హృదయాన్ని వేగవంతం చేసుకొని షో యొక్క నియమాల నుండి బయటపడతాడని తెలుస్తుంది. వికాస్ కూడా ప్రయత్నిస్తాడు మరియు జైన్ కూడా ప్రీ-వ్యాయామ అంశాన్ని తీసుకోవటానికి ప్రయత్నిస్తాడు. కానీ రోహిత్ శెట్టి వినడానికి ఎటువంటి మానసిక స్థితిలో లేడు మరియు అతని ప్రశాంతతను కూడా కొనసాగించలేడు. ప్రోమోలో పరిస్థితి చాలా తీవ్రంగా కనిపిస్తుంది. మేము అన్ని బాగా పొందుతారని మేము ఆశిస్తున్నాము.

వచ్చే వారం ఏం జరుగుతుంది? రోహిత్ శెట్టి అతను స్టెరాయిడ్లలో ఉన్నాడని తెలుసుకున్న తర్వాత వికాస్ తొలగించబడతాడు? ఇది ప్రదర్శన నియమాలకు వ్యతిరేకంగా ఉందా? ప్రదర్శన నుండి హర్షీ లేకుంటే గురించి రోహిత్ శెట్టి చెప్పిన తరువాత భారతీ స్పందిస్తారా? ప్రదర్శనలో అన్ని తాజా నవీకరణలు మరియు గాసిప్స్ కోసం మాతో కలిసి ఉండండి.