మాంచెస్టర్ సిటీకి వ్యతిరేకంగా చెల్సియా చేతిలో ఓటమికి పెప్ గార్డియోలాతో అతను 'నవ్వా' ఎందుకు విలియం స్పష్టం చేశాడు – ఫాక్స్ స్పోర్ట్స్ ఆసియా

మాంచెస్టర్ సిటీకి వ్యతిరేకంగా చెల్సియా చేతిలో ఓటమికి పెప్ గార్డియోలాతో అతను 'నవ్వా' ఎందుకు విలియం స్పష్టం చేశాడు – ఫాక్స్ స్పోర్ట్స్ ఆసియా

చెల్సియా వింగర్ విల్లియన్, మాంచెస్టర్ సిటీ నిర్వాహకుడైన పెప్ గార్డియోలాతో కలసి లండన్ క్లబ్ యొక్క కరాబావో కప్ ఫైనల్కు నష్టపోయిన తర్వాత తనకు ఎందుకు నవ్వించాడో వివరించాడు.

బ్రెజిలియన్ ఎడమ వింగ్లో చెల్సియా కోసం ఆటను ప్రారంభించింది, కానీ మేనేజర్ మౌరియోయో సర్రి ఐదు నిమిషాల అదనపు సమయం తీసుకువచ్చిన గొంజాలో హిగ్యుయిన్కు అనుకూలంగా మారింది. అదనపు సమయం గోల్స్తో ముగిసిన తర్వాత, పెనాల్టీ షూటౌట్లో సిటీ వారి నరములు ఉంచింది మరియు 4-3 స్కోరుతో విజయం సాధించింది.

ఓటమి తరువాత, కేప్పా అరిజబెబాగా-సర్రి సంఘటన దుర్వినియోగం కావడంతో, విల్లియన్, Instagram లో ఆట గురించి తన ఆలోచనలను పోస్ట్ చేశాడు.

“మేము ఈరోజు మా ప్రధాన లక్ష్యం ఇది EFL కప్ టైటిల్ గెలవలేదు ఎందుకంటే నేను చాలా విచారంగా ఉన్నాను, కానీ మేము ముగింపు వరకు 100% ఇచ్చింది మరియు మేము మా తలలు తో వదిలి. సీజన్ ముగింపు వరకు మరిన్ని గోల్స్ ఉన్నాయి ఎందుకంటే, పని ఉంచేందుకు లెట్. ”

ప్రత్యుత్తరంగా, చెల్సియా అభిమానులలో ఒకరు ఈ పోటీ తర్వాత గార్డియోలాతో నవ్వించటం గురించి ఎందుకు వింగర్ గురించి ప్రశ్నించాడు. విల్లియన్ ఇలా సమాధానమిచ్చారు, “నేను అతనితో మర్యాదపూర్వకంగా ఉండాలని ప్రయత్నించాను, నాతో మాట్లాడేవారితో కలిసి ఉండటానికి ప్రయత్నిస్తాను.”

వీలియన్ ఇన్స్టా