స్కోడా రాపిడ్, ఆక్టేవియా, సూపర్బ్, కోడియాక్ లీజులో అందుబాటులో ఉంది – నెలకు రూ .20 కి – రష్ లేన్

స్కోడా రాపిడ్, ఆక్టేవియా, సూపర్బ్, కోడియాక్ లీజులో అందుబాటులో ఉంది – నెలకు రూ .20 కి – రష్ లేన్

ఓరిక్స్ ఆటో ఇన్ఫ్రాస్ట్రక్చర్ సర్వీసెస్ లిమిటెడ్ (ఓఏఐఎస్ఎస్) తో స్కొడా ఇండియా ఎంఓయుని సంతకం చేసింది. జపాన్లోని ఓరిక్స్ కార్పోరేషన్ పూర్తిగా అనుబంధ సంస్థ. స్కొడా వాహనాల కోసం రూ. 19,856 ధరల విక్రయ ధరల కోసం నెలవారీ లీజు అద్దెను ప్రవేశపెట్టింది. ఉద్యోగుల విస్తృత వర్గాలకు – లీజుకు వచ్చే వ్యక్తులు, పని నిపుణులు, SMEs, కార్పోరేట్ ఎంటిటీలు, ప్రభుత్వ రంగ యూనిట్లు / సంస్థలు (PSU-s) లకు లీజు ఎంపికలను అందుబాటులోకి తీసుకురాబడుతుంది.

స్కోడా లీజింగ్ పరిష్కారాలు అనువైనవి మరియు వినియోగదారులు రాపిడ్, ఆక్టేవియా, సూపర్బ్ మరియు కోడియాక్లకు ఐదు సంవత్సరాల వరకు అద్దెకివ్వటానికి ఎంపికను ఇస్తుంది. మొదటి దశలో, లీజు కార్యక్రమం 8 మెట్రోపాలిటన్ నగరాల్లో అందుబాటులో ఉంది: ఢిల్లీ, ముంబై, పూణె, అహ్మదాబాద్, బెంగళూరు, చెన్నై, కోల్కతా, హైదరాబాద్. దేశవ్యాప్త రోల్అవుట్ తరువాతి దశలలో సంభవిస్తుంది.

Skoda వాహనాలు పైన పేర్కొన్న నగరాల్లో మొదటి దశలో OAIS ‘ఇప్పటికే ఉన్న వ్యాపార నెట్వర్క్ మరియు స్కొడా ఆటో డీలర్ భాగస్వాముల ద్వారా అద్దెకు తీసుకోవచ్చు. ఈ కొత్త అభివృద్ధి స్కోడా ‘ఇండియా 2.0’ ప్రాజెక్ట్తో ఉంటుంది. రోడ్డు పన్ను, భీమా, పతనానికి సహాయం, ప్రమాదవశాత్తు మరమ్మతులు, తుది-తుది నిర్వహణ, షెడ్యూల్ టైర్ మరియు బ్యాటరీ మార్పులు, మరియు భర్తీ వాహనం: స్కొడా ఆటో లీజింగ్ సొల్యూషన్స్ దీనితో పాటు ప్రయోజనాలు మరియు సేవలను అందిస్తుంది.

ఒక కారు కారణంగా ప్రత్యామ్నాయాలను చూస్తున్న వారికి, అనుకూలీకరించిన సేవలను, చందా-ఆధారిత చెల్లింపు మోడళ్లను, సున్నా చెల్లింపు చెల్లింపును కలిగి ఉన్న ఒక లీజింగ్ ఎంపికగా ఉంది, మరియు అది క్రమబద్ధంగా మరియు అసంఘటిత పునఃవిక్రయ మార్కెట్తో వ్యవహరించేలా ప్రభావవంతంగా చేస్తుంది.

చిత్రం – దీపక్

స్కొడా ఆటో ఇండియా ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ డైరెక్టర్ – సేల్స్, సేవా మరియు మార్కెటింగ్ డైరెక్టర్ జాక్ హొలిస్ మాట్లాడుతూ, కొత్త వ్యూహాత్మక మార్గాల ద్వారా మా కస్టమర్లకు చేరుకోవాలన్న మా నిబద్ధతను ORIX తో భాగస్వామ్యం చేసుకుంటున్నది. మరియు సేవలు. దిశగా నిర్మించిన లీజింగ్ కార్యక్రమం రెండు కంపెనీల యొక్క బలాన్ని ఆకర్షిస్తుంది మరియు స్కొడా ఆటో కస్టమర్లకు మెరుగైన యాజమాన్య అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. ”

ఓరిక్స్ ఆటో ఇన్ఫ్రాస్ట్రక్చర్ సర్వీసెస్ లిమిటెడ్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్, చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్ సందీప్ గంభీర్ మాట్లాడుతూ .. స్కొడా ఆటో ఇండియాతో భాగస్వామిగా ఉన్నాం. ఈ వెంచర్ ద్వారా భారతదేశంలో ఆటోమోటివ్ లీజింగ్ భావనను బలోపేతం చేసేందుకు, కార్పోరేట్లు, రిటైల్ కస్టమర్లకు ప్రత్యక్ష ప్రయోజనాలను అందిస్తామని ఆశిస్తున్నాము. వీరు ఇప్పుడు ఉన్నతమైన ఉత్పత్తులను అనుభవించగలరని, విలువ ఆధారిత లీజింగ్ ఎంపికల పరిధిలో ప్రయోజనాలను పొందవచ్చు. అన్ని అభివృద్ధి చెందిన దేశాలలో లీజింగ్ బాగా ఆమోదించబడిన ఉత్పత్తిగా ఉంది మరియు భారతదేశానికి ఇదే జరిగే అవకాశం ఉంది. ఈ వెయ్యేళ్లపాటు తరంగాల మనస్సు మరియు మోడ్ షిఫ్ట్ ధోరణులతో పాటు, యాజమాన్యం కంటే ఎక్కువ బరువు ఉంటుంది, కస్టమర్ అంచనాలను కలుసుకోవడంలో లీజింగ్ కీలక పాత్ర పోషిస్తుందని మేము భావిస్తున్నాము. ”