లేదు, ఈ ఫోటోలను హువాయ్ P30 – GSMArena.com వార్తలుతో తీసుకోలేదు – GSMArena.com

లేదు, ఈ ఫోటోలను హువాయ్ P30 – GSMArena.com వార్తలుతో తీసుకోలేదు – GSMArena.com

మీరు ఇప్పుడు ద్వారా తెలిసిన ఉండాలి Huawei p30 కనీసం 5x magnifaction అనుమతించుటకు గొట్టపు పరికరము జూమ్ కెమెరా తో వస్తాయి. సో హువాయి ముందుకు ఈ లక్షణం హ్యాండ్సెట్ ప్రయోగ ఈ వారం ప్రోత్సహించడానికి అవకాశం పట్టింది. ఏమైనప్పటికీ, కంపెనీ మరొక రోజు వేబోలో ప్రచురించిన నమూనా ఫోటోలతో “ఒప్సియే” చేసింది.

హవాయి P30 పోస్టర్లు హవాయి P30 పోస్టర్లు హవాయి P30 పోస్టర్లు
కొన్ని హవాయి P30 పోస్టర్లు

ఈ ఫోటోలను P30 లేదా P30 ప్రోతో తీసుకోకపోయినా, మార్కెటింగ్ ప్రచారం బలంగా లేకపోతే సూచిస్తుంది. మా యొక్క రీడర్ ఒక ప్రొఫెషనల్ ఫోటోగ్రాఫర్ యొక్క పోర్ట్ఫోలియో లో చిత్రాలలో ఒకటి దొరకలేదు మరియు ఇది ఒక DSLR కెమెరాతో తీసుకున్నది అనవసరం. విస్పోటిత అగ్నిపర్వతంతో ఉన్న ఫోటో కూడా ఆన్లైన్లో కనిపించింది మరియు 2009 లో దాదాపు ఒక దశాబ్దం క్రితం జరిగింది.

చిత్రం మూలం: జాక్ ఓల్సన్

ఖచ్చితంగా, Huawei DSLR ఫోటోలు దాని మార్కెటింగ్ స్థావరాలు కానీ అటువంటి సందర్భాలలో వారు స్పష్టంగా గుర్తించబడింది అవసరం మాత్రమే స్మార్ట్ఫోన్ maker కాదు, అయితే ఇక్కడ Huawei మీరు స్మార్ట్ఫోన్ తో ఇలాంటి కనిపించే స్టిల్స్ పడుతుంది నమ్మకం కోరుకుంటున్నారు. మరియు పని యొక్క కొద్దిగా తో, మీరు బహుశా ఎక్కడైనా స్టాక్ ఫోటోలు మిగిలిన కనుగొంటారు ఇంటర్నెట్ మూలల చుట్టూ.

ధన్యవాదాలు ఫరీద్ Saiyed కోసం తలలు అప్!

మూలం | వయా