అమెజాన్ క్వయట్లీ మూడవ పార్టీ సెల్లెర్స్ కోసం వివాదాస్పద ధర పారిటీ అవసరం ఎండ్స్ – Thurrott.com

అమెజాన్ క్వయట్లీ మూడవ పార్టీ సెల్లెర్స్ కోసం వివాదాస్పద ధర పారిటీ అవసరం ఎండ్స్ – Thurrott.com

అకస్మాత్తుగా, అమెజాన్ సంఖ్య రెండు

అమెజాన్ నిశ్శబ్దంగా ఈ వారం మూడవ పార్టీ అమ్మకందారుల దాని అతిపెద్ద వివాదాస్పద అవసరాలు ఒకటి ముగిస్తోంది. ఆన్లైన్ రిటైలర్ మూడవ పక్ష విక్రయదారులను తమ వెబ్సైట్లను ఇతర వెబ్సైట్లలో చౌక ధర వద్ద విక్రయించకుండా నిలిపివేస్తుందని ఆసియోస్ నివేదిస్తోంది .

సంస్థ ఇటీవల పోటీ-వ్యతిరేక విధానాలకు విమర్శలు వచ్చిన తరువాత ఈ చర్యలు వచ్చాయి.

దీర్ఘకాలం, అమెజాన్ మూడవ పక్ష విక్రయదారులకు తమ ఉత్పత్తులను ఎక్కడైనా వేరే ధరలో విక్రయించాల్సిన అవసరం ఉంది. మీరు అమెజాన్ లో ఏదో విక్రయిస్తున్నట్లయితే, మీరు ఇబే వంటి ఇతర వెబ్సైట్లలో చౌకైన కోసం ఖచ్చితమైన ఉత్పత్తిని విక్రయించలేకపోయారు.

ఐరోపాలో మూడో-వ్యక్తి విక్రయదారుల నుండి అదే సంస్థ అవసరం, కానీ తర్వాత అది యునైటెడ్ కింగ్డమ్ మరియు జర్మనీలో నియంత్రకుల నుండి ఒత్తిడి తర్వాత 2013 లో తిరిగి తొలగించబడింది .

అమెజాన్ మరియు ఇతర పెద్ద సాంకేతిక సంస్థలు తమ మార్కెట్ శక్తిపై చాలా విమర్శలను ఎదుర్కొంటున్నాయి. సంయుక్త అధ్యక్ష ఆశాజనకంగా ఎలిజబెత్ వారెన్ గత వారం చెప్పారు ఆమె టెక్ రంగాల్లోని పోటీ ప్రోత్సహించడానికి పెద్ద కంపెనీలు విచ్ఛిన్నం కోరుకుంటున్నారు.

సెనేటర్ రిచర్డ్ బ్లుమేన్తల్ (D-కాం.) గతంలో నెట్టి అమెజాన్ వ్యతిరేకంగా అవిశ్వాస పరిశోధనల్లోనూ.

“అమెజాన్ యొక్క తెలివైన మరియు స్వాగత నిర్ణయం దాని దుర్వినియోగ ఒప్పంద నిబంధనను విడిచిపెట్టడానికి అమెజాన్ ను బలవంతం చేసే దూకుడు న్యాయవాద మరియు శ్రద్ధ తర్వాత మాత్రమే వస్తుంది. పోటీతత్వ వ్యతిరేక పద్ధతులపై కూరుకుపోవడానికి బాధ్యత వహించే ఫెడరల్ రెగ్యులేటర్లు అమెరికాలో ఆవిష్కరణ మరియు వినియోగదారులకు గొప్ప వ్యయంతో, వీల్ వద్ద నిద్రిస్తున్నాయని నేను తీవ్రంగా బాధపడుతున్నాను “అని బ్లూమెంటల్ అన్నారు.

, తో టాగ్డ్