అవాన్ ట్రెండ్ ఇ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ విడుదల చేయబడింది – టైమ్స్ నౌ

అవాన్ ట్రెండ్ ఇ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ విడుదల చేయబడింది – టైమ్స్ నౌ
అవన్ ట్రెండ్ E ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్

అవన్ ట్రెండ్ E ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్

ఎవాన్ ట్రెండ్ ఇ, EV స్టార్ప్ యొక్క తాజా స్మార్ట్ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్, గత వారం బెంగళూరులో 2019 ఆటోమొబైల్ ఎక్స్పోలో ఆవిష్కరించారు. అవాన్ మోటార్స్ భారతదేశం యొక్క ఎలెక్ట్రిక్ స్కూటర్ యొక్క సరికొత్త అదనంగా, ట్రెండ్ E ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్లో లిథియం-అయాన్ బ్యాటరీ ఉంటుంది, ఇది పూర్తిగా 2 నుండి 4 గంటల్లో వసూలు చేయబడుతుంది. కొత్త ఏవన్ స్కూటర్ ఒక బ్యాటరీతో 60 కిలోమీటర్ల డ్రైవింగ్ శ్రేణిని అందిస్తోంది, డబుల్ బ్యాటరీతో 110 కిలోమీటర్లు. ఇది 45 కి.మీ / గం గరిష్ఠ వేగాన్ని కలిగి ఉంటుంది.

అవాన్ మోటార్స్ యొక్క బిజినెస్ డెవలప్మెంట్ హెడ్, అవాన్ మోటార్స్ మాట్లాడుతూ, ” జీరో సీరీస్లో తాజా ఎలెక్ట్రిక్ స్కూటర్తో, అవాన్ మోటార్స్ యొక్క విస్తృతమైన R & D ఒక సాంకేతికత కలయికతో రూపొందించబడిన టెక్నాలజీ మరియు రూపకల్పనకు దోహదపడింది. ఆధునిక రైడర్ యొక్క అవసరాలు ట్రెండ్ ఇ స్కూటర్లో ఉన్న ప్రతి లక్షణాన్ని రైడర్ల యొక్క అవసరాలు మరియు ప్రాధాన్యతల గురించి జాగ్రత్తగా పరిశీలించిన తర్వాత, ఒక అతిశయోక్తి ప్రయాణ అనుభవాన్ని సులభతరం చేయడానికి. అధిక స్థాయి క్లియరెన్స్, లిథియం అయాన్ వేరు చేయగల బ్యాటరీ ప్యాక్ & దాని అధునాతన రూపం , స్కూటర్ తరగతి లక్షణాలలో అత్యుత్తమమైనది.అంతేకాకుండా, మా ఇ-స్కూటర్లను పరిశ్రమలు మరియు సౌందర్య సౌందర్యాల కలయిక కోసం పరిశ్రమలోనే పరిగణించబడుతున్నాయి మరియు ట్రెండ్ E అందించే అన్నింటిని కస్టమర్లకు కూడా అభినందించేలా మేము విశ్వసిస్తున్నాము . ”

భారతదేశంలో ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్లు - అవన్ ట్రెండ్ ఇ

అవాన్ ట్రెండ్ E హైడ్రాలిక్ టెలిస్కోపిక్ ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ మరియు వెనుక భాగంలో ఒక కాయిల్ వసంత సస్పెన్షన్ పొందుతుంది. ఇతర ఫీచర్లు మిశ్రమం చక్రాలు, ముందు భాగంలో డిస్క్ బ్రేక్లు మరియు వెనుక భాగంలో డ్రమ్ బ్రేక్లు ఉంటాయి. ట్రెండ్ E ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ గరిష్టంగా 150 కిలోల స్కోరును తట్టుకోగలదని కంపెనీ పేర్కొంది.

న్యూ ఎవన్ ట్రెండ్ ఇ

హైబ్రిడ్ మరియు ఎలక్ట్రిక్ వాహనాల (FAME-2) పథకం యొక్క వేగవంతమైన ప్రవేశ మరియు తయారీ రెండవ దశలో కొత్త నిబంధనలను దేశంలో తదుపరి తరం పట్టణ కదలిక పరిష్కారాలను తీసుకురావడానికి దాని లక్ష్యాన్ని పురోగమిస్తాయని Avan Motors వ్యాఖ్యానించింది.

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు