జీప్ రెన్గేడ్ ఇండియా ఆరంభించిన మరుసటి సంవత్సరం ప్రారంభించండి – GaadiWaadi.com

జీప్ రెన్గేడ్ ఇండియా ఆరంభించిన మరుసటి సంవత్సరం ప్రారంభించండి – GaadiWaadi.com
jeep renegade india launch-images front three quarters

2020 ఆటో ఎక్స్పోలో, జీప్ రెనెగేడ్ సంవత్సరానికి షోటూళ్ళలో ప్రవేశించే ముందు ప్రదర్శించబడవచ్చు

కంపాస్ SUV తో జీప్ అసాధారణంగా పరుగులు చేసింది, ఎందుకంటే దాని స్థానిక ప్రారంభంలో 12 నెలల కన్నా తక్కువగా 25,000 యూనిట్లు విక్రయించబడ్డాయి. ఇది అమెరికన్ SUV స్పెషలిస్ట్ మరియు భారతదేశంలో FCA యొక్క అదృష్టం కోసం ఒక రక్షకుడిగా వచ్చింది మరియు రాంజంగాన్ సౌకర్యాన్ని దాని యొక్క సామర్థ్యాన్ని గుర్తిస్తూ కుడి చేతి-డ్రైవ్ మార్కెట్లకు కంపాస్ ఉత్పత్తి కేంద్రంగా ఉంది.

అయినప్పటికీ, మొట్టమొదటి దశలో కదలిక పోయింది, కంపాస్ అమ్మకాలు క్షీణించడం మొదలైంది, పోటీదారు ధరతో కూడిన హారియర్ రావడంతో, దాని వాల్యూమ్ సంఖ్యలు ఇంకా తగ్గుతాయని భావిస్తున్నారు. కొత్త రూపాంతరాలను లేదా కంపాస్ యొక్క ప్రత్యేక సంచికలను దీర్ఘకాలంలో అనేక సహాయాలు చేయని విధంగా, స్థిరమైన అమ్మకాలను నమోదు చేయడానికి జీప్ ఖచ్చితంగా అందుబాటులో ఉన్న వాల్యూమ్ విక్రేతకు అవసరం లేదని ఇది రహస్యంగా లేదు.

జీప్ గత ఏడాది ద్వారా మిడ్వే ప్రకటించిన ప్రపంచ ఐదు సంవత్సరాలలో భాగంగా, భారతదేశం కోసం ఉప-నాలుగు-మీటర్ల SUV మరియు మూడు-వరుసల యుటిలిటీ వెహికిల్పై జీప్ పనిచేస్తుంటుంది, అయితే వీటిని ఎప్పుడైనా త్వరలో ప్రవేశపెట్టాలని ఆశించరు. ఏదేమైనా, అంతర్జాతీయ పోర్ట్ ఫోలియోలో జీప్ యొక్క అతి చిన్న SUV వచ్చే ఏడాది ప్రారంభంలో మొదటిదిగా ఉంటుంది.

ఇండియా-బౌండ్ 2019 జీప్ రెన్గేడ్ ఫేస్ లిఫ్ట్ యూరోప్ 1

రెనెగేడ్ అనేక దేశాలలో బ్రాండ్ యొక్క అత్యధికంగా అమ్ముడుపోయిన SUV మరియు ఇది 2020 ఆటో ఎక్స్పోలో దేశీయ ప్రీమియర్ తరువాత వచ్చే ఏడాది చివరిలో ప్రారంభించబడవచ్చు. ప్రస్తుత తరం Renegade దాదాపు ఐదు సంవత్సరాలుగా ఉంది మరియు అందుచే దాని నూతన అవతార్ భారతీయ తీరాలను స్థానికీకరణ యొక్క అధిక స్థాయికి చేరుకోవచ్చని మేము ఆశించవచ్చు.

హ్యుందాయ్ క్రీటా, టాటా హారియర్, నిస్సాన్ కిక్స్, రాబోయే కియా SP2i మరియు ఇతరులకు వ్యతిరేకంగా భారతదేశంలో తీవ్రంగా రేనీగేడ్ ధరను ఇది జీప్కి దోహద చేస్తుంది. రెనెగేడ్ దాని ఆఫ్-రోడ్డింగ్ లక్షణాల వల్ల ప్రసిద్ది చెందింది మరియు ఇది పట్టికలో కొత్తదానిని తీసుకొచ్చేందుకు మరియు భారతదేశంలో అందుబాటులో ఉన్న 2WD ప్రీమియం SUV ల యొక్క సమూహంలో ఒక క్రొత్తదాన్ని సృష్టించగలదు.

జీప్ తిరుగుబాటు 4x4-1-2

రూ. 10-16 లక్షల (ఎక్స్-షోరూమ్) ఇది కంపాస్ క్రింద మందంగా ఉంటుంది.