అమీర్ ఖాన్: అతని 15 అందమైన కుటుంబ చిత్రాలు, భార్య కిరణ్ రావు, కొడుకు ఆజాద్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

అమీర్ ఖాన్: అతని 15 అందమైన కుటుంబ చిత్రాలు, భార్య కిరణ్ రావు, కొడుకు ఆజాద్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటుడు అమీర్ ఖాన్ గురువారం 54 వ తేదీన జరుపుకుంటారు మరియు వేడుకలను వదలివేయడానికి, మనకు అభిమానులకు సరైన ప్రవర్తన ఉంది. ప్రతిభావంతులైన నటుడు సినిమాలలో తన గొప్ప రచనలకు మాత్రమే కాకుండా, నిజమైన కుటుంబ వ్యక్తిగా కూడా పేరు గాంచాడు. మరియు తన అందమైన కుటుంబం జగన్ ఎంపిక కంటే తన పుట్టినరోజు జరుపుకునేందుకు ఏ మంచి మార్గం.

1984 నాటి హోలీతో తన తొలి చిత్రం చేసినప్పుడు అమీర్ కేవలం 19 సంవత్సరాల వయస్సులో చిత్రాలలో పనిచేయడం మొదలుపెట్టాడు. తరువాత అతను కయామత్ సె క్యామాత్ తక్ , దిల్ మరియు ఇతర రొమాంటిక్ చలన చిత్రాల్లో నటించారు, అది అతనిని ఒక నక్షత్రం చేసింది. తన తొలినాటికి రెండేళ్ళ తర్వాత, అతను QSQT లో చిన్న పాత్ర పోషించిన రీనా దత్తాను వివాహం చేసుకున్నాడు . వీరిద్దరూ ఒక కుమారుడు, జునైద్ మరియు ఒక కూతురు ఇరా ఉన్నారు.

నటుడు సర్ఫరోష్, జో జీతా వహీ సికందర్, రాజా హిందుస్తానీ, రంగీలా, అకేలే హమ్ అకేలే తుం వంటి విజయాలలో నటించారు. తరువాత అతను లగాన్, రంగ్ దే బసంతి, దిల్ చాతా హాయ్, తారే జమీన్ పర్, 3 ఇడియట్స్ మరియు ఇంకా ఎక్కువ పనిలో నటించాడు, ఇది అతనికి గొప్ప విమర్శలను కూడా అందించింది. రెనా మరియు అమీర్ 2002 లో విడిపోయారు మరియు రెనాకి ఇద్దరు పిల్లలను నిర్బంధించారు. కోఫీ విత్ కరణ్ యొక్క ఇటీవల ఎపిసోడ్లో, అమీర్ రియా గురించి తీవ్ర అభిమానంతో మాట్లాడాడు. “రినా, నేను 16 స 0 వత్సరాలుగా వివాహ 0 చేసుకున్నా 0, మేము విడిపోతున్నప్పుడు అది నాకు, మా ఇద్దరి కుటు 0 బాలకూ బాధాకరమైనది. కానీ మేము చేయగలిగినంత ఉత్తమంగా వ్యవహరించడానికి ప్రయత్నించాము. నేను రీనాకు గౌరవాన్ని కోల్పోతానని కాదు, లేదా ఆ విషయం కొరకు, నేను రీనా కోసం నా ప్రేమను కోల్పోయాను. ఆమె నిజంగా అద్భుతమైన వ్యక్తి, “అతను అన్నాడు.

కూడా చదవండి: నిక్ జోనస్ బహుమతులు ప్రియాంకా చోప్రా ఒక మేబ్యాక్, ఆమె అది అదనపు చోప్రా జోనాస్ పేర్లు. జగన్ చూడండి

అమీర్ కిరణ్ రావును లగాన్ సెట్లలో కలుసుకున్నారు, దానిలో ఆమె సహాయ దర్శకుడు. వారిద్దరూ 2005 లో వివాహం చేసుకున్నారు. 2011 లో వారి కుమారుడు ఆజాద్ రావ్ ఖాన్ను ఆహ్వానించారు. వారి ముంబై ఇంటిలో కలిసి ముగ్గురు కలిసి నివసిస్తున్నారు.

చైనీయుల మీడియాకు ఇచ్చిన ముఖాముఖిలో, అమీర్ కిరణ్ గురించి మాట్లాడారు, వారు ఒకరికి ఎలా పడ్డారు, అతని మాజీ భార్యతో ఉన్న సంబంధం మరియు అతని విపరీతతలను కిరణ్ అతన్ని మరింత ప్రేమించేలా చేసారు. “నేను లగాన్ చేస్తున్నప్పుడు కిరణ్ని కలుసుకున్నాను. ఆమె మీద ADs (సహాయక దర్శకులు) ఒకటి కానీ ఆ సమయంలో, మేము ఏ సంబంధం లేదు, మేము కూడా గొప్ప స్నేహితులు కాదు. ఆమె యూనిట్లో ఒకరు. కొంత కాలం తరువాత నేను విడదీసిన తరువాత విడాకులు తీసుకున్నాను, మళ్ళీ ఆమెను కలుసుకున్నాను “అని అతను చెప్పాడు. “గాయం ఆ క్షణం లో, ఆమె ఫోన్ వచ్చింది మరియు నేను అరగంట కోసం ఫోన్ ఆమె మాట్లాడారు. నేను ఫోనును పెట్టినప్పుడు, ‘నా దేవా! నేను ఆమెతో మాట్లాడినప్పుడు చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను. ‘ నేను ఆమెతో మాట్లాడినప్పుడు నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను అని ఆ సందర్భంలో నాకు అలుముకుంది, “అన్నారాయన.

“నా భాగస్వామిగా కిరణ్ లేకుండా జీవితాన్ని ఊహించలేను. నేను చాలా దీవెనలు అనుభవించాను మరియు నా జీవితంలో నేను చాలా కృతజ్ఞుడిగా ఉన్నాను … ఆమె అద్భుతమైన వ్యక్తి మరియు నేను నా జీవితంలో ఆమెను చాలా అదృష్టంగా భావిస్తున్నాను “అని అతను చెప్పాడు.

కాబట్టి అతని పుట్టిన రోజు, అమీర్ మరియు అతని కుటుంబం యొక్క అత్యంత ఆకర్షణీయమైన 15 చిత్రాలను చూడండి:

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 13, 2019 21:06 IST