వరుణ్ ధావన్ తల్లిదండ్రుల రణవీర్ సింగ్, దీపికా పదుకొనె ఈ విధంగా చేసాడు … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

వరుణ్ ధావన్ తల్లిదండ్రుల రణవీర్ సింగ్, దీపికా పదుకొనె ఈ విధంగా చేసాడు … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటులు రణ్వీర్ సింగ్ మరియు దీపిక పడుకొనే ఇటీవల లండన్ కోసం వెళ్లారు. ఇది వరుణ్ ధావన్ కాకుండా , తన కలంక్ యొక్క టీజర్ ప్రారంభానికి హాజరైన తర్వాత ఒక లండన్-బౌండ్ విమానాన్ని పట్టుకున్నాడు . వరుణ్ తన Instagram కథానాయకులను తన ‘దత్తత చేసుకున్న తల్లిదండ్రుల’ అని పిలిచే జంటతో తన ఎన్కౌంటర్లో ఒక సంతోషమైన వీడియోను పంచుకున్నాడు.

వరుణ్తో ముందు ఉన్న రణ్వీర్ మరియు దీపికతో ఉన్న విమానాశ్రయం వద్ద బండిలో కూర్చుని చూడవచ్చు. వరుణ్ తన ‘దత్తత తీసుకున్న తల్లిదండ్రులు’ గా పరిచయం చేస్తూ, అతను విమానంలో తనకు ఎలా శ్రద్ధ తీసుకున్నాడు అనే దాని గురించి మాట్లాడుతున్నాడు. దీపికా మాట్లాడుతూ, “అతను తన విందులో ఉన్నాడని మేము నిర్ధారించాము, అతను బాగా నిద్రపోయాడని నిశ్చయించుకున్నాము, అతను అల్పాహారం కలిగి ఉన్నాడని మేము నిర్ధారించాము మరియు ఖచ్చితంగా అతను లూ కు వెళ్ళాము.”

రణవీర్ మరియు దీపికను లండన్ కి వెళ్ళేటప్పుడు శీతాకాలపు దుస్తులు ధరించారు. ఛాయాచిత్రకారులు వారి చిత్రాలను క్లిక్ చేసుకొని ఈ జంట చేతికి చేరుకుంది.

వరుణ్ కలంక్ జట్టులో నిర్మాత కరణ్ జోహర్, సహ నటులు అలియా భట్, ఆదిత్య రాయ్ కపూర్, సోనాక్షి సిన్హా, మాధురీ దీక్షిత్, సంజయ్ దత్ తదితరులు పాల్గొన్నారు. తెల్ల షెర్వానీ ధరించి, వరుణ్ అలియాతో చాలా ఆనందాన్ని పొందాడు. అలియాస్ పాత్ర రూప్తో ప్రేమలో ఉన్న ఈ చిత్రంలో అతను జాఫర్ అనే సామాన్య వ్యక్తిగా నటించాడు.

కరంక్ కరణ్ తండ్రి యష్ జోహార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ఏప్రిల్ 19 న థియేటర్లలో హిట్ కానుంది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 13, 2019 16:27 IST