మీరు విరాట్ కోహ్లీ నుంచి బయటకు వెళ్లలేరు, ఎబి డివిలియర్స్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

మీరు విరాట్ కోహ్లీ నుంచి బయటకు వెళ్లలేరు, ఎబి డివిలియర్స్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

క్యాప్ టౌన్: తో ఆడుతున్న తరువాత

విరాట్ కోహ్లీ

లో ఎనిమిది సంవత్సరాలు

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్

(IPL)

AB డి విల్లియర్స్

శుక్రవారం మాట్లాడుతూ, “గత సంవత్సరంలోని జట్టు కెప్టెన్గా వ్యవహరించేటప్పుడు, మీరు” గై యొక్క తరగతిని ఎన్నటికీ తీసుకోలేరు “.

మాజీ దక్షిణాఫ్రికా వికెట్ కీపర్-బ్యాట్స్మన్ అతను కోహ్లీని చూడలేదని తెలిపాడు, వన్డే వన్డే ఆటగాడిని చాలా త్వరగా ఆపేశాడు. అయితే, భారత కెప్టెన్ “మనుష్యులందరికీ, ఏ ఇతర క్రికెటర్ లాగానూ, అతను ఎప్పటికప్పుడు పాచెస్ ద్వారా వెళతాడు, అక్కడ అతను బేసిక్స్కు తిరిగి వెళ్ళాలి మరియు మళ్లీ తన మార్గంలో పనిచేయాలి” అని అతను చెప్పాడు.

“నేను అతని వ్యక్తిత్వాన్ని మరియు మానసిక శక్తిని కలిగి ఉన్నాను, ఆ క్షణాల ద్వారా అతన్ని అందుకుంటాడు మరియు ఈ సమయంలో అతను ప్రపంచంలో అత్యంత ఉత్తమమైన వన్డే ఆటగాడిగా ఉన్నాడు,” అని స్పోర్టి 24 డివిలియర్స్ పేర్కొన్నాడు.

గత ఏడాది మేలో అంతర్జాతీయ క్రికెట్ నుంచి రిటైర్ అయిన డి విల్లియర్స్ తనకు, కోహ్లికి మధ్య చాలా సారూప్యతలు ఉన్నారని అన్నారు.

ఐపిఎల్లో పాల్గొనడానికి దక్షిణాఫ్రికాను వదిలిపెట్టిన డివిలియర్స్ మార్చి 23 న ప్రారంభమవుతున్నారని డిప్యూటీ విలేకరులకు చెప్పారు.

ప్రపంచ టోర్నమెంట్ల మరియు సిరీస్ల నుండి తన విరమణ తరువాత, డివిలియర్స్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా కొన్ని T20 కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్నాడు, ఇందులో Mzansi Super League,

పాకిస్తాన్ సూపర్ లీగ్

(PSL) మరియు

బంగ్లాదేశ్ ప్రీమియర్ లీగ్

(బిపిఎల్).

“నేను పదవీ విరమణ చేసినపుడు ప్రజల నుండి కొంత భావోద్వేగాలు ఉన్నాయని నేను అర్థం చేసుకున్నాను, చివరికి నేను నాతో నిజం కావాలి మరియు 10 నెలల క్రితం నేను ఏమి అనుభవించానో అది ముందుకు వెళ్ళటానికి సమయం ఉంది నేను అందరి అభిప్రాయాలను మరియు భావోద్వేగాలను గౌరవించాను. కోచ్, కెప్టెన్ మరియు బృందం – అబ్బాయిలు, ఇతర వైపు ఏమి అనుభూతి 100 శాతం ఖచ్చితంగా వారు నా నిర్ణయం గౌరవం మరియు వారు బాగా న తరలించబడ్డాయి ఆ అందంగా ఖచ్చితంగా ఉన్నాను, “అతను అన్నాడు.

దక్షిణాఫ్రికా క్రికెటర్లు మరియు బౌలర్లు ర్యాంకింగ్స్లో టాప్ 10 లో ఉన్న దక్షిణాఫ్రికా క్రికెట్ ఆటగాళ్ళలో కొంతమంది దక్షిణాఫ్రికా వికెట్ కీపర్ బ్యాట్స్మన్ తన జట్టుకు గౌరవనీయమైన ప్రపంచ కప్ను గెలుచుకునే అవకాశం ఉందని నమ్మి, ఇంగ్లాండ్లో మే 30 నుంచి జూలై 14.

అయితే, దక్షిణాఫ్రికా రానున్న ప్రతిష్టాత్మక టోర్నమెంట్కు ఇష్టమేనా అని అడిగినప్పుడు, “ప్రోటోస్ ఖచ్చితంగా నడుస్తున్నది, కాని వారు నిజాయితీగా ఉండటానికి ఇష్టమైనవి అని నేను చెప్పను” అని చెప్పాడు.

“భారతదేశం మరియు ఇంగ్లాండ్ బలంగా ఉన్నా, గత ఐదు సంవత్సరాలలో ఆస్ట్రేలియా ఐదు ప్రపంచ కప్లను గెలుచుకుంది మరియు పాకిస్తాన్ రెండు సంవత్సరాల క్రితం UK లో చాంపియన్స్ ట్రోఫీని ప్రకటించింది.ఈ నాలుగు జట్లు అభిమానంగా ఉన్నాయి, అయితే 50- చివరిలో ఫార్మాట్ ప్రోత్సహించడం ఉంది, “అతను ఒప్పుకున్నాడు.

మే 30 న లండన్ లో ది ఓవల్ వద్ద ప్రపంచ కప్ యొక్క పరపతి రైజర్లో ఇంగ్లాండ్తో దక్షిణాఫ్రికా తమ ప్రచారం ప్రారంభమవుతుంది.