ప్రియాంక చోప్రా తొమ్మిది పెద్ద చిన్న లంగా – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో అద్భుతంగా కనిపిస్తోంది

ప్రియాంక చోప్రా తొమ్మిది పెద్ద చిన్న లంగా – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో అద్భుతంగా కనిపిస్తోంది
Updated: Apr 13, 2019, 14:42 IST 1245 అభిప్రాయాలు

ఆమె డిజైనర్ గౌనులో రెడ్ కార్పెట్ వాకింగ్ చేస్తుందా లేదా కాస్త ధరించిన విమానంలో పట్టుకోవడం లేదో, ప్రియాంకా చోప్రా ఆమె సార్టలియల్ ఎంపికలతో ఎప్పటికీ ఒక మార్కును చేయలేదు. దేశీ బాలిక ప్రపంచ ప్రేక్షకుల హృదయాలలో విజయం సాధించగలిగింది మరియు ప్రపంచ వ్యక్తిత్వాన్ని కూడా ఆవిష్కరించింది. అంతేకాకుండా, ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రతిఒక్కరికీ అనుసరిస్తున్న ఫ్యాషన్ పోకడలను ప్రియాంకా నిర్వహిస్తుంది. ప్రతిసారీ PeeCee వేసింది, ఆమె ఒక దివా కనిపిస్తుంది మరియు తలలు చెయ్యి చేస్తుంది. ఇటీవలే, ప్రియాంక ఒక కార్యక్రమానికి హాజరయ్యాడు, అక్కడ ఆమె ఒక భుజం బ్లేజర్ మరియు ఒక బూడిద తొడ ఎత్తైన మినీ స్కర్ట్ ధరించింది మరియు ప్రస్తావించలేదు, ప్రియాంకా ఒక యజమాని వంటి చిక్ లుక్ను చవి చూసింది. ప్రియాంక హై హీల్స్ జత తో జట్టు మరియు ఆమె జుట్టు చక్కగా బున్ లో కట్టివేయబడి జరిగినది. ప్రొఫెషనల్ ఫ్రంట్లో ప్రియాంక శోనాలి బోస్ దర్శకత్వంలో ‘ది స్కై ఈజ్ పింక్’ లో కనిపించనున్నాడు, ఇది ఫరాహ్న్ అఖ్తర్ మరియు జైరా వసీం నటించింది.

మరింత చదువు చదువు