హైర్ యొక్క గేమ్ 8: ఎప్పుడు, ఎక్కడ మరియు ఎలా భారతదేశం లో గో టెస్ట్ సీజన్ చూడటానికి – భారతదేశం టుడే

హైర్ యొక్క గేమ్ 8: ఎప్పుడు, ఎక్కడ మరియు ఎలా భారతదేశం లో గో టెస్ట్ సీజన్ చూడటానికి – భారతదేశం టుడే

పెద్ద చిత్రం:

Game of Thrones 8

మధ్యస్థ చిత్రం:

Game of Thrones 8

చిన్న చిత్రం:

Game of Thrones 8

విభాగము:

ఫోటో

టెలివిజన్

టెలివిజన్

గ్యాలరీ చిత్రం:

చిత్రం:

శీర్షిక:

ప్రతి ఒక్కరూ స్పాయిలర్స్ నివారించేందుకు వీలైనంత త్వరగా హైర్ యొక్క 8 గేమ్ చూడటానికి ఆసక్తి ఉంది. US లో అభిమానుల కొరకు, ప్రసారం 9 pm, ఏప్రిల్ 14 న HBO లో ప్రసారమవుతుంది.

గ్యాలరీ బిగ్ ఇమేజ్:

థంబ్ ఇమేజ్:

Game of Thrones 8

చిత్రం:

శీర్షిక:

భారత అభిమానులు 6 గంటల రాత్రి (ఇది సంయుక్త లో చూపబడుతున్న అదే సమయంలో) వద్ద హాట్స్టార్ అనువర్తనం మరియు వెబ్సైట్లో ప్రత్యక్ష ప్రసారం 8 హైర్ యొక్క గేమ్ చూడవచ్చు. కానీ, మీరు అనువర్తనం యొక్క చెల్లింపు చందాదారుగా ఉండాలి, ఎందుకంటే ఇది హాట్స్టార్ ప్రీమియంలో అందుబాటులో ఉంటుంది.

గ్యాలరీ బిగ్ ఇమేజ్:

థంబ్ ఇమేజ్:

Game of Thrones 8

చిత్రం:

శీర్షిక:

గేమ్ ఆఫ్ హైర్ల యొక్క ఆఖరి సీజన్ HBO లో ఏప్రిల్ 14 న ప్రీమియర్కు సెట్ చేయబడుతుంది. మిలియన్ల మంది ప్రేక్షకులలో ప్రముఖమైన అమెరికన్ ఫాంటసీ ప్రదర్శన జార్జ్ ఆర్ఆర్ మార్టిన్ యొక్క పుస్తకాల శ్రేణి – ఐస్ అండ్ ఫైర్ యొక్క ఎ సాంగ్. మరియు భారతదేశం లో GOT అభిమానులు వారి ఇష్టమైన TV సిరీస్ చివరి మోతాదు కోసం వేచి కాదు. ఎక్కడ మరియు ఎలా మీరు భారతదేశం లో సింహాసనములను 8 యొక్క గేమ్ చూడవచ్చు ఇక్కడ ఉంది.

గ్యాలరీ బిగ్ ఇమేజ్:

థంబ్ ఇమేజ్:

Game of Thrones 8

చిత్రం:

శీర్షిక:

సహనం మీ ధర్మం మరియు మీరు కొన్ని సవరించిన దృశ్యాలు పట్టించుకోకపోతే, అప్పుడు మీరు స్టార్ వరల్డ్ లో హైర్మోన్ 8 యొక్క గేమ్ చూడవచ్చు. స్టార్ వరల్డ్, స్టార్ వరల్డ్ హెచ్డి, స్టార్ వరల్డ్ ప్రీమియర్ HD లలో ఏప్రిల్ 16, 2019 నుండి 10.30 గంటలకు తమ టీవీ సెట్లలో భారతీయ అభిమానులకు అందుబాటులో ఉంటుంది. ఇది స్టార్ వరల్డ్ లో ప్రదర్శన యొక్క సెన్సార్ వెర్షన్ అయినప్పటికీ.

గ్యాలరీ బిగ్ ఇమేజ్:

థంబ్ ఇమేజ్:

Game of Thrones 8

చిత్రం:

శీర్షిక:

హైదరాబాద్ సీజన్ 8 ఏప్రిల్ 15 న భారతదేశంలో ప్రసారమవుతుంది మరియు మే 20 న దాని ఆఖరి ఎపిసోడ్ను ప్రసారం చేస్తుంది. చివరి సీజన్లో ఆరు ఎపిసోడ్లు మరియు ప్రతి ఎపిసోడ్ లెంగ్త్ ఈ క్రింది విధంగా ఉంటుంది: ఎపిసోడ్ 1 – 54 నిమిషాలు ఎపిసోడ్ 2 – 58 నిమిషాలు ఎపిసోడ్ 3 – 60 నిమిషాలు ఎపిసోడ్ 4 – 78 నిమిషాలు ఎపిసోడ్ 5 – 80 నిమిషాలు ఎపిసోడ్ 6 – 80 నిమిషాలు

గ్యాలరీ బిగ్ ఇమేజ్:

థంబ్ ఇమేజ్:

టాగ్లు:

హైర్ యొక్క గేమ్ 8

హైర్ యొక్క గేమ్

చిన్న వివరణ:

గేమ్ ఆఫ్ హైర్ల యొక్క ఆఖరి సీజన్ HBO లో ఏప్రిల్ 14 న ప్రీమియర్కు సెట్ చేయబడుతుంది. మిలియన్ల మంది ప్రేక్షకులలో ప్రముఖమైన అమెరికన్ ఫాంటసీ ప్రదర్శన జార్జ్ ఆర్ఆర్ మార్టిన్ యొక్క పుస్తకాల శ్రేణి – ఐస్ అండ్ ఫైర్ యొక్క ఎ సాంగ్. మరియు భారతదేశం లో GOT అభిమానులు వారి ఇష్టమైన TV సిరీస్ చివరి మోతాదు కోసం వేచి కాదు. ఎక్కడ మరియు ఎలా మీరు భారతదేశం లో సింహాసనములను 8 యొక్క గేమ్ చూడవచ్చు ఇక్కడ ఉంది.

Preview_unique_id:

preview_5cb1a59bd98b91555146139_1501068_edit

కంటెంట్ ప్రచురణ తేదీ:

శనివారం, ఏప్రిల్ 13, 2019 – 14:00

చిన్న హెడ్లైన్:

హైర్ యొక్క గేమ్ 8: ఎప్పుడు, ఎక్కడ, ఎలా భారతదేశం లో గో టెస్ట్ సీజన్ చూడటానికి

అనువర్తన శీర్షిక:

హైర్ యొక్క గేమ్ 8: ఎప్పుడు, ఎక్కడ, ఎలా భారతదేశం లో గో టెస్ట్ సీజన్ చూడటానికి