ఇక్కడ EMUI 9 నవీకరణ పొందడానికి స్మార్ట్ఫోన్లు తదుపరి బ్యాచ్ వార్తలు – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

ఇక్కడ EMUI 9 నవీకరణ పొందడానికి స్మార్ట్ఫోన్లు తదుపరి బ్యాచ్ వార్తలు – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

చైనా ఫోన్ maker హువాయ్ ఇటీవల దాని సహచరుడు 20 లైనప్ కోసం Android పై ఆధారిత EMUI 9.1 బీటాను ప్రకటించింది . కానీ దానికితోడు, సంస్థ తన తాజా కస్టమ్ స్కిన్లను పొందడానికి తదుపరి బ్యాచ్ స్మార్ట్ఫోన్లను ప్రకటించింది.

ఈ బ్యాచ్ ఆనర్ 7X , హానర్ 9 యూత్ ఎడిషన్ , హానర్ 9i , హువాయి 7S ఆనందించండి, 8 ప్లస్ ఆనందించండి , మరియు హువాయ్ 9 ప్లస్ ఆనందించండి వీటిలో ఆరు స్మార్ట్ఫోన్లు ఉన్నాయి. EMII 9 ఈ స్మార్ట్ఫోన్లన్నింటినీ అందుబాటులోకి తెస్తుంది, ఇది ఆనందం 9 ప్లస్ తప్ప, ఇది ఏప్రిల్ 17 నుంచి ప్రారంభమవుతుంది.

మీరు ఈ ప్రారంభ స్మార్ట్ఫోన్లను EMUI 9 ను సభ్యుల సేవా అనువర్తనం ద్వారా “ప్రారంభ చందాదారులు” ఎంపికను ఎంచుకోవడం ద్వారా పొందవచ్చు.

వయా 1 ( చైనీస్లో ), 2