టాటా స్కై చందాదార్లు మిత్రులను ప్రస్తావించడం ద్వారా రూ. 300 క్రెడిట్ సంపాదించవచ్చు. కొత్తగా సూచించిన చందాదార్లు రూ .600 డిస్కౌంట్ – టెలికాంటకల్

టాటా స్కై చందాదార్లు మిత్రులను ప్రస్తావించడం ద్వారా రూ. 300 క్రెడిట్ సంపాదించవచ్చు. కొత్తగా సూచించిన చందాదార్లు రూ .600 డిస్కౌంట్ – టెలికాంటకల్
హైలైట్స్

  • ప్రస్తావించిన తర్వాత విజయవంతమైన క్రియాశీలతపై, రిఫరర్కు రూ. 300 టాటా స్కై ఖాతా క్రెడిట్ లభిస్తుంది
  • రిఫరల్ లింక్ ద్వారా చేరిన కొత్త సభ్యులందరూ అతని HD కనెక్షన్లో 600 రూపాయలు పొందుతారు
టెలికాం రెగ్యులేటరీ అధారిటీ ఆఫ్ ఇండియా (ట్రాయ్) నూతన సుంకం పాలనను భారతదేశంలో అమలులోకి తెచ్చుకుంది, అది TV మరియు ప్రసార పరిశ్రమను మరింత పారదర్శక నిర్మాణం వైపు ప్రభావితం చేసింది. ఖచ్చితంగా, నెలవారీ ధరలు పెరిగినప్పటికీ, ప్రతి ఛానల్ గురించి వారు చందా చెల్లిస్తున్నారని చందాదారులకు తెలుసు కాబట్టి ఈ రంగంలో భారీగా పునరుద్ధరించబడింది. ఇది DTH పరిశ్రమ స్వయంగా పూర్తి చేసిన తర్వాత పూర్తి రీబూట్ ద్వారా వెళ్ళిందని చెప్పవచ్చు కొత్త టారిఫ్ పాలసీ ఆపరేటర్లు కొత్త ప్రణాళికలు మరియు ఆఫర్లను పరిచయం చేస్తున్నాయి. అదేవిధంగా, టాటా స్కై దాని చందాదారులకు మరొక రిఫరల్ పథకాన్ని ప్రవేశపెట్టింది, ఇక్కడ సూచించినవారు మరియు ప్రస్తావించబడిన వ్యక్తి రెండూ లాభాలను పొందగలుగుతాయి. ఇక్కడ టాటా స్కై కొత్త రిఫరల్ పథకం యొక్క వివరాలు. వాస్తవానికి, టాటా స్కై గతంలో అదే రిఫెరల్ పథకాన్ని అందించింది మరియు ఇది మళ్లీ మళ్లీ పరిచయం చేయబడింది.

టాటా స్కై రిఫరల్స్ హౌ టు మేక్ అండ్ బెనిఫిట్స్

టాటా స్కై ఇప్పటికే SMS లోనే నివసిస్తున్నారు; అయితే ఇప్పుడు టాటా స్కై తన వెబ్సైట్కు రిఫెరల్ ఆఫర్ను విస్తరించింది. ఇప్పుడు, టాటా స్కై యొక్క చందాదారులు రిఫెరల్ లింకును ఉత్పత్తి చేయగలరు మరియు టాటా స్కై వెబ్సైట్ మరియు మొబైల్ అనువర్తనం నుండి రిఫెరల్ చేయగలరు.

టాటా స్కై ఒక చందాదారుడు రిఫెరల్ చేయాలనుకుంటే, వారు టాటా స్కై వెబ్సైట్ను సందర్శించండి లేదా మొబైల్ అనువర్తనం తెరవాలి, అక్కడ పేరు, నమోదు మొబైల్ వంటి వారి వివరాలను నమోదు చేయాలి. సంఖ్య మరియు ఇమెయిల్. ఈ మొబైల్ నంబర్తో అనుసంధానమైన ఖాతాకు ప్రయోజనం జమ చేయబడుతున్నందున చందాదారులు వారి నమోదైన టాటా స్కై మొబైల్ నంబర్లో టైప్ చేయాల్సిన అవసరం ఉంది. వినియోగదారులు తమ టాటా స్కై ఖాతా యొక్క చందాదారుల ID ని నిర్ధారించిన తర్వాత, వారు “రిఫరీ” బటన్ పై క్లిక్ చెయ్యవచ్చు.

ఈ రిఫరల్ను తయారు చేసే చందాదారులు Gmail, Yahoo, ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ వంటి ఇతర ఇమెయిల్ ద్వారా లేదా ఇతర సందేశ సేవల ద్వారా అలా చేయగలరు. ప్రత్యామ్నాయంగా, పేరు, మొబైల్ మరియు ఇమెయిల్ వంటి వారి స్నేహితుల వివరాలను నమోదు చేయడం ద్వారా చందాదారులు రిఫెరల్ చేయగలరు. వారి స్నేహితుడు వారి కొత్త టాటా స్కై ఖాతాను విజయవంతంగా సక్రియం చేస్తే మాత్రమే వారి రిఫెరల్ పరిగణించబడుతుందని గమనించాలి.

టాటా స్కై రెఫరల్ యొక్క ప్రయోజనాలు

టాటా స్కై కూడా టాటా స్కై ఖాతా యొక్క విజయవంతమైన క్రియాశీలతను చేస్తే, మీరు మీ టాటా స్కై ఖాతాకు 300 రూపాయలు పొందుతారు. మీ రిఫెరల్ నుండి టాటా స్కైలో చేరిన కొత్త స్నేహితుడు వారి కొత్త HD చందాలో 600 రూపాయల డిస్కౌంట్ కూడా లభిస్తుందని DTH ప్రొవైడర్ వివరించారు. ఏదేమైనా, చందాదారులు గుర్తుంచుకోవాలి, వారు మొదటి మూడు విజయవంతమైన సక్రియాత్మక కార్యక్రమాలకు మాత్రమే రుణ 300 క్రెడిట్ను పొందగలరు, అయితే వారు తమ స్నేహితులకు అపరిమిత చందాలు చేయగలరు. ప్రయోజనం చందాదారుల టాటా స్కై ఖాతాకు జమ చేస్తుంది.

నివేదించినది: రిపోర్టర్

అర్పిట్ తన రోజును టెలికాం మరియు టెక్ పరిశ్రమల వెంట గడుపుతాడు. ఒక సంగీత అన్నీ తెలిసిన వ్యక్తి మరియు ఒక రాత్రి గుడ్లగూబ, అతను భారత సాంకేతికత ప్రారంభ సన్నివేశంలో లోతైన ఆసక్తిని కలిగి ఉన్నాడు మరియు కవిత్వం మరియు కాగితంపై కధలను గడుపుతూ తన మిగిలిన సమయాన్ని గడుపుతాడు.