ఫ్లాష్ అమ్మకానికి PS4 ప్రో, ఐఫోన్ XS, LG మరియు శామ్సంగ్ 4K టీవీలు మరియు మరిన్ని కిల్లర్ ఒప్పందాలు తెస్తుంది – IGN

ఫ్లాష్ అమ్మకానికి PS4 ప్రో, ఐఫోన్ XS, LG మరియు శామ్సంగ్ 4K టీవీలు మరియు మరిన్ని కిల్లర్ ఒప్పందాలు తెస్తుంది – IGN

ఈ డిస్కౌంట్ దీర్ఘకాలం కొనసాగదు.

మీరు ఈ పోస్ట్ ద్వారా ఏదో కొనుగోలు ఉంటే, IGN అమ్మకానికి వాటా పొందవచ్చు. మరింత సమాచారం కోసం, మా ఉపయోగ నిబంధనలను చదవండి.

గడియారం ticking ఉంది, కానీ మీరు అత్యవసరము ఉంటే, మీరు ఉత్తమ కొనుగోలు యొక్క ఒక రోజు ఫ్లాష్ అమ్మకానికి సమయంలో కొన్ని కిల్లర్ ఒప్పందాలు పట్టుకోడానికి చేయవచ్చు. ఇది ఇప్పుడు మరియు అర్ధరాత్రి సెంట్రల్ సమయం మధ్య నడుస్తుంది, మరియు అది ఐఫోన్ XS, మాక్బుక్ ప్రో, PS4 ప్రో మరియు మరిన్ని సహా ఉత్పత్తుల శ్రేణిలో పెద్ద ధర కోతలు అందిస్తుంది. చాలా పరిమిత సమయం కోసం ఒప్పందాలు ఇప్పుడు అందుబాటులో ఉన్నాయో చూద్దాం.

ఒక PS4 ప్రో కొనుగోలు, ఉచిత కోసం ఒక ప్లేస్టేషన్ క్లాసిక్ పొందండి

ps4propsclassic

మేము అరుదుగా ప్లేస్టేషన్ 4 ప్రో మీద ఒప్పందాలు చూడండి, కానీ నేడు మాత్రమే, బెస్ట్ బై ఉచిత ప్లేస్టేషన్ క్లాసిక్ లో విసిరి ఒక PS4 ప్రో న ఒప్పందం తియ్యడం ఉంది. అది $ 40 విలువ. PS క్లాసిక్ 1995 కన్సోల్ యొక్క చిన్న వెర్షన్, ఇది మెటల్ గేర్ సాలిడ్, ఫైనల్ ఫాంటసి VII, ట్విస్టెడ్ మెటల్ మరియు మరిన్నింటితో సహా 20 ఆటలతో వస్తుంది.

ఐఫోన్ ఒప్పందాలు

ఐఫోన్-x

నేడు మాత్రమే, ఉత్తమ కొనుగోలు మీరు ఎంచుకున్న మోడల్ ఆధారంగా, మీరు ఒక ఐఫోన్ XS లేదా ఐఫోన్ XS మాక్స్ లో $ 200 లేదా $ 300 రక్షిస్తాడు ఒక ఒప్పందం రన్. ప్రత్యామ్నాయంగా, మీరు $ 225 సేవ్ చేయవచ్చు, ఒక అన్లాక్ ఐఫోన్ X ఆఫ్, కాలం మీరు నేడు సక్రియం. మీరు కాకుండా వేచి ఉండాలంటే, మీరు ఇప్పటికీ 175 డాలర్లను సేవ్ చేస్తారు, ఇది చాలా మంచి ఒప్పందానికి దారితీస్తుంది.

Alienware డెస్క్టాప్ గేమింగ్ PC డీల్స్

స్క్రీన్ షాట్ 2019-04-29 at 3.18.05 PM

ఈ రెండు ముందు నిర్మించిన గేమింగ్ డెస్క్టాప్ల మధ్య వ్యత్యాసం ఒక 9 వ తరం Intel Core i5-9600K మరియు ఒక NVIDIA GeForce RTX 2070 తో వస్తుంది, అయితే కొద్దిగా pricier ఒక 8 వ తరం ఇంటెల్ i7-8700 మరియు ఒక వస్తుంది ఒక NVIDIA GeForce RTX 2080. రెండు 16GB RAM, అలాగే ఒక 1TB HDD మరియు ఒక 256GB SSD కలిగి ఉంటాయి.

ఐప్యాడ్ ప్రో డీల్స్

ఐప్యాడ్-ప్రో

11-ఇంచ్ ఐప్యాడ్ ప్రో Wi-Fi

12.9-ఇంచ్ ఐప్యాడ్ ప్రో Wi-Fi

ఈ కొత్త ఐప్యాడ్ ప్రోస్ సంగీతం, పాడ్కాస్ట్లు, వీడియో మరియు ఫోటోలను సంకలనం చేయడానికి ఆపిల్ పెన్సిల్తో డ్రాయింగ్ చేయటం ద్వారా మీరు వాటిని త్రోసిపుచ్చే ఏ పనిని చేయాలనేంత శక్తిమంతమైన అన్ని స్క్రీన్ పరికరాలను బ్రహ్మాండమైనవి. ఈ పనిని సిద్ధంగా ఉన్న టాబ్లెట్లలో మీరు ఎప్పుడైనా త్వరలోనే మంచి ఒప్పందాన్ని పొందలేరు.

టీవీ డీల్స్

LG-టీవీఎస్

LG మరియు శామ్సంగ్ TV ల యొక్క ఒక మంచి రకం అలాగే ఒక రోజు ధర కోతలు సంపాదించిన. మీ వినోద కేంద్రం యొక్క ప్రధాన అంశాన్ని అప్గ్రేడ్ చేయడానికి మీకు ఆసక్తి ఉంటే, ఈ ఒప్పందాలను మీరు $ 400 వరకు సేవ్ చేయవచ్చు. చెడు కాదు.

మాక్ డీల్స్

మాక్ బుక్ ప్రో

మీరు ఒక మాక్బుక్ ప్రో లేదా iMac కోసం మార్కెట్లో ఉన్నారని మరియు మీరు $ 300 సేవ్ చేయడానికి అవకాశాన్ని పొందుతారు కాబట్టి, ఆపిల్ ఉత్పత్తుల్లో మీరు తరచుగా ఒప్పందాలు చూడలేరు, దానిపై దూకడం మంచిది. 13 అంగుళాల మాక్బుక్ ప్రోస్ 7 వ తరం Intel Core i5, 8GB RAM, రెండు పిడుగు 3 (USB-C) పోర్టులతో మరియు 10 గంటలు పాటు ఉండే బ్యాటరీతో వస్తుంది. డెస్క్టాప్ iMac 21.5 అంగుళాల రెటీనా స్క్రీన్, 7 వ తరం Intel Core i5, 8GB మెమరీ, మరియు 1TB ఫ్యూజన్ డ్రైవ్ కలిగి ఉంది.

క్రిస్ రీడ్ IGN యొక్క షాపింగ్ మరియు వాణిజ్య సంపాదకుడు. మీరు Twitter @_chrislreed లో అతనిని అనుసరించవచ్చు.