రెడ్మి ఫ్లాగ్షిప్ ఫోన్ దోషాలపై ఆధారపడి రూపకల్పన – జిజ్మోచినా బహిర్గతం కనిపిస్తుంది

రెడ్మి ఫ్లాగ్షిప్ ఫోన్ దోషాలపై ఆధారపడి రూపకల్పన – జిజ్మోచినా బహిర్గతం కనిపిస్తుంది

గతంలో ఈ రోజు , రెడ్మి రాబోయే Redmi ఫ్లాగ్ ఫోన్ మొదటి టీజర్ విడుదల చేసింది. టీజర్ అది గీత-తక్కువ ప్రదర్శనతో మరియు పాప్-అప్ స్వీయీ కెమెరాతో చేరుతుందని వెల్లడించింది. దాని చుట్టూ ఉన్న స్రావాలను ఆధారంగా చేసుకున్న స్మార్ట్ఫోన్ యొక్క అభిమాన-నిర్మిత రీతి ఇప్పుడు వైబోలో రౌండ్లు చేస్తోంది.

క్రింద రెడ్డి ప్రదర్శనలు Redmi ప్రధాన ఫోన్ సూపర్-సన్నని బెజల్లు చుట్టూ ఒక గీత-తక్కువ ప్రదర్శన కలిగి ఉంది చూపిస్తుంది. ఇతర బెజ్జెల్లతో పోలిస్తే పరికరం యొక్క దిగువ నొక్కు కొద్దిగా మందంగా ఉంటుంది. ఫోన్ యొక్క టాప్ అంచులో పాప్-అప్ స్వీయ కెమెరా ఉంది. పరికర ఎగువ అంచు యొక్క ఎడమవైపుకి దాని ఎత్తున ఉన్న కెమెరా మాడ్యూల్ ఉందని అధికారిక టీజర్ వెల్లడించింది. అందువల్ల, స్వీయ కెమెరా వ్యవస్థ యొక్క కేంద్రీకృతం రెండర్లో ఉంది.

పరికరం యొక్క ఎగువ ఎడమ మూలలో నిలువు ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్ ఉంచబడింది. ఒక LED ఫ్లాష్ క్రింద ఉంచుతారు. ఫోన్ యొక్క వెనుక భాగపు షెల్ అంచుల వైపు వంకరగా కనిపించే గాజుతో తయారు చేయబడినట్టు కనిపిస్తుంది. ఫోన్ వెనక భాగంలో వేలిముద్ర రీడర్ లేదు. అందువల్ల, ఫోన్ లో-ప్రదర్శన డిస్ప్లే వేలిముద్ర రీడర్ కలిగి ఉంది.

పాప్-అప్ స్వీయీ కెమెరాతో రాబోయే Redmi ఫోన్ గురించి వివాదాస్పద వదంతులు ఉన్నాయి. పుకారు మిల్లు అది స్నాప్డ్రాగెన్ 855 ఆధారిత ఫోన్ అని ఊహాగానానికి అయితే, అది ఒక స్నాప్డ్రాగెన్ అని కొన్ని నివేదికలు ఉన్నాయి 730 ఇంధనంగా ఫోన్.

SD855 Redmi ఫోన్ ఒక 6.39-అంగుళాల AMOLED ప్రదర్శన, 48 మెగాపిక్సెల్ + 8-మెగాపిక్సెల్ + 13-మెగాపిక్సెల్ ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్, 32 మెగాపిక్సెల్ యొక్క ముందు భాగంలో కెమెరా, 8 GB వరకు వస్తుంది అని వెల్లడించారు. RAM, 128 GB, NFC మరియు 3.5mm ఆడియో జాక్ యొక్క నిర్మిష్ట నిల్వ. స్మార్ట్ఫోన్ అధిక స్క్రీన్ నుండి శరీరం నిష్పత్తి, ఆకట్టుకునే కెమెరా అనుభవం మరియు అది సరసమైన ధర ట్యాగ్ తీసుకు వస్తుంది.

SD730 Redmi ఫోన్లో చాలా తక్కువ సమాచారం అందుబాటులో ఉంది. 48 మెగాపిక్సెల్ + 8 మెగాపిక్సెల్ + 13 మెగాపిక్సెల్ ట్రిపుల్ కెమెరా, 4,000 ఎంఎహెచ్ బ్యాటరీ, స్నాప్డ్రాగెన్ 730 కలిగివున్నట్లు ఇటీవల లీక్ వెల్లడించింది.

( ద్వారా )