లెనోవా కొత్త సూపర్ఛార్జర్ GeForce GTX 1650 ను దాని ఐడియా పాడ్ S540 ల్యాప్టాప్కు తెస్తుంది – Notebookcheck.net

లెనోవా కొత్త సూపర్ఛార్జర్ GeForce GTX 1650 ను దాని ఐడియా పాడ్ S540 ల్యాప్టాప్కు తెస్తుంది – Notebookcheck.net

, , , , , ,

అన్వేషణ సంబంధం.

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

లెనోవా దాని ఉత్పత్తి లక్షణాలు రిఫెరెన్స్ (PSREF) సాధనం నవీకరించుటకు చెయ్యబడింది చూపించు , ఐడియాప్యాడ్ S540-15IWL ల్యాప్టాప్ భవిష్యత్తులో కొనుగోలుదారులు ట్యూరింగ్ ఆధారిత గ్రాఫిక్స్ టెక్నాలజీ అనుభవించే అవకాశం ఇస్తుంది పరికరం ఒక విడియా GeForce GTX 1650 కలిగి ఐచ్చికాన్ని తో వస్తారు వంటి GPU లోపల అమర్చబడి ఉంటుంది. కొన్ని దేశం-నిర్దిష్ట సైట్లు ఈ GTX 16-శ్రేణి ల్యాప్టాప్ కోసం వెబ్పేజీలను ప్రచురించడం ప్రారంభించాయి, ఇందులో దాని లక్షణాలు మరియు లక్షణాలు గురించి వివరాలు ఉన్నాయి.

లెనోవా UK సైట్లో, ఐడియా పాడ్ S540-15IWL ఎన్విడియా జిఫోర్స్ జి.టి.ఎక్స్ 1650 తో పాటు, 12 GB RAM వరకు, మరియు 512 GB PCIe SSD వరకు 8GB జనరల్ Intel Core i7 ప్రాసెసర్ ( i7-8565U ) . డ్యూయల్-యాక్షన్ అభిమానులు వ్యవస్థాపించబడతారు, ఉష్ణోగ్రతలు తగ్గించడానికి మరియు 15.6-అంగుళాల IPS డిస్ప్లే పూర్తి HD స్పష్టత అందిస్తుంది. ఇంటెల్ నుండి ఒక ఇంటిగ్రేటెడ్ గ్రాఫిక్స్ ఎంపిక కూడా జాబితా చేయబడింది.

ఇతర OEM లకు చెందిన గేమింగ్ ల్యాప్టాప్లతో పోల్చితే, ఈ ప్రత్యేక SKU కోసం ప్రస్తుతం UK సైట్లో ధర లేదు. ఇది జియోఫోర్స్ GTX 1650 తో లెనోవా ఐడియాప్యాడ్ S540 తో సహేతుక సరసమైనదిగా ఉంటుంది. “కొత్త సూపర్ఛార్జర్” గ్రాఫిక్స్తో లాప్టాప్ 3.96 పౌండ్లు / 1.8 కేజీల ప్రారంభ బరువును కలిగి ఉంటుంది మరియు బ్యాటరీ జీవితకాలం 12 గంటల వరకు అందిస్తుందని లెనోవా పేర్కొంది. S540-15IWL కోసం ప్రత్యేక లక్షణాలు ఈ ప్రాంతాన్ని బట్టి మారవచ్చు.