అనుష్క శర్మ మరియు విరాట్ కోహ్లి పార్టీ ఢిల్లీలో ఆర్సిబి జట్టుతో కష్టపడ్డాయి – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

అనుష్క శర్మ మరియు విరాట్ కోహ్లి పార్టీ ఢిల్లీలో ఆర్సిబి జట్టుతో కష్టపడ్డాయి – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
Updated: Apr 30, 2019, 12:09 IST 1020 అభిప్రాయాలు

ఈ రోజుల్లో మిల్లినియల్స్ ప్రమాణం చేస్తున్న ప్రసిద్ధ పాప్ సంస్కృతి యొక్క నినాదం ఉంది, ‘హార్డ్ పని మరియు పార్టీ కష్టం!’ అంతేకాక ప్రేమించేవారు అనుష్క శర్మ మరియు విరాట్ కోహ్లి అన్నది సరిగ్గా ఏమిటి. అనుష్క యొక్క చిత్ర ప్రదర్శనలు లేదా విరాట్ యొక్క అనేక క్రికెట్ మ్యాచ్లు, కష్టపడి పని చేస్తాయి కానీ పని అన్నిటిని చుట్టివున్నప్పుడు కూడా చాలా వినోదభరితమైన వినోదభరితమైనదిగా ఉంటుంది. ఇటీవలే, విరాట్ కోహ్లీ యొక్క RCB జట్టు సభ్యులతో ఆ జంట కష్టసాధ్యంగా కనిపించింది. మరియు చిత్రాలు ద్వారా వెళ్లి, జంట ఖచ్చితంగా వారి మనోజ్ఞతను Auras తో పార్టీ వెలుగులోకి ఎలా తెలుసు. అనుష్క ఒక పుష్ప పరాజయంతో చంపినప్పటికీ, విరాట్ కోహ్లి దానిని సాధారణంగా ఉంచడానికి ఎంచుకున్నాడు.

మరింత చదువు చదువు