ఐపిఎల్ 2019: ఢిల్లీ రాజధాని యువతకు, అనుభవాలను సరిగా కలపలేదు, సౌరవ్ గంగూలీ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

ఐపిఎల్ 2019: ఢిల్లీ రాజధాని యువతకు, అనుభవాలను సరిగా కలపలేదు, సౌరవ్ గంగూలీ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

మాజీ కెప్టెన్, ప్రస్తుతం ఢిల్లీ రాజధానిల కోసం సలహాదారుగా పనిచేస్తున్న సౌరవ్ గంగూలీ ఈ సీజన్లో ఢిల్లీలో అదృష్టాలు ఎదుర్కొంటున్నారని, ఈ సీజన్లో ఆటగాళ్లకు చూపించిన ట్రస్ట్ నిర్వహణ కోసం పని చేయకపోవడమే కారణం అని అన్నారు.

అతను వైపు కోసం సంపూర్ణ పని ఇది జట్టులో యువత మరియు అనుభవం యొక్క ఖచ్చితమైన మిక్స్ ఉంది అన్నారు.

“ఈ జట్టులో అనుభవజ్ఞులైన అలాంటి పదం ఏదీ లేదు. మాకు యువత మరియు అనుభవం యొక్క కుడి మిక్స్ ఉంది. ఇది శిఖర్ వంటి అనుభవజ్ఞులైన ఆటగాడిని పొందడానికి మరియు చాలా ధైర్యంగా బ్యాటింగ్ చేయటానికి కూడా ఒక గొప్ప ఊపు. రాజధాని కోసం అతని రూపం చాలా కీలకమైనది, “అని గంగూలీ చెప్పారు.

ఇంకా చదవండి: IPL ప్లేఆఫ్ క్వాలిఫికేషన్ దృశ్యాలు – మధ్య పట్టిక గజిబిజి

ప్రారంభ జితార్ల తరువాత, ఢిల్లీ రాజధానులు వారి గాడిని కనుగొన్నారు మరియు గంగూలీ ప్రకారం సాధించిన అనేక అద్భుతమైన ప్రదర్శనలు కలిసి ఆటగాళ్ళు అవసరమైన విశ్వాసాన్ని ఇచ్చారు మరియు వారితో కలుసుకున్నారు.

“కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ మ్యాచ్ ఓడిపోయిన తరువాత, రాజధానులు జట్టును వేరుచేయడం మరియు మార్చడం ద్వారా పానిక్లో స్పందించలేదు. వారు నిరూపితమైన ఆటగాళ్ళతో నిలబడ్డారు మరియు ఈ బృందం మాకు నిజంగా గర్వంగా చేసింది, “అన్నారాయన.

బౌలర్లు గురించి మాట్లాడుతూ, మాజీ భారత కెప్టెన్ కగిసో రాడాడాను ఒంటరిగా పెట్టాడు మరియు అతని రూపం ప్రశంసించాడు. అలాగే, అతను ఆక్సార్ పటేల్ యొక్క ఆల్ రౌండ్ ప్రాముఖ్యత గురించి మాట్లాడాడు.

“ఇది లెక్కింపు చేస్తున్న వారు బ్యాట్స్మెన్ మాత్రమే కాదు. బౌలర్లు అద్భుతమైన పని చేస్తున్నారు. రబాడ అసాధారణమైనది, చాలా ఫాస్ట్ బౌలర్లు కూడా ఉన్నారు. ఆక్స్ పటేల్ కూడా అన్ని విభాగాలలోనూ దోహదపడింది “అని గంగూలీ తెలిపారు.

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 30, 2019 15:31 IST