ఐర్లాండ్ మరియు ఇంగ్లాండ్లలో విచ్ఐపిఐ భద్రతను పొందడానికి బంగ్లాదేశ్ – క్రిక్బుజ్ – క్రిబ్స్

ఐర్లాండ్ మరియు ఇంగ్లాండ్లలో విచ్ఐపిఐ భద్రతను పొందడానికి బంగ్లాదేశ్ – క్రిక్బుజ్ – క్రిబ్స్

“మెటా కంటెంట్ =” 595 “itemprop =” వెడల్పు “>

“ఇ ఇర్వలో ఉన్న వారిలో VVIP భద్రతను ప్లేయర్లు అందిస్తారు ఇంగ్లండ్ రాబోయే పర్యటనల కోసం నేషనల్ సైడ్ VVIP సెక్యూరిటీని కల్పించాలని బంగ్లాదేశ్ క్రికెట్ బోర్డు నిర్ణయించింది. [5] మరియు ఇంగ్లాండ్ క్రైస్ట్చర్చ్లోని అల్ నౌర్ మసీదు వద్ద జరిగిన విషాద షూటింగ్ సంఘటన తరువాత, బంగ్లాదేశ్ ఆటగాళ్ళు తృటిలో తప్పించుకున్నారు. అవసరమైన భద్రతా కవర్ ఉంటుందని నిర్ధారించడానికి బంగ్లాదేశ్ బృందంతో పాటు ఏడుగురు అధికారులు వెళతారు. మీడియాకు ప్రసంగిస్తూ, బిసిబి అధ్యక్షుడు నజ్ముల్ హసన్ మాట్లాడుతూ, ” ఐర్లాండ్, ఇంగ్లండ్లో తమ ఆటగాళ్ళలో ఆటగాళ్లు వివిఐపి భద్రత కల్పించనున్నారు. న్యూజీలాండ్ సంఘటన నుండి, భద్రత ప్రధాన సమస్యగా మారింది మరియు మేము దానిని పరిష్కరించడానికి మరియు ఈ విషయంలో తుది నిర్ణయం తీసుకోవలసి ఉంటుంది. ఇంగ్లాండ్లోని మా దౌత్యకార్యాలయంతో మేము కమ్యూనికేట్ చేశాము మరియు నాలుగు మంది సభ్యులతో కూడిన ప్రైవేట్ భద్రతా సంస్థలను నియమించాలని నిర్ణయించుకున్నాము, ప్రధానమంత్రి లేదా ఏదైనా VVIP అక్కడకు వస్తాడు.

“ఇది కాకుండా మనము అన్నింటినీ సజావుగా కదిలిపోతుందని నిర్ధారించుకోవడానికి మా స్వంత భద్రతా సిబ్బంది ఉంటారు. మరియు ICC మాకు ప్రపంచ కప్లో రెండు భద్రతా అధికారిని అందించాలని భావిస్తోంది మరియు BCB యొక్క భద్రతా కమిటీలో సభ్యుడు ఎల్లప్పుడూ ఉంటారు, అయితే మేము వారి స్వంత ఖాతాలో ఐర్లాండ్కు తీసుకువెళుతున్నాము “అని తెలిపారు.

< హగ్లే ఓవల్లో జరిగిన మూడవ టెస్ట్ మ్యాచ్ రద్దుకు దారితీసిన 49 మందితో కాల్పులు జరిపిన బంగ్లాదేశ్ బోర్డు భద్రతా విషయాల్లో రాజీపడటమే కాదు, వారు సమగ్ర భద్రతా పథకం.

మే 5 నుంచి టంగ్-దేశాల సిరీస్లో బంగ్లాదేశ్ వెస్ట్ ఇండీస్, ప్రపంచ కప్ ముందు ఆంగ్ల పరిస్థితులకు అలవాటు పడటానికి లీసెస్టర్షైర్లో ఒక నివాస సన్నాహక శిబిరాన్ని కలిగి ఉండటం కంటే వారు ఏడు రోజుల ముందు ఇంగ్లండ్కు చేరుకుంటారు.

“itemtype =” http://schema.org/Organization “> Cricbuzz