FC బార్సిలోనా వార్తలు: 30 ఏప్రిల్ 2019; బజోన్ కుయూపర్స్ 1 వ లెగ్ రిఫరీ, కోప మరియు సూపర్కోపా మార్పులు ఆమోదించబడింది – బార్కా బ్లాగ్రేన్స్

FC బార్సిలోనా వార్తలు: 30 ఏప్రిల్ 2019; బజోన్ కుయూపర్స్ 1 వ లెగ్ రిఫరీ, కోప మరియు సూపర్కోపా మార్పులు ఆమోదించబడింది – బార్కా బ్లాగ్రేన్స్

స్పానిష్ FA కోప డెల్ రే మరియు స్పానిష్ సూపర్ కప్ మార్పులు ఆమోదించింది | స్కై స్పోర్ట్స్
కోప డెల్ రే ఒక సెమీ-ఫైనల్ మినహా, ఒక-మ్యాచ్ ఫార్మాట్కు మారుతుంది, ఇది రెండు-లెగ్ టైగా మిగిలి ఉంటుంది. స్పానిష్ సూపర్ కప్లో పాల్గొన్న టీమ్లు – బార్సిలోనా , వాలెన్సియా , అట్లెటికో మాడ్రిడ్ మరియు రియల్ మాడ్రిడ్ – కోపాలోని మొదటి రెండు రౌండ్ల్లో పాల్గొనడం లేదు. చివరిది ఏప్రిల్ 18, 2020 న.

లివర్పూల్తో బార్సిలోనా యొక్క మొట్టమొదటి లెగ్ రిఫరీగా కుయిప్టర్స్ | మార్కా
బార్సిలోనా యొక్క ఛాంపియన్స్ లీగ్ సెమీ-ఫైనల్ మొదటి లెగ్ క్యాంప్ నోలో బుధవారం రాత్రి లివర్పూల్కు వ్యతిరేకంగా డచ్ రిఫరీ బిజోన్ కీపర్స్ నియమించబడ్డాడు. 2017 లో ఛాంపియన్స్ లీగ్ క్వార్టర్-ఫైనల్స్లో జువెంటస్తో జరిగిన బ్లగొనా 0-0 తో డ్రాగా ముగిసినప్పటికీ బార్సిలోనా లేదా లివర్పూల్ కుయిప్స్ను రిఫరీతో పరాజయం పాలైంది. కాటలాన్లను వారి 3-0 ఫస్ట్-లెగ్ ఓటమి తర్వాత తొలగించారు.

బార్సిలోనా యొక్క పెద్ద అనుమానం: లివర్పూల్కు వ్యతిరేకంగా కోటినో లేదా డెంబెలె? | స్పోర్ట్
Ernesto Valverde ఫిర్యాదు కాదు. గాయపడిన Rafinha మినహా మిగిలిన వారి ఆటగాళ్లతో బార్సిలోనా సీజన్లో కీలకమైన దశకు చేరుకుంటుంది. బుధవారం లివర్పూల్ను ఎదుర్కొనేందుకు సిద్ధం కావడంతో నిషేధించిన ఆటగాళ్లు లేరు. ఎంచుకోవడానికి చాలా ఉంది మరియు మాత్రమే ఒక పెద్ద సందేహం ఉంది: ఫిలిప్ Coutinho లేదా Ousmane Dembele?

బార్సిలోనా ఛాంపియన్స్ లీగ్లో లివర్పూల్పై గార్డియోలాస్ నగరాన్ని కాపీ చేయడం – మూలాలు | ESPN
సోర్సెస్ ఎర్నెస్టో వాల్వర్డ మరియు అతని సిబ్బంది ఈ వారం సెమీఫైనల్ మొదటి లెగ్ వెళ్లడానికి విశ్వాసం అని ESPN FC చెప్పారు, కానీ వారు లివర్పూల్ వ్యతిరేకంగా టై ఇటీవల సంవత్సరాల్లో బార్కా యొక్క క్లిష్ట పరీక్ష ఉంది తెలుసు. Valverde ఈ ప్రచారం నుండి 24 జాగ్రత్తగా ఎంపిక లివర్పూల్ గేమ్స్ వెళ్లి గంటలు గడిపాడు, కానీ అతను ప్రత్యేక దృష్టి పెట్టారు ఇది గార్డియోలా యొక్క సిటీ వైపు వారి రెండు మ్యాచ్లు ఉంది.

లూయిస్ సువరేజ్ మరియు కౌటిన్హో: లివర్పూల్ సుపరిచిత ప్రత్యర్థులు | మార్కా
క్యాంప్ నౌ వద్ద బుధవారం, లూయిస్ సువరేజ్ మరియు ఫిలిప్ కౌటిన్హో వారు వారి పేర్లు చేసిన క్లబ్ లో తీసుకోవాలని సెట్. వారు బార్సిలోనాతో ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఫైనల్లో చోటు సంపాదించడానికి చూస్తే, వారి మాజీ జట్టు లివర్పూల్ వారి మార్గంలో నిలబడతాడు.

బార్సిలోనా మరియు అలిసన్ ఛాంపియన్స్ లీగ్లో మళ్లీ కలుస్తారు | మార్కా
బార్సిలోనా మార్గంలో నిలబడి మరియు ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఫైనల్ ASA రోమకు వ్యతిరేకంగా చివరి సీజన్ క్వార్టర్-ఫైనల్ పరాజయం నుండి తెలిసిన ప్రత్యర్థి. ఆ మరపురాని టైలో గోల్కీపర్, మొదటిసారి కాలిఫోర్నియాను 4-1 తేడాతో గెలవటం చూసి సీరీ A క్లబ్ చేతిలో ఎగ్జామినేషన్ను ఎదుర్కొంటున్నప్పుడు, లివర్పూల్ యొక్క అలిసన్ కంటే ఏదీ లేడు.

బార్సిలోనా సిద్ధంగా యూరప్ | మార్కా
బార్సిలోనా మరియు క్యాంప్ నౌ బుధవారం రాత్రి వారి ఛాంపియన్స్ లీగ్ సెమీ ఫైనల్ యొక్క మొదటి పాదంలో లివర్పూల్ స్వాగతం సిద్ధమైన. ఈ క్లబ్ పిచ్పైకి వచ్చినప్పుడు ఆటగాళ్లను అభినందించేందుకు అపారమైన మొజాయిక్ను ఆవిష్కరించింది, 90,000 పైగా కార్డులు స్టేడియం చుట్టూ పంపిణీ చేయబడ్డాయి.

డి జోంగ్: నేను బార్సిలోనాలో ఒక స్టార్టర్ అవుతానని ఆశించను మార్కా
Frenkie de Jong ఈ వేసవిలో అజాక్స్ నుండి బార్సిలోనాకు సంతకం చేయటం అతనికి క్యాంప్ నోయులో ఒక ఆటోమేటిక్ స్టార్టర్గా చేయలేదని, ఈ సీజన్లో డచ్ జట్టుకు భారీగా బదిలీ ఫీజు మరియు ఆకట్టుకునే ప్రదర్శనలు ఉన్నప్పటికీ ఆయనకు తెలుసు.

బార్సిలోనా యొక్క బ్యాకప్ గోల్కీపర్ జీవితం మార్కా
బార్సిలోనాలో రెండవ ఎంపిక గోల్కీపర్గా ఉండటం సులభం కాదు. పెప్ గార్డియోలా పోటీని బట్టి తిరుగుతున్న గోల్కీపర్ల ధోరణిని ప్రారంభించినప్పటికీ, చాలా అనివార్యంగా ఎక్కువ నిమిషాలు కోరుకునే అంశంగా లేని వారికి. సంతోషంగా ఆ పాత్రను జోస్ మాన్యుఎల్ పింటో పూరించడానికి చివరిది, అతను ఆరున్నర సంవత్సరాలుగా ఏ ఫిర్యాదు లేకుండా ప్రత్యామ్నాయంగా గోల్కీపర్గా గడిపారు.

బార్సిలోనా నిష్క్రమణ తర్వాత యూరోపియన్ తిరిగి కోసం ‘జపనీస్ మెస్సీ’ Kubo సిద్ధంగా | గోల్
నాలుగు సంవత్సరాల క్రితం లా మస్సియాను విడిచిపెట్టిన వారిలో చాలా మంది ప్రతిభావంతులైన వారు తమ పురోగతిని అనుసరిస్తారని బూర్కా కుబూకు వాగ్దానం చేశాడని గోల్ అర్థం చేసుకుంటాడు, మరియు వారు ఆ ప్రతిజ్ఞలో తిరిగి ప్రవేశించరు. స్పెయిన్లో బార్సిలోనా ‘B’ వైపు లేదా స్పెయిన్లో మరెక్కడా రుణాలపై లేదా ఐరోపాలో మరింత దూరం నుంచి బయటికి వెళ్లే అవకాశముంది.