ఎరిక్సన్ సంచులు ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద VEPC విస్తరణలో ఒకటి – ETTelecom.com

ఎరిక్సన్ సంచులు ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద VEPC విస్తరణలో ఒకటి – ETTelecom.com

న్యూఢిల్లీ: స్వీడిష్ టెలికం గేర్ మేకర్

ఎరిక్సన్

ఒక ఉంది

క్లౌడ్

నుండి కోర్ ఒప్పందం

వోడాఫోన్ ఐడియా

లిమిటెడ్ (విఐఎల్). ఈ ఒప్పందంలో ఎరిక్సన్ దాని క్లౌడ్ పాకెట్ కోర్ యొక్క ప్రారంభ విస్తరణను VIL యొక్క ప్రధాన నెట్వర్క్ను విస్తరించింది, ఇది ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద టెలికాం నెట్వర్క్ ఇంటిగ్రేషన్ మరియు ఏకీకరణను కొనసాగిస్తుంది.

ఎరిక్సన్ ప్రపంచంలోని ఎక్కడైనా అతిపెద్ద VEPC నియోగించే సంస్థ.

ఈ విస్తరణ డేటా సేవల కోసం పెరుగుతున్న గిరాకీని తీర్చటానికి VIL సామర్థ్యాన్ని పెంచుతుంది. భారతదేశంలో పెరుగుతున్న డేటా ట్రాఫిక్ స్థాయిని పరిష్కరించడానికి, విలీనం స్థాయిని మాత్రమే అందించాలని, అయితే చిన్న, మధ్య తరహా పరిశ్రమల (ఎస్ఎంఈలు), ఇంటర్నెట్ థింగ్స్ (IoT).

తాజా ఒప్పందం వొడాఫోన్ ఐడియా నుండి మరొక బహుళ-సంవత్సరం నెట్వర్క్ ఆధునీకరణ మరియు విస్తరణ ఒప్పందాన్ని అనుసరిస్తుంది. వైర్లెస్ ఒప్పందంలో, ఎరిక్సన్ ఇప్పటికే వోడాఫోన్ ఐడియా నెట్వర్క్లో 5G- సిద్ధంగా ఉన్న వైర్లెస్ పరికరాలను భారతదేశంలోని 22 రౌండ్లలో ఎనిమిది ఎనిమిదింటిలో మోహరించింది.

విశాల్ వోరా, చీఫ్ టెక్నాలజీ ఆఫీసర్, VIL, “భారతదేశంలో డేటా వినియోగం వేగంగా పెరుగుతోంది మరియు వినియోగదారులు ప్రతిరోజూ కొత్త, ధనిక అనుభవాలను చూస్తున్నారు. VIL వద్ద, మేము భారతదేశం లో మా వినియోగదారుల మిలియన్ల పరిణామ డిమాండ్ పరిష్కరించడానికి సాంకేతిక మరియు పరిష్కారాలను పెట్టుబడి ద్వారా వక్రత ముందుకు ఉండడానికి కృషి. ఎరిక్సన్ యొక్క VEPC పరిష్కారం మన వ్యూహాత్మక లక్ష్యాలను చేరుకోవడానికి మాకు దోహదపడుతుందని మేము విశ్వసిస్తున్నాము. ”

“VIL యొక్క బహుళ డేటా కేంద్రాలలో విస్తరణ జరుగుతుంది,” లుడ్విగ్ ల్యాండ్గ్రెన్, నెట్వర్క్ అప్లికేషన్స్ మరియు క్లౌడ్ ఇన్ఫ్రాస్ట్రక్చర్, ఎరిక్సన్ సౌత్ ఈస్ట్ ఆసియా, ఓషియానియా మరియు భారతదేశం యొక్క అధిపతి చెప్పారు. “వోడాఫోన్ ఐడియా భారతదేశంలో దాని డేటా కేంద్రాల్లో పెద్ద విస్తరణ చేస్తోంది, మరియు ఆ ఎరిక్సన్ దాని విస్తరణను కొనసాగిస్తుంది.”

నెట్వర్క్లు రద్దీగా ఉంటాయి మరియు కాల్ డ్రాప్స్తో పాటు డేటా వేగం సమస్యను వినియోగదారులు ఎదుర్కొంటున్నారు. వాయిస్ మరియు డేటా సేవలకు మెరుగైన వినియోగదారు అనుభవాన్ని అందించడానికి VIL సహాయం చేస్తుంది. “ఇప్పుడు, VoLTE టెక్నాలజీని ఉపయోగించి IMS నెట్వర్క్ను ఉపయోగించి ఫోన్ కాల్లు జరుగుతున్నాయి. కొత్త విస్తరణ మరింత కాలింగ్ అనుభవం మెరుగుపరుస్తుంది, “Landgren అన్నారు.

ఈ పరిష్కారం 5G సాంకేతికతకు సాఫ్ట్వేర్ అప్గ్రేడ్ చేయగలదని, అది వోడాఫోన్ ఐడియా భవిష్యత్ సిద్ధంగా ఉండటానికి వీలు కల్పిస్తుందని ఎగ్జిక్యూటివ్ చెప్పారు.

భారతదేశంలో భారతి ఎయిర్టెల్ కోసం పెద్ద ఎత్తున సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ఉపయోగించినట్లు ఎరిక్సన్ పేర్కొంది. “పరిష్కారం ప్రపంచవ్యాప్తంగా విస్తృతంగా విస్తరించింది. మేము ఈ ప్రదేశంలో ప్రపంచవ్యాప్తంగా 1 ఏవీ లేము, “లాండ్గ్రెన్ చెప్పారు.