జస్టిన్ లాంగర్ – Cricbuzz – Cricbuzz – బార్మీ ఆర్మీ తో గజిబిజి లేదు

జస్టిన్ లాంగర్ – Cricbuzz – Cricbuzz – బార్మీ ఆర్మీ తో గజిబిజి లేదు
= “” itemtype = “http://schema.org/ImageObject”>

” బ్రిటీష్ సైన్యం గురించిన ECT, మందపాటి మరియు సన్నని ద్వారా వారు ఎల్లప్పుడూ ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్ జట్టుకు బార్రాక్ అవుతారు “- లాంగర్ © గెట్టి

ఆస్ట్రేలియన్ కోచ్ జస్టిన్ లాంగర్ డేవిడ్ వార్నర్ మరియు స్టీవ్ స్మిత్లకి తిరిగి వచ్చే ద్వయం ప్రఖ్యాత ఇంగ్లీష్ ఫ్యాన్ క్లబ్ – బార్మీ ఆర్మీకి వ్యతిరేకంగా తాము గట్టిగా పట్టుకోవాలని సలహా ఇచ్చింది – ఈ ఆంగ్ల వేసవిలో సుదీర్ఘ పర్యటన కోసం ఆస్ట్రేలియా తలగా నిలిచింది.

ప్రపంచ కప్తో ఆరంభమవుతుంది, ఆస్ట్రేలియా యాషెస్ సిరీస్లో ఇంగ్లాండ్ను ఆడుతుంటుంది. వార్నర్ మరియు స్మిత్లు బంతిని విసురుతున్న కుంభకోణం కోసం ఒక సంవత్సరం పాటు నిషేధించిన తర్వాత వైపుకు తిరిగి వస్తూ, వారు బార్మీ ఆర్మీ యొక్క అవమానాలకి లక్ష్యాలుగా భావిస్తున్నారు. తన అనుభవం నుండి క్యూ ను తీసుకుంటూ, 2002 మెల్బోర్న్ టెస్టు ప్రత్యేకమైన, లాంగర్ తన సహచరుడు బ్రెట్ లీ కోసం స్టాండ్ అప్ చేయడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు దుష్ట అభిమానులతో వ్యవహరించే గురించి వివరిస్తాడు.

ఒక 250 పరుగులు చేసిన తర్వాత “ఇది నా క్రీడా జీవితంలో అతిపెద్ద, బహుశా, పాఠం,” అతను శుక్రవారం చెప్పాడు. “నేను 250 వచ్చింది కాబట్టి నేను వివ్ రిచర్డ్స్ ఉన్నాను, నేను బంగారు గొలుసు మరియు ఛాతీ అవుట్ వచ్చింది మరియు నేను రాజు ఉన్నాను వంటి నేను భావిస్తున్నాను, నేను భావిస్తున్నాను … మరియు నేను బెదిరింపు గురించి ఒక వ్యాఖ్యను నేను బ్రెట్ లీ కోసం అంటుకొనిఉన్నాను, ఎందుకంటే వారు ఏడు మణికట్టుల గురించి పాట పాడుతూ ఉంటారు, అందువల్ల మీరు బ్రమీ ఆర్మీతో కలవరపడరు, నేను బార్మీ ఆర్మీతో మెస్సింగ్ చేయలేను. ” అయితే, కఠినమైన సమయాలలో తమ జట్టుతో నిలబడటానికి అభిమానులను అతను ప్రశంసించాడు మరియు వారితో సమస్యను ఎదుర్కున్నాడు. “నేను బార్మీ ఆర్మీ గురించి గౌరవించాను, మందపాటి మరియు సన్నని ద్వారా వారు ఎప్పుడూ ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్ జట్టుకు బారక్ చేస్తారని, మనం ఎప్పటికీ మంచి స్నేహితులని అనుకుంటాము … నేను మళ్లీ బార్మీ ఆర్కివ్ తో వాదించలేను. అవమానకరమైనది.

“మొత్తం బృందం మీద స్పాట్లైట్ పుష్కలంగా ఉంటుందని నేను భావిస్తున్నాను. అబ్బాయిలు ఇప్పుడు పెద్ద అబ్బాయిలు, వారు నిజమైన కఠినమైన 12 నెలల ద్వారా పని చేసిన, వారు మందంగా చర్మం అది ఉంటాం. దాని కోసం నిజమైన పరిష్కారం లేదు, మనం చేయబోతున్నామని మాకు తెలుసు, మేము దాని కోసం సిద్ధంగా ఉంటాము. కొన్ని వ్యూహాలు, వ్యక్తిగత మరియు సామూహిక వ్యూహాలు కలిసి పనిచేస్తాయి కాబట్టి కలిసి మనం సరైన దిశలో కదులుతున్నాము మరియు క్రికెట్ మరియు ప్రపంచ కప్ మరియు యాషెస్ క్రికెట్ ఆడటం మనం ఇష్టపడే దానితో ఏం చేస్తున్నామో – దాని కంటే మెరుగైనది కాదు వార్నర్ మరియు స్మిత్, వారి ఐపిఎల్ స్టింట్స్ నుండి తిరిగివచ్చారు, బ్రిస్బేన్లో ఆస్ట్రేలియా జట్టులో చేరారు, వారు తిరిగి ప్రపంచ కప్ తయారీలో పాల్గొన్నారు. , “ఏ ఉద్రిక్తత లేదు, నిజాయితీగా. Cricbuzz