IPL మ్యాచ్ వాతావరణ: మైటీ కింగ్స్ వెట్ వాతావరణం మధ్య పర్పుల్ ఆర్మీ ఫేస్ – వాతావరణ ఛానల్

IPL మ్యాచ్ వాతావరణ: మైటీ కింగ్స్ వెట్ వాతావరణం మధ్య పర్పుల్ ఆర్మీ ఫేస్ – వాతావరణ ఛానల్

2019 మార్చి 27 న కోలకతాలోని ఈడెన్ గార్డెన్స్లో కోల్కతా నైట్ రైడర్స్, కింగ్స్ XI పంజాబ్ మధ్య ఆరవ ఐపిఎల్ 2019 మ్యాచ్లో కింగ్స్ XI పంజాబ్ యొక్క మాయాక్ అగర్వాల్ అవుట్ అయ్యాడు.

(కున్టాల్ చక్రబర్తి / IANS)

కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్, కోల్కతా నైట్ రైడర్స్ (కెకెఆర్) పంజాబ్లోని మొహాలి స్టేడియంలో శుక్రవారం ఘర్షణకు గురవుతాయి. మొదటి ఇన్నింగ్స్లో 232 పరుగులు చేసిన ముంబై ఇండియన్స్తో జరిగిన చివరి మ్యాచ్లో కెకెఆర్ జట్టు విజయం సాధించింది. అయితే, ముందుగా వరుసగా ఆరుసార్లు ఓడిపోయారు, వారి ఐపిఎల్ స్టాండింగ్స్లో తీవ్రంగా లాగడం జరిగింది. అదేవిధంగా, కింగ్స్ XI పంజాబ్ కూడా గత ఐదు మ్యాచ్లలో ఒక్క మ్యాచ్ను మాత్రమే గెలుచుకుంది. అయితే ఈ రెండు జట్లు సమాన పాయింట్లను పంచుకుంటాయి, అయినప్పటికీ, KKR నెట్ రన్ రేట్ (NRR) లో ప్రధాన పాత్రను పోషిస్తుంది. యొక్క వాతావరణ జట్లు టునైట్ రెండు అనుకూలంగా ఎలా పరిశీలించి లెట్.

శుక్రవారం పంజాబ్పై వాతావరణ పరిస్థితులు కూడా వాతావరణ పరిస్థితులను అంచనా వేశాయి. పాశ్చాత్య దుర్బలత్వం (WD) మరియు దాని ప్రేరేపిత తుఫాను ప్రసరణ ప్రభావంతో, పంజాబ్ మరియు హర్యానా ప్రత్యేకంగా వర్షపాతాన్ని అనుభవించవచ్చు. “అయితే, మ్యాచ్ సమయంలో వర్షపాతం సంభావ్యత చాలా తక్కువగా ఉంటుంది, ప్రేక్షకులు శుక్రవారం ఒక నిరంతర ఆట కోసం ఆశిస్తారు.

కోలకతా నైట్ రైడర్స్ ‘ఆండ్రీ రస్సెల్ కోల్కతా నైట్ రైడర్స్ మరియు కింగ్స్ XI పంజాబ్ మధ్య కోల్కతాలోని ఈడెన్ గార్డెన్స్లో 2019 మార్చి 27 న ఆరవ IPL 2019 మ్యాచ్లో వికెట్ పడతాడు.

(కున్టాల్ చక్రబర్తి / IANS)

భారతదేశ వాతావరణ శాఖ ప్రకారం, పంజాబ్ వాతావరణం శుక్రవారం తడిగా ఉంటుంది. చండీగఢ్ ఈ ప్రాంతంలో సాధారణంగా వర్షం మరియు ఉరుములతో కూడిన అవకాశంతో మేఘావృతం ఉంటుంది. IMD కూడా దుమ్ము తుఫానులు అవకాశం హైలైట్ చేసింది. వాతావరణ నమూనాలో మార్పు పశ్చిమ భంగం ద్వారా తీసుకురాబడిన తడి వాతావరణ పరిస్థితులకు కారణమవుతుంది. చండీగఢ్, హర్యానా, ఢిల్లీలోని కొన్ని ప్రాంతాల్లో శుక్రవారం ఉదయం మెరుపు, గాలుల గాలులు (30-40 కి.మీ. ఈ వాతావరణ పరంగా వారాంతంలో వరకు కొనసాగుతుండవచ్చు, దీని తర్వాత పొడి వాతావరణం ప్రధానంగా స్పష్టమైన స్కైస్ ఉత్తర భారతదేశంలో చాలా వరకు పునరుద్ధరించబడుతుంది.

ఉత్తర భారతదేశంలో చాలా వరకు ఉష్ణోగ్రతలు సాధారణంగా పైన ఉంటాయి. చండీగఢ్ లో గరిష్ట ఉష్ణోగ్రతలు శుక్రవారం దాదాపు 40 ° C వరకు పెరగవచ్చు, అయితే రాత్రివేళ ఉష్ణోగ్రతలు 24 ° C కంటే తక్కువకు పడిపోవచ్చు. మ్యాచ్-సమయ ఉష్ణోగ్రతలు సుమారుగా 24 ° C వరకు ఉంటాయి. 24% తక్కువ తేమతో కూడిన తేమతో కూడిన ఆటగాళ్ళు ఇది సౌకర్యవంతమైన ఆటగాడికి ఆటగాళ్లకు అవకాశం కల్పిస్తుంది, వర్షం ఒక స్పాయిల్స్పోర్ట్లో ఆడదు. ఇంతలో, తూర్పు ఈశాన్య నుండి గాలి వేగం వేగవంతం అవుతుంది 11 కి.మీ. / h. మొహాలీలో డౌ పాయింట్ 13.3 డిగ్రీల సెల్సియస్ వద్ద ఉంటుంది మరియు ఆట పరిస్థితులపై ప్రభావం చూపే మంచు ముఖ్యంగా రెండవ ఇన్నింగ్స్లో ఎక్కువగా ఉంటుంది.

దేశవ్యాప్తంగా ఐపిఎల్ వేదికల నుండి స్థిరంగా వాతావరణ నవీకరణలకు వాతావరణ ఛానల్కు ట్యూన్ చేయండి!

**

ప్రయాణంలో వాతావరణం & గాలి నాణ్యత నవీకరణల కోసం, వాతావరణ ఛానల్ అనువర్తనాన్ని (Android మరియు iOS స్టోర్లో) డౌన్లోడ్ చేయండి. ఇది ఉచితం!

వాతావరణ కంపెనీ యొక్క ప్రధాన పాత్రికేయ కార్యక్రమం వాతావరణ వార్తలను, పర్యావరణాన్ని మరియు విజ్ఞాన ప్రాముఖ్యతను మా జీవితాలకు విచ్ఛిన్నం చేస్తుంది. ఈ కథ తప్పనిసరిగా మా మాతృ సంస్థ, IBM యొక్క స్థానాన్ని సూచించదు.