Cricbuzz – Cricbuzz – RCB Hetmyer వాగ్దానం యొక్క సంగ్రహావలోకనం పొందండి

Cricbuzz – Cricbuzz – RCB Hetmyer వాగ్దానం యొక్క సంగ్రహావలోకనం పొందండి

= “” itemtype = “http://schema.org/ImageObject”> “ఎత్తు =” 396 “itemprop =” contentUrl “src =” http://www.cricbuzz.com/a “తొలగించబడటానికి ముందు, షిమ్రాన్ హెమ్మీర్ తన మొదటి నాలుగు అవుటింగ్లలో 0, 5, 9, /img/v1/595×396/i1/c169175/shimron-hetmyer-had-scores-of.jpg “శీర్షిక =” షిమ్రాన్ హెమ్మీర్ తన మొదటి నాలుగు అవుటింగ్లలో 0, 5, 9, 1 స్కోరును “వెడల్పు =” 595 “>

షిమ్రోన్ హెమ్మీర్ తన మొదటి నాలుగు అవుటింగ్లలో 0, 5, 9, 1 స్కోరును బిసిసిఐ (BCCI

ప్రపంచము షిమ్రాన్ హెమ్మీర్ ను చూసి, ఐపిఎల్ చేయలేదు. ఏమైనప్పటికీ అతనిలో ఉత్తమమైనది కాదు. ఈ ఏడాది ప్రారంభంలో వెస్టన్ క్రికెట్ వీక్లీ పోడ్కాస్ట్లో మాజీ వెస్టిండీస్ కోచ్ స్టువర్ట్ లా ముందే ఊహించిన “ఒకసారి-ఒక-తరం క్రికెటర్” గురించి కూడా అస్పష్టంగా కనిపించలేదు. ఈ సీజన్ వేలంతో RCB యొక్క రెండవ ఖరీదైన కొనుగోలు 4.2 కోట్ల రూపాయల వద్ద, 0, 5, 9, 1 తన మొదటి నాలుగు అవుటింగ్ల్లో. స్పష్టంగా, నిర్వహణ వారి అభిప్రాయం ఏర్పాటు తగినంత చూసిన, మరియు మోయిన్ ఆలీ యొక్క నిష్క్రమణ తర్వాత ఒక స్పాట్ తెరిచినప్పుడు కూడా ఎడమ చేతి వాడిగా పరిగణించలేదు ఒక అందమైన భయంకరమైన ఒకటి. బదులుగా RCB కేవలం మూడు విదేశీ ఆటగాళ్ళతో వారి మునుపటి మ్యాచ్లో రాజస్థాన్ రాయల్స్తో జరిగేటట్లు ఎంచుకుంది.

అయితే, శనివారం రాత్రి, చిన్నస్వామి సీజన్ ముగింపుకు చల్లని నుండి తిరిగి తీసుకువచ్చారు, హెట్మ్యేర్ అన్ని పాటు లేదు.

176 పరుగులు చేసిన రాయల్ ఛాలెంజర్స్, పార్థివ్ పటేల్, విరాట్ కోహ్లీ మరియు AB డి విల్లియర్స్ – టోర్నమెంట్లో వారి మొదటి మూడు పరుగులు – స్కోరు 20. కోహ్లి తర్వాత వారు “ఎవరో తయారు చేస్తున్నారో చూపించడానికి ఇతరులకు” అవకాశాన్ని వర్ణించటానికి ఇది ఒక పరిస్థితి. కానీ అది పూర్తి కంటే సులభంగా చెప్పబడింది. అన్నింటికీ, సన్రైర్స్ ప్లేఆఫ్స్ లో స్థానం కోసం వెతకటం మరియు దోపిడీ చేయడానికి మంచి అవకాశాలు ఉండకపోవచ్చు. అందువల్ల, రషీద్ ఖాన్ ఐదవ దానిలో పాల్గొన్నాడు, ఈ పోటీ ఫలితాన్ని ఆకృతి చేసే యుద్ధానికి దారితీసింది.

CIA నుండి ఇద్దరు సహచరులు, గయానా అమెజాన్ వారియర్స్ కోసం ఆడుతున్నారు, ఇప్పుడిప్పుడే ఇంతకు ముందెన్నడూ లేరు. మరియు వారి మొదటి ఎక్స్ఛేంజ్లు అందంగా చాలా స్టెవెన్లు. రషీద్ తన మొదటి చట్టబద్ధమైన డెలివరీతో హితీమర్ను ఓడించినట్లయితే, హెట్మీర్ తన వెనక్కి వెనక్కి వెనక్కి వెనక్కి వెనక్కి వెనక్కు వచ్చింది. మధ్యలో, వారు ప్రతి ఇతర వద్ద నవ్వి తెలుసుకోవడం flashed. ఇది జరిగింది. ఈ సంవత్సరం వికెట్ల పరంగా రషీద్ను కలిగి ఉండకపోవచ్చు, కానీ అతను చాలా పొదుపుగా ఉన్నాడు, కేవలం 6.46 రేటుతో వెళుతున్నానని చెప్పాడు.

బ్యాట్స్ మెన్ తన వికెట్లను కాపాడుకునే సమయంలో అతను పనిచేస్తున్నప్పుడు దత్తత తీసుకున్నాడు. హట్మీర్ కాదు, వీటన్నింటినీ కఠినంగా కొట్టే ఉద్దేశ్యంతో, ప్రతి తప్పు-హిట్ను ప్రశంసించినందుకు వైఫల్యంతో చూడవచ్చు.

రెండింటి మధ్య పోటీ పెరగడంతో, రషీద్ ముఖం మీద చిరునవ్వు అదృశ్యమయ్యింది. స్పష్టమైన విజేత ఉద్భవించింది. బౌలింగ్ చేసిన 15 బంతుల్లో, హెట్మీర్ నాలుగు సిక్స్లతో సహా 32 పరుగులు చేశాడు – మూడో వ్యక్తి తన ఐదవ ఐపిఎల్ ఐదింటిని తీసుకువచ్చాడు, ఇది భారీ పిస్ పంప్తో జరుపుకుంది మరియు ప్రేక్షకులకు ఒక వందనం. రషీద్ ప్రతిదీ ప్రయత్నించాడు. అతని పూర్తి పొడవు లెగ్-బ్రేక్స్ – వాటిలో అయిదు రకాలు – మిడ్ వికెట్ మీద మోసపూరిత స్వైప్లు వచ్చాయి, అతను చిన్న మరియు విస్తృత గూగ్లీస్ కోసం వెళ్ళాను. అతను ఒక సమయంలో రౌండ్ వికెట్ నుండి బౌలింగ్ చేసాడు, అతను అరుదుగా చేసేది. అది పనిచేయలేదు. ఇది వారి ప్రధాన ఆయుధం తటస్థీకరణ తర్వాత SRH వలె ఎక్కువ విజయం సాధించలేకపోవడంతో ఆట గెలవడంతో పోయింది.

రషీద్ చివరికి అతని వ్యక్తిని అందుకున్నాడు, కానీ లక్ష్యము కేవలం 12 పరుగులు మాత్రమే ఉన్నప్పుడు. ఆ సమయంలో, బెంగుళూరులో నిండిన ఇల్లు భవిష్యత్లో ఏది సంభవించగలదో చూడడానికి ఒక సంగ్రహావలోకనం చూసింది, మరియు వారు దానిని ఇష్టపడ్డారు, తిరిగి వెళ్ళేటప్పుడు హెమ్మీర్ కోసం ఒక గర్జన ప్రశంసలు దాచుకొన్నారు.

గయానా నుండి 22 సంవత్సరాల వయస్సు ఉన్న సంభావ్యతతో పలువురు మాజీ ఆటగాళ్ళు ప్రమాణం చేసినట్లు ఈ రకమైన బంతిని కొట్టడం జరిగింది. ఒక సుందరమైన బ్యాట్స్ వాంగ్, ఇది సమృద్ధిగా, సమయము యొక్క బహుమతి, మరియు తక్కువ సరళమైన కదలికలతో తిరిగి వెళ్ళేది. ఇది అతని యువ పరిమిత ఓవర్ల అంతర్జాతీయ కెరీర్లో మంచి విజయాన్ని అందించింది, అతను కరీబియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ను ఎన్నోసార్లు కాల్పులు చేశాడు. ఐపిఎల్ వేరే మృగం అయినా ఉండవచ్చు, మరియు ఈ అనుభూతి అతన్ని మంచి క్రికెటర్గా అభివృద్ధి చేయటానికి మాత్రమే సహాయం చేస్తుంది.

“ప్రారంభంలో నాకు బిట్ కఠినమైనది, పర్యావరణానికి ఉపయోగించుకోవడం మరియు IPL కు ఉపయోగించటం మొదలయ్యింది. ట్యాగ్], కానీ ఇది మీ మనస్సును క్లియర్ చేసి, అమలు చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నందుకు, RCB అద్భుతమైన జట్టు, ఒక అద్భుతమైన ఫ్రాంచైజ్, AB, విరాట్ మరియు కోచ్లు మరియు ఇతర ఆటగాళ్ళ నుండి నేను చాలా నేర్చుకున్నాను. ఒక సమయంలో నా ఆట ఒక అడుగు పడుతుంది మరియు కేవలం నేను బహుశా ఏ విధంగా పైకి తరలించడానికి ప్రయత్నిస్తున్న, “Hetmyer పోస్ట్ మ్యాచ్ ప్రదర్శన వద్ద ఆఫ్ సంతకం. cricbuzz