ఫాక్ట్ ఆర్ ఫిక్షన్: డీబంకింగ్ హార్ట్ వైఫల్ట్స్ మిత్స్ – ది ఏషియన్ ఏజ్

ఫాక్ట్ ఆర్ ఫిక్షన్: డీబంకింగ్ హార్ట్ వైఫల్ట్స్ మిత్స్ – ది ఏషియన్ ఏజ్

శాస్త్రవేత్తలు గుండె వైఫల్యం పురాణాలను తొలగిస్తారు మరియు రోగులలో తక్కువ అవగాహనను హైలైట్ చేస్తారు.

వాషింగ్టన్: శాస్త్రవేత్తలు హృదయ వైఫల్యం గురించి పురాణాలను తొలగిస్తున్నారు మరియు రోగుల్లో గుండె వైఫల్యం తక్కువగా ఉందని హైలైట్ చేశారు, ఒక సర్వే తెలిపింది. హార్ట్ వైఫల్యం అసోసియేషన్ (HFA) యొక్క వార్షిక కాంగ్రెస్ హార్ట్ వైఫల్యం 2019 లో ఈ పరిశోధన సమర్పించబడుతుంది.

గుండె వైఫల్యం గురించి పురాణాలను వెల్లడిస్తూ, సర్వే పేర్కొంది: పబ్లిక్ లో ఐదుగురు సభ్యులు రోగులు వ్యాయామం నివారించాలి అన్నారు, కేవలం కేవలం రోగులకు పైగా వ్యాయామం వారి వ్యాధి కోసం ఒక చికిత్స అని తెలుసు. హెచ్ఎఫ్ఎ హార్ట్ ఫెయిల్యూర్ అట్లాస్ను ప్రయోగించటానికి సిద్ధంగా ఉంది, ఇది నివారణ మరియు చికిత్సలో అసమానతలను చూపుతుంది.

అనేక హృదయ వైఫల్య అంశాలపై నవల పరిశోధన 1,700 తత్ఫలితాల్లో ఈ కార్యక్రమంలో ప్రదర్శించబడుతుంది; ‘మీరు తినేది ఏమిటి: ఆహారం, గట్ సూక్ష్మజీవులు, మరియు గుండె వైఫల్యం ఫలితాలను’ ‘,’ హృదయ వైఫల్యం దీర్ఘకాలిక గుండె వైఫల్యంతో యోగా శ్వాస తీసుకోవడం ఎలా ఉంది, హృదయం వైఫల్యం చికిత్స సలహా, మరియు ఎవరు కాదు? ‘,’ ఎలా మెషిన్ లెర్నింగ్ హృదయ స్పిన్క్రోనొనైజేషన్ థెరపీ కొరకు రోగులను ఎన్నుకోవడంలో సహాయం చేస్తుంది, హృదయ వైఫల్య రోగులలో ఎజెక్షన్ భిన్నం యొక్క రికవరీ అంచనా, మహిళలు మరియు పురుషులు గుండె వైఫల్యం మందులు వివిధ మోతాదుల అవసరం? ‘ మరియు ‘గుండె మార్పిడి తిరస్కరణ గుర్తించడానికి ఒక వినూత్న కాని హానికర బయోమార్కర్’.

తీవ్రమైన మరియు దీర్ఘకాలిక గుండె వైఫల్యం, నూతన చికిత్సలు, పరికర చికిత్సలు మరియు రిజిస్ట్రీలు న అంతిమ బద్దలు విచారణ సెషన్లు కటింగ్ అంచు కనుగొని చూపుతాయి.

గుండె వైఫల్యం మందులకు కట్టుబడి ఉండాలనే PHARM-CHF యాదృచ్ఛిక నియంత్రణలో విచారణ, దీర్ఘకాలిక గుండె వైఫల్య రోగులలో మూత్రవిసర్జన ఉపసంహరణ యొక్క భద్రతపై ReBIC-1 రాండమైజ్డ్ ట్రయల్, అడ్రినోమెదుల్లి వ్యవస్థ యొక్క పనితీరు తీవ్రమైన హృదయ వైఫల్య చికిత్సను వ్యక్తిగతీకరించడానికి ఉపయోగించవచ్చు, మానవ-పరిశోధన: DSR-FIH ప్రత్యక్ష సోడియం తొలగింపు మరియు ఒక నవల బ్యాటరీ రహిత మరియు వైర్లెస్ ఒత్తిడి మానిటర్ యొక్క VECTOR-HF అధ్యయనం యొక్క అధ్యయనం.

చివరకి