ఈ టాటా హారియర్ కన్వర్టబుల్ రెడెరింగ్ సిప్టిలేటింగ్ మరియు మేస్ యాజ్ యాజ్ యామ్! – GaadiWaadi.com

ఈ టాటా హారియర్ కన్వర్టబుల్ రెడెరింగ్ సిప్టిలేటింగ్ మరియు మేస్ యాజ్ యాజ్ యామ్! – GaadiWaadi.com
tata harrier convertible

హారియర్ కన్వర్టిబుల్ యొక్క ఈ రెండరింగ్ ఒక డిజిటల్ పరిదృశ్యాన్ని ఇస్తుంది, కానీ ఇది టాటా మోటార్స్ నుండి మరింత ఆసక్తిని కలిగిస్తుంది.

కన్వర్టిబుల్స్ భారత్లో నిజంగా ఎన్నడూ పనిచేయకపోయినా, అప్పుడప్పుడు సాధారణ కార్ల అన్యదేశ ఆకృతుల ద్వారా మనకు ఆశ్చర్యపడినట్లయితే లేదా భారీగా సవరించిన రోడ్డు మీద గాలిలో ఉన్న ముఖం క్రియేషన్స్ వద్ద చూస్తే, డ్రాప్-బల్లలు ఎక్కువగా సంబంధం కలిగి లేవు. కానీ అత్యంత ఆకర్షణీయమైన ఇటీవలి ప్రయోగాలలో ఒక కన్వర్టిబుల్ అలంకరించు మరియు మీరు నిజంగా దీన్ని ఇష్టపడతారు ఉంటే?

రెండరింగ్ ఆర్టిస్ట్ SRK తన తాజా డిజిటల్ ఊహ పోస్ట్ చేసింది మరియు అది అద్భుతమైన చిన్న ఏమీ. హారియర్ యొక్క కన్వర్టిబుల్ సంస్కరణ బాక్స్ నుండి అద్భుతంగా సరిపోతుంది మరియు ఇది ల్యాండ్ రోవర్ కుటుంబానికి కనెక్షన్తో సంబంధం కలిగి ఉంటుంది.

ఏదైనా ప్రత్యేకమైన కన్వర్టిబుల్స్ వలెనే, హారియర్ పైకప్పు యొక్క తొలగింపును బలాన్ని తగ్గించే శక్తిని పెంచడం ద్వారా బలపరిచే సామగ్రిని జోడించడం ద్వారా పరిహారం పొందవచ్చు. అయినప్పటికీ, ఆధునిక ఇంజనీరింగ్ పరిణామాలతో, తయారీదారులు కాలిబాటల బరువు పెరుగుదల ప్రభావాన్ని తగ్గించడానికి ఒక మార్గాన్ని కనుగొన్నారు మరియు హార్డు-టాప్ వైవిధ్యాలతో పోలిస్తే నిర్వహణ మరియు వేగవంతమైన వేగంపై తదుపరి ప్రభావం.

టాటా హారియర్ కేసులో, పెద్ద నల్ల చక్రాలు మోనోకోక్ SUV కి చురుకైన వైఖరిని కలిగి ఉంటాయి, కొత్తగా రూపకల్పన చేసిన నల్లని ఫ్రంట్ గ్రిల్, నలుపు, విండ్షీల్డ్, బంపర్ మరియు ఫెండర్ ప్రాంతం చుట్టూ పసుపు రంగు పెయింట్ను పూరించే డ్యూయల్-టోన్ ప్రదర్శన కోసం అనుమతిస్తాయి.

ఒక ఉత్పత్తి హారియర్ కన్వర్టిబుల్ కోసం కోరిక తక్కువగా అర్ధమవుతుంది, ఉత్సాహభరితమైన యజమానులు తమ SUV ను ఒక విధమైన పద్ధతిలో లేదా మరొక విధంగా అనుకూలీకరించడానికి ప్రయత్నించవచ్చు. హారియర్ అనేది ఇంపాక్ట్ డిజైన్ 2.0 తత్వశాస్త్రం మరియు మొదటి ల్యాండ్ రోవర్ యొక్క D8 నుండి OMEGA నిర్మాణంపై కూర్చున్న మొదటి టాటా నమూనా.

మహీంద్రా XUV500, జీప్ కంపాస్, నిస్సాన్ కిక్స్, రెనాల్ట్ క్యాప్యుర్ మరియు హ్యుందాయై టక్సన్లను ఓడించడం ద్వారా ఏప్రిల్ 2019 లో 2,000 కంటే ఎక్కువ యూనిట్లు విక్రయించబడ్డాయి. హర్సీర్ డబ్బింగ్ కాస్సిని యొక్క ఏడు-సీటర్ వెర్షన్ ఈ సంవత్సరం తర్వాత విక్రయించబడుతున్నాయి, ఇది అప్గ్రేడ్ ప్రస్తుత 2.0-లీటరు Kryotec డీజిల్ ఇంజిన్ 170 PS మరియు 350 Nm లను ఉపయోగించుకుంటుంది.