ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్ వెనుక దృశ్యాలు ఫోటోలు మరియు వీడియోలు అభిమానులను భావోద్వేగంగా చేస్తున్నాయి – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్ వెనుక దృశ్యాలు ఫోటోలు మరియు వీడియోలు అభిమానులను భావోద్వేగంగా చేస్తున్నాయి – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
దృశ్యాలు ఫోటోల వెనుక ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్
ఎవెంజర్స్ సెట్ల నుండి వెనక-సన్నివేశాల ఫోటోలు మరియు వీడియోలు: ఎండ్ గేమ్ మనకు భావోద్వేగంగా ఉన్నాయి. (ఫోటో: క్రిస్ ఎవాన్స్ / ట్విట్టర్)

ఎవెంజర్స్ నుండి స్పాయిలర్-నిషేధ లిఫ్టులు: ఎండ్ గేమ్, ఈ చిత్రంలోని తారాగణం సభ్యులు వారి సోషల్ మీడియా ఖాతాల వెనుక తెర-ఫోటోలు మరియు వీడియోలను పెట్టడం జరిగింది. మార్వెల్ సినీమాటిక్ యూనివర్స్ యొక్క ఇన్ఫినిటీ సాగా మరియు ఎవెంజర్స్ ఫ్రాంచైస్ (ఏమైనప్పటికి, ఏది ఏమైనప్పటికి) గ్రాండ్ ముగుస్తుంది, ఈ చిత్రం ఉనికిలో దాదాపు ప్రతి బాక్స్ ఆఫీసు రికార్డును బద్దలు చేస్తుంది.

నటులు, సహజముగా, ఒక వేడుక మూడ్ లో, మరియు బహుశా చాలా, లేకపోతే చాలా, వాటిని వంటి మళ్ళీ ఈవెంట్ చిత్రం కోసం కలిసి ఎన్నడూ ఒక చిన్న విచారం. ఈ చిత్రాలు మరియు వీడియోలు కూడా ఇదే కారణంతో మాకు భావోద్వేగంగా ఉన్నాయి.

మీరు చూడడానికి అవకాశం లేకపోయినా చిత్రం కోసం ముందుకు వస్తున్న స్పాయిలర్స్.

క్రిస్ ఎవాన్స్, మాజీ కెప్టెన్ అమెరికా, అసలు అవెంజర్స్, మైనస్ స్కార్లెట్ జోహన్సన్తో ఒక చిత్రాన్ని తాను అప్లోడ్ చేయలేదు, ఎందుకంటే ఫోటో తప్పనిసరిగా చిత్రం యొక్క క్లైమాక్స్ నుండి వచ్చింది మరియు ఆమె అక్కడ లేడు.

క్రిస్ హేమ్స్ వర్త్ ఇప్పుడు ప్రసిద్ధి చెందిన థోర్ గడ్డం క్రీడాకారుడు, మార్క్ రుఫలో రెండింటిని తన ముఖంపై చుక్కలతో సంచరిస్తాడు. రఫ్ఫొల్ హల్క్ రూపంలో ఈ చిత్రం అంతా తన ద్వంద్వ వ్యక్తిత్వాలను లార్ యొక్క ప్రొఫెసర్ హల్క్ సంస్థలో కలిపారు.

నేటి చివరిలో pic.twitter.com/VL8cvo0VYz

– క్రిస్ ఎవాన్స్ (@ క్రిస్ ఎవాన్స్) మే 6, 2019

వీడియో నిషేధం ఎత్తివేయబడింది! నేను ఈ రోజు చిత్రీకరణ నియమాలను విరిచిన ఏకైక వ్యక్తిని కాదు.
(నా కెమెరా పని విపరీతమైన కోపంగా ఉంటుంది) pic.twitter.com/D0f0e2PnXo

– క్రిస్ ఎవాన్స్ (@ క్రిస్ ఎవాన్స్) మే 6, 2019

ఎవాన్స్ aka స్టీవ్ రోజర్స్ కూడా ఒక వీడియో భాగస్వామ్యం.

సెట్లో ఫన్ రోజు. pic.twitter.com/kL3WIztTNP

– క్రిస్ ఎవాన్స్ (@ క్రిస్ ఎవాన్స్) మే 7, 2019

ఎవాన్స్ చాడ్విక్ బోస్మేన్తో తనను తాను చిత్రీకరించాడు. “కేవలం ఉరి, వెబ్రానియం గురించి చాటింగ్,” అతను అది ఉపశీర్షికలు.

కేవలం ఉరితీస్తూ, వైబ్రానియం గురించి చాటింగ్. pic.twitter.com/ryzEcVlOJS

– క్రిస్ ఎవాన్స్ (@ క్రిస్ ఎవాన్స్) మే 5, 2019

RDG కూడా అవెన్జర్స్ క్లైమాక్స్: ఎండ్ గేమ్, Instagram లో చిత్రీకరించిన మొత్తం తారాగణం మరియు సిబ్బంది యొక్క కుటుంబ ఫోటోను పంచుకుంది. అతను ఇలా రాశాడు, “ఇన్ఫినిటీ వార్ / ఎండ్ గేమ్ తారాగణం మరియు సిబ్బంది పూర్తిగా సమావేశపర్చారు … #TeamStark #thankyou #waldo ఎక్కడ ఉంది? ఇది ఒక గ్రామం పడుతుంది … (📸 @chuckzlotnick) #flashback #throwback #tbt ”

అంతకుముందు, క్రిస్ ప్రాట్ ఎండ్ గేమ్ సెట్లో చాలా మంది తారాగణం చూపించిన ఒక వీడియోను అప్లోడ్ చేసాడు. వీడియో డేవ్ బాటిస్టా యొక్క డ్రాక్స్తో ప్రారంభమవుతుంది మరియు కరెన్ గిల్లాన్ (నెబ్యులా) మరియు జో సాల్దానా (గామోర) యొక్క శరీర డబుల్స్ను కలిగి ఉంటుంది.

క్రిస్ ఎవాన్స్ (స్టీవ్ రోజర్స్ / కెప్టెన్ మార్వెల్), క్రిస్ హేమ్స్వర్త్ (థోర్), జెరెమీ రెన్నార్ (క్లింట్ బార్టన్), డాన్ చీడెల్ (జేమ్స్ రోడ్స్ / వార్ మెషిన్), బోస్మేన్ (టి’చల్లా / బ్లాక్ పాంథర్), పోమ్ క్లేమేంటీఫ్ (మాంటిస్), క్రిస్ ఎవాన్స్ రాబర్ట్ డౌనీ Jr (టోనీ స్టార్క్ / ఐరన్ మ్యాన్), సెబాస్టియన్ స్టాన్ (బుకీ బర్న్స్) మరియు డానా గురిరా (ఓకోయ్).

ప్రట్ కూడా తనను తాను ఒక ఫోటోను అప్లోడ్ చేసాడు. అతని వెనుక కరేన్ గిల్లాన్, పూర్తి నెబ్యులా అలంకరణలో ఉంటాడు.

రుస్సో బ్రదర్స్ కూడా క్రిస్ Hemsworth ఒక సెట్ ఫోటో చాలు. ఇంకొకటిలో వారు స్టాన్ లీతో కనిపిస్తారు. అతను దూరంగా ఆమోదించిన ముందు పురాణ కామిక్ పుస్తక రచయిత ఎండ్ గేమ్ కోసం ఒక అతిధి పాత్రను పోషించారు. అతను ఒక కుర్చీలో కూర్చొని కనిపిస్తాడు. అతని వెనుక ఉన్న రష్యా బ్రదర్స్, కార్యనిర్వాహక నిర్మాత త్రిన్ త్రాన్ మరియు రచయిత్రి క్రిస్టోఫర్ మార్కస్ మరియు స్టీఫెన్ మెక్ఫీలీ ఉన్నారు.

స్పాయిలర్ నిషేధం ఎత్తివేయడం వలన, మీరు మీ తోటి మానవులతో ప్రసంగం సమయంలో గౌరవం మరియు గౌరవంతో వ్యవహరించకూడదు. లేదా మీరు చూడని వ్యక్తులు కోసం చిత్రం పాడు చేసేందుకు ఉద్దేశపూర్వకంగా చుట్టూ అమలు చేయాలి … #BeKindOutThere #NuffSaid pic.twitter.com/MMl6bpXQ4P

– రష్యా బ్రదర్స్ (@ రస్సో_Bరతేర్స్) మే 6, 2019

రోజు 1 “తల కోసం వెళుతున్న” అభ్యాసం … pic.twitter.com/4svcrztFId

– రష్యా బ్రదర్స్ (@ రస్సో_Bరతేర్స్) మే 7, 2019

ఇన్ఫినిటీ వార్లో టైటాన్ పై సూపర్హీరోస్ మరియు థానోస్ మధ్య జరిగిన యుద్ధాన్ని చూపించే Instagram లో BTS వీడియోను రాబర్ట్ డౌనీ Jr అప్లోడ్ చేసింది. మరొక వీడియోలో, అతను సిబ్బంది సభ్యులతో జోకులు పగులగొడుతున్నారు.

ఇంకొక క్లిప్ లో, ఎవెంజర్స్ మరియు ఇతర సూపర్హీరోలు ఈ చిత్రం కోసం హ్యాపీ బర్త్డే పాటను పాడుతున్నాయి – ఐరన్ మ్యాన్, ఇది 2019 లో 11 సంవత్సరాల పూర్తి అయింది. అతను మహిళల గౌరవార్థం ఆతిథ్యమిచ్చిన భోజనం యొక్క ఫోటోను కూడా అప్లోడ్ చేశాడు. MCU.

MCU యొక్క థోర్ ద్వారా భాగస్వామ్యం చేయబడిన మరో క్లిప్లో, RDJ బృందంలో భోజనం కోసం మేము హోస్టింగ్ చేస్తాము.

ఒక చిన్న భోజనం ఫ్లాష్బ్యాక్ @RobertDowneyJr మేము @ అవెంగర్స్ షూటింగ్ సమయంలో విసిరారు. నేను ఏమి చెప్పగలను, మ్యూజిక్ నన్ను పట్టుకుంది … 🕺🏻🤷♂️ @ChrisEvans #paulrudd @ Renner4Real @Russo_Brothers @MarkRuffalo #scllettjohsonson pic.twitter.com/UfzHPxRsMY

– క్రిస్ హేమ్స్వర్త్ (@chrishemsworth) మే 7, 2019

డౌనీ జూనియర్ మగ సభ్యులను కూడా మధ్యాహ్న భోజనానికి విసిరారు. క్రిస్ హెమ్స్వర్త్ ఒక చిన్న వీడియోను అప్లోడ్ చేశాడు, అందులో ఎవెంజర్స్ వారు తినేటప్పుడు సంగీత ప్రదర్శన ద్వారా వినోదం పొందుతారు.