గూగుల్ చౌకగా ఎన్నడూ పిక్సెల్ను ప్రారంభించింది, మూడు నెలల YouTube మ్యూజిక్ ప్రీమియం సబ్స్క్రిప్షన్ – మీ స్టోరీని కట్టింది

గూగుల్ చౌకగా ఎన్నడూ పిక్సెల్ను ప్రారంభించింది, మూడు నెలల YouTube మ్యూజిక్ ప్రీమియం సబ్స్క్రిప్షన్ – మీ స్టోరీని కట్టింది

మే 15 న పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL అమ్మకాలు జరుగుతాయి. గూగుల్ యొక్క కొత్త బడ్జెట్ అనుకూలమైన హ్యాండ్సెట్లు ప్రస్తుతం OnePlus చేత ఆధిపత్యం వహించే భారతదేశ ప్రీమియమ్ స్మార్ట్ఫోన్ విభాగంలో పోటీపడతాయి.

గూగుల్ చరిత్రలో దాని ఖరీదైన పిక్సెల్ స్మార్ట్ఫోన్ను కేవలం ఆవిష్కరించింది. కొత్త పిక్సెల్ 3a “$ 399 ఫోన్” గా ప్రచారం చేయబడుతోంది మరియు గతంలో పిక్సెల్ హ్యాండ్సెట్ల ధరలో దాదాపు సగం ధర వస్తుంది.

భారతదేశంలో పిక్సెల్ 3a ప్రారంభ ధర రూ .39,999 వద్ద అందుబాటులో ఉంటుంది. పిక్సెల్ 3a ఎక్స్ఎల్, పెద్ద వేరియంట్ ధర రూ .44,999.

ఇప్పుడు, ఈ ప్రీమియం పిక్సెల్ బ్రాండ్ను క్రీడా పరికరానికి ఆకర్షణీయమైన ధరలుగా చెప్పవచ్చు, కానీ భారతదేశంలో చవకైన ధరల వద్ద విస్తృత లభ్యత లభిస్తుంది, గూగుల్ దాని హార్డ్వేర్ను ఇంకా తిరిగి ఓవర్ చేసి ఉండవచ్చు .

చిత్రం: YouTube

పిక్సెల్ 3a 5.6 అంగుళాల స్క్రీన్, ఒక స్నాప్డ్రాగన్ 670 ప్రాసెసర్, 4GB + 64GB అంతర్గత నిల్వ, 3,000 mAH బ్యాటరీ, ఒక 12MP ఇమేజ్ సెన్సర్ మరియు ఒక 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ వస్తుంది. ఫోన్లు ఆండ్రాయిడ్ 9 పైభాగంలో నేరుగా బాక్స్ను అమలు చేస్తాయి.

అయినప్పటికీ, ప్రీమియమ్ గడ్డకట్టిన గ్లాసు వెన్నుముందు ఉన్న దాని మునుపటి పరికరాలను కాకుండా, ఉత్పత్తి వ్యయాలను తగ్గించటానికి Google ఈ సమయం పాలికార్బోనేట్కు మారింది.

ఇది రిలయన్స్ జీయో మరియు ఎయిర్టెల్లతో కూడా భాగస్వామిగా ఉంది పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3 ఎఎంఎల్ హ్యాండ్సెట్లపై eSIM కార్యాచరణను అమలు చేయడానికి భారతదేశంలో. ఒక eSIM భౌతిక SIM ఇన్సర్ట్ చేయకుండా స్మార్ట్ఫోన్ను లాంచ్ చేయడానికి అనుమతించే పరికరంలో పొందుపర్చబడింది. ఫోన్, అయితే, కూడా ఒక సాధారణ SIM ట్రే వస్తుంది.

పిక్సెల్ 3a మే 15 నుండి ఫ్లిప్కార్ట్లో ప్రత్యేకంగా అందుబాటులో ఉంటుంది. యుట్యూబ్ మ్యూజిక్ ప్రీమియం యొక్క పరికరాన్ని మూడు నెలల చందాని కూడా గూగుల్ ముడిపెడతాడు.

Google యొక్క వార్షిక I / O సమావేశంలో మాట్లాడుతూ, CEO సుందర్ పిచాయి మాట్లాడుతూ “అందరి కోసం భవనం” సంస్థ యొక్క ప్రధాన అంశంగా ఉంది. గతంలో, పిక్సెల్ ఫోన్లు అందుబాటులో లేనందుకు విమర్శలు వచ్చాయి . అందువల్ల, గూగుల్ బడ్జెట్ అనుకూలమైన సమర్పణతో తన ఫ్లాగ్షిప్ పిక్సెల్ 3 (రూ. 71,000) ప్రారంభానికి ఒక సంవత్సరం కంటే తక్కువగా వచ్చింది. పిక్సెల్ 3 ఎక్స్ఎల్ ధర రూ .92,000 (స్టోరేజి సామర్థ్యం ఆధారంగా).


కూడా చదవండి: చైనీస్ బ్రాండ్లు రికార్డు పట్టుకుని భారతీయ స్మార్ట్ఫోన్ మార్కెట్ 66 శాతం: రీసెర్చ్


ఇంతవరకూ, ఇంటర్నెట్ దిగ్గజం హార్డువేరుతో చాలా ప్రభావం చూపలేకపోయింది, ఇక్కడ భారతదేశం వంటి అభివృద్ధి చెందుతున్న మార్కెట్లలో గూగుల్ కోసం కొత్త అవకాశాలు తెరవబడుతున్నాయి. దాని ప్రపంచ పీర్ ఆపిల్, కూడా, స్మార్ట్ఫోన్ మార్కెట్లో 1 శాతం వాటా కంటే తక్కువ.

కౌంటర్పాయింట్ రీసెర్చ్ ప్రకారం భారతదేశంలో రూ .30,000 ప్లస్ స్మార్ట్ఫోన్ వర్జిన్ 30 శాతం పెరగనుంది. పిక్సెల్ 3a, ప్రీమియం హ్యాండ్సెట్స్ను చాలా ప్రీమియమ్ ధరల వద్ద కావాల్సిన అనేక “మొదటిసారి వినియోగదారులను” ఆడుకోగలదు.

“పిక్సెల్ 3a తో, ప్రజలకు మరింత సరసమైన హార్డ్వేర్పై వారు ఇస్తున్న అదే ఫీచర్లను మేము ఇస్తున్నాం” అని గూగుల్ ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది.

ఏదేమైనా, భారతదేశం యొక్క స్మార్ట్ఫోన్ విశ్వంలో తీవ్రమైన పోటీ , ప్రీమియమ్ సెగ్మెంట్లో దాదాపు సగం ఆక్రమించిన OnePlus వంటి ఆటగాళ్ళు , మరియు హువాయ్ వంటి ఇతరులు నిజమైన ఆకర్షణీయమైన సమర్పణలు మరియు శామ్సంగ్ లాంటి ఇతర సంస్థలతో తిరిగి వచ్చారు, ఇది తిరిగి ప్రవేశమార్గంలో ఉంది పిక్సెల్ 3a భారత కొనుగోలుదారుల మనస్సుల్లో ఏ డెంట్ను చేయగలదో చూడవచ్చు.


కూడా చదవండి: ఇక్కడ OnePlus భారతదేశం లాభాలు 2018 లో మూడు సార్లు పెరిగింది ఎలా ఉంది