మున్నా బాదాం హుయా పేరుతో ప్రత్యేక పాటను కలిగి ఉన్న సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క దాబాంగ్ 3? – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

మున్నా బాదాం హుయా పేరుతో ప్రత్యేక పాటను కలిగి ఉన్న సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క దాబాంగ్ 3? – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

బాలీవుడ్ నటుడు సల్మాన్ ఖాన్ డయాబంగ్ 3 లో మాలియా అరోరా యొక్క ప్రసిద్ధ పాట మున్నీ బాదమ్ హుయ్ యొక్క “పునః-సృష్టించిన” వెర్షన్గా ఉంటుంది. హిట్ ఫ్రాంచైజ్లోని మొదటి చిత్రం డాబాంగ్లో ఉన్న అసలు పాట.

ఆసియన్ ఏజెంట్ రిపోర్టు ప్రకారం, సల్మాన్ పాత్ర, చుబుల్ పాండే, ఈ చిత్రంలో కళాశాలకు హాజరవుతారు. ఇది సిల్మాన్ పెప్పీ నృత్య సంఖ్య యొక్క కొత్త వెర్షన్ లో కనిపిస్తుంది. “మలైకా అరోరా యొక్క అడుగు పెట్టిన ఐటం నంబర్ మున్నీ బాడ్నం హుయ్” సల్మాన్ ను తిరిగి సృష్టించబోతున్నారని ఈ నివేదిక వెల్లడించింది. ఈ సమయంలో, అది వేరొక ట్విస్ట్ తో ప్రేక్షకులకు అందచేయబడుతుంది. సాహిత్యం కూడా తీవ్ర మార్పుకు గురవుతుంది. సల్మాన్ ఈ బాదామి యొక్క ఓవర్కోట్ ధరించాలని నిర్ణయించుకున్నాడు మరియు ఈ పాటను మున్నా బాద్నమ్ హువా అని పిలుస్తారు. ”

ఎల్లీ ఇండియా కవర్పై కత్రినా కైఫ్ దానిని వెనక్కి తెచ్చుకుంటాడు, ఆమె ‘స్థిరమైన ప్రొఫెషనల్ మరియు పోకర్-ముఖాముఖి పబ్లిక్ ఫిగర్’

ప్రభాపువా దర్శకత్వం వహించిన డాబాంగ్ 3 సోనాక్షి సిన్హా కూడా నటించింది. ఇటీవలే మధ్యప్రదేశ్లో ఈ చిత్రం యొక్క భాగాలు చిత్రీకరించబడ్డాయి. అర్బాజ్ ఖాన్ నిర్మించిన దబాంగ్ 3 కన్నడ నటుడు సుదీప్ విరుద్ధమైన పాత్ర పోషిస్తుంది. ఈ ధారావాహికలోని మొదటి చిత్రం, దబాంగ్, అనుబవ్ కశ్యప్ దర్శకత్వం వహించగా, దాబాంగ్ 2 సల్మాన్ సోదరుడు అర్బాజ్ ఖాన్ చేత హెల్ప్ చేశారు. అన్ని చిత్రాలలో సల్మాన్ మరియు సోనాక్షీ ప్రధాన పాత్రలలో నటించారు. మొదటి చిత్రంలో సోనూ సూద్ విరోధాన్, ప్రకాష్ రాజ్ రెండో సినిమాలో విలన్ పాత్ర పోషించారు.

మున్నీ బాదనం హుయ్లో మాలికా చూడండి

ప్రముఖ ఫ్రాంచైజీకి తిరిగి రావడంపై సోనాక్షి మాట్లాడుతూ , “దబాంగ్ శ్రేణికి తిరిగి రావడం చాలా బాగుంది. నేను చేసినట్లు కొనసాగుతుందని ఆశిస్తున్నాను. ఇది 2010 లో వచ్చిన రకమైన మొదటిది. ఇది చిత్రాలలో కొత్త ధోరణిని ప్రారంభించింది. ఇది ఒక కల్ట్ చిత్రం. ఇది చాలా కాలం వరకు కొనసాగుతుంది. ”

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మే 08, 2019 12:28 IST