సోనామ్ కపూర్ వారి మొదటి వార్షికోత్సవం సందర్భంగా ఆనంద్ అహుజా పంచుకుంటుంది: 'యు ఆర్ ఆర్ మై గైడింగ్ స్టింగ్ … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

సోనామ్ కపూర్ వారి మొదటి వార్షికోత్సవం సందర్భంగా ఆనంద్ అహుజా పంచుకుంటుంది: 'యు ఆర్ ఆర్ మై గైడింగ్ స్టింగ్ … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

పవర్ జంట సోనం కపూర్ అహుజా , ఆనంద్ అహుజా ఈరోజు తమ తొలి వార్షికోత్సవాన్ని జరుపుకుంటున్నారు. ప్రత్యేక సందర్భంగా ఆనంద్ ప్రత్యేకంగా గుర్తు చేసుకున్నారు.

ఒక స్నీకర్ల ఔత్సాహికుడు మరియు ప్రముఖ స్నీకర్ బ్రాండ్ వెజిన్ వోగ్ యజమానిగా ఉన్న ఇన్స్ప్రాగ్రామ్కు ఆనందం లభించింది, సోనమ్ కోసం ఒక పూజ్యమైన సందేశముతో పాటు “షూఫీస్” అనే వరుసక్రమాన్ని ప్రచురించాడు, అతను తన “మార్గదర్శక నటుడు” అని పిలిచాడు.

“నా ఇష్టమైన షూస్ w (నా మొట్టమొదటి చూడటానికి స్క్రోల్) నా w … నేను బూట్లు ప్రేమ ఎందుకంటే నేను ఈ పోస్ట్ ప్రేమ (మరియు మీరు నేను బూట్లు ప్రేమిస్తున్నాను) కానీ చూస్తున్న ఆలోచన ప్రస్తుతం ఉండాలని నాకు గుర్తు ఎందుకంటే, గ్రౌన్దేడ్ మరియు ముఖ్యంగా కృతజ్ఞతతో! నేను ఎక్కడికి వచ్చానో ఖచ్చితంగా చెప్పాను, నేను తీసుకున్న సమయములో మనం అనుభూతి చెందాము …. “అని ఆనంద్ వ్రాశాడు.

అంతేకాదు , మెట్ గాలాలో దీపిక పడుకొనే కోసం కుర్చీలు వెతుకుతున్నట్లు లిల్లీ సింగ్ చెప్పాడు, చివరికి ఆమెతో ఒక చిత్రం వచ్చింది

“నేడు, వివాహం యొక్క 1 సంవత్సరానికి ప్రతిబింబించే మరియు 3 సంవత్సరాలు కలిసి ఉండటం – మీ జీవిత భాగస్వామిని మీ బెస్ట్ ఫ్రెండ్గా కలిగి ఉండటమే కాకుండా, సహాయక వ్యక్తిగా ఉండటం కంటే మంచిది కాదు, కానీ మిమ్మల్ని మంచిగా నెట్టేస్తుంది … బేషరతుగా ప్రేమించే వ్యక్తి అని కానీ మీరు తప్పుగా ఉన్నప్పుడు మీకు ఇత్సెల్ఫ్ … మరియు మీ భయాలు ద్వారా మీరు దారి తీస్తుంది వ్యక్తి – మీరు వాటిని నుండి తప్పించుకొనే అనుమతించడం లేదు. నా సోనమ్ కపూర్ కు హ్యాపీ వార్షికోత్సవం .. నా మార్గదర్శిని స్టార్! … రోజువారీ అసాధారణమైనది! “అన్నారాయన.

ఆనంద్ చేత పంచుకున్న చిత్రాలు ద్వయం ధరించే స్నీకర్ల సేకరణను కలిగి ఉంటాయి. మొట్టమొదటి చిత్రంలో, సోనమ్ మరియు ఆనంద్ వారి పెళ్లి ఉంగరాలను చూస్తూ చూడవచ్చు, ఇతరులు వివిధ రంగులలో మరియు అల్లికలలో స్నీకర్లని ప్రదర్శిస్తారు.

జంట వారి అందమైన క్షణాలు భాగస్వామ్యం దూరంగా shied మరియు వారి PDA ఎందుకంటే సోషల్ మీడియాలో చాలా శ్రద్ధ సంపాదించడానికి నిర్వహించారు ఎప్పుడూ.

ఆనంద్ ఇటీవల కెమెరా కోసం వారి సూట్కేసులు వేసుకొని, విమానాశ్రయం అంతస్తులో కూర్చున్న ద్వయం చిత్రాన్ని పంచుకున్నారు. “విమానాశ్రయం షెననిగన్స్ నా నా # టిటిటి,” అతను ఆ చిత్రంలో కలిసి వ్రాసాడు.

చిత్రంలో, ఆనంద్ రౌండ్ గీక్ అద్దాలు మరియు ఒక టోపీలో సోనమ్ అందరికీ నవ్వుతూ ఉండగా, క్రీడాకారిణిని చూసి చూడవచ్చు. సోమవారం మే 8 న ఆనంద్ కరాజ్ వేడుకలో ఢిల్లీకి చెందిన వ్యాపారవేత్తని వివాహం చేసుకున్నారు. వేడుక తరువాత, వారు కూడా ఒక విపరీత రిసెప్షన్ను నిర్వహించారు, ఇది బాలీవుడ్ ఎవరు ఎవరు హాజరయ్యారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మే 08, 2019 13:09 IST