ఇంటెల్ ఫోల్బుల్ డిస్ప్లేలు కనీసం 2 సంవత్సరాల దూరంలో ల్యాప్టాప్లు – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

ఇంటెల్ ఫోల్బుల్ డిస్ప్లేలు కనీసం 2 సంవత్సరాల దూరంలో ల్యాప్టాప్లు – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
ఇంటెల్ ఫోల్బుల్ ల్యాప్టాప్లు, ల్యాప్టాప్లు, ల్యాప్టాప్ ఫోల్బుల్ చేయగల తెరలు, ఇంటెల్ ఫోల్బుల్ డిస్ప్లేలు, శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఫోల్డ్, హవావీ మేట్ X, ఫోల్బుల్ లాప్టాప్లు
గెలాక్సీ ఫోల్డ్ మరియు మేట్ X వంటి ఫోల్బుల్ పరికరాలను భవిష్యత్ కోసం ఒక సంగ్రహావలోకనం అందించవచ్చు, కానీ వారి గురించి ప్రజలు సంతోషిస్తే అది స్పష్టంగా లేదు.

ఇంటెల్ ఫోల్డబుల్ లాప్టాప్లు తదుపరి 2 సంవత్సరాలలో మార్కెట్ను తాకినట్లు నమ్మాడు. నిక్కి ఆసియన్ రివ్యూ కు మాట్లాడుతూ, మొబైల్ ఆవిష్కరణ మరియు సంస్థ యొక్క క్లయింట్ కంప్యూటింగ్ గ్రూప్ వైస్ ప్రెసిడెంట్ ఇంటెల్ యొక్క జనరల్ మేనేజర్ అయిన జాషువా డి. న్యూమాన్ మాట్లాడుతూ, చిప్సెట్ దిగ్గజం శామ్సంగ్ , LG, BEO, మరియు వెంటనే.

కంపెనీ “సామర్ధ్యం మరియు పరిమితమైన సాంకేతిక పరిజ్ఞానం యొక్క అవగాహనను అర్థం చేసుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తుందని” న్యూమాన్ వివరిస్తాడు. వినియోగదారు మార్కెట్కి చేరుకోవడానికి ఫోల్బుల్ లాప్టాప్ల కోసం “కనీసం రెండు సంవత్సరాలు పడుతుంది” అని కూడా అతను వెల్లడించాడు.

ప్రపంచంలోని అతి పెద్ద స్మార్ట్ఫోన్ తయారీదారుల్లో శామ్సంగ్ మరియు హువాయ్లు రెండింటిలోనూ సౌకర్యవంతమైన పరికరాలను భవిష్యత్తులో చూడవచ్చు. కానీ శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఫోల్డ్ స్క్రీన్ వైఫల్యం అనేక టెక్ సంస్థలు మరియు వినియోగదారులు వేయగల టెక్ యొక్క సామర్థ్యాన్ని గురించి పునరాలోచన చేసింది. కొంతమంది విమర్శకులు $ 2000 ఫోన్ కేవలం రెండు రోజులు బద్దలు కొట్టడంతో, శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఫోల్డ్ విడుదలను ఆలస్యం చేయాల్సిన పరిస్థితి చాలా ఘోరంగా ఉంది.

కూడా చదవండి : ఇక్కడ Huawei Mate X మడత ఫోన్ MWC బార్సిలోనా గెలిచింది ఎందుకు ఇక్కడ

గెలాక్సీ ఫోల్డ్ మరియు మేట్ X వంటి ఫోల్బుల్ పరికరాలను భవిష్యత్ కోసం ఒక సంగ్రహావలోకనం అందించవచ్చు, కానీ వారి గురించి ప్రజలు సంతోషిస్తే అది స్పష్టంగా లేదు. ముసాయిదా ప్రదర్శన టెక్ గురించి న్యూమాన్ జాగ్రత్తగా ఉండగా, ఇది ఇప్పటికీ ప్రారంభ దశలలో ఉంది. బహుశా మడత గల ల్యాప్టాప్లను అంచనా వేసే కారణం కనీసం 2 సంవత్సరాల దూరంలో ఉంది.

సంబంధిత వార్తల్లో, ఇంటెల్ జూన్లో 10nm ఐస్ లేక్ CPU లను రవాణా చేస్తుందని నిర్ధారించింది. మరింత ముందుకు చూస్తే, ఇంటెల్ 2021 నుంచి 7nm చిప్స్ను ప్రారంభించాలని యోచిస్తోంది.