డీ విల్లియర్స్ BBL | 09 ఒప్పందం – క్రికెట్ కామ్

డీ విల్లియర్స్ BBL | 09 ఒప్పందం – క్రికెట్ కామ్

దక్షిణాఫ్రికా సూపర్స్టార్ AB డి విలియర్స్ ఈ సీజన్లో KFC BBL లో ఆడటానికి ప్రణాళికలు వెనక్కి తీసుకున్నాడు.

క్రికెట్.కామ్ న్యూస్ కార్పోరేషన్లో ఒక నివేదికను ధ్రువీకరించింది, ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో అనేక BBL క్లబ్లు మరియు డి విల్లియర్స్ శిబిరం నుండి బలమైన ఆసక్తి ఉన్నప్పటికీ, అతను 2019-20 టోర్నమెంట్లో ఆడటానికి ప్రణాళికలను చల్లబరిచాడు.

T20 సూపర్ స్టార్స్: AB డి విల్లియర్స్

డివిలియర్స్ దీర్ఘకాలం BBL లో పాల్గొనడానికి ముంచెత్తింది మరియు అతను సిడ్నీ క్లబ్లు మరియు బ్రిస్బేన్ హీట్తో ఫ్రాంచైజీల వద్దకు చేరుకున్నాడని గత నెలలో ఉద్భవించిన నివేదికలు అతని సంతకానికి జాతికి నాయకత్వం వహించాయి.

ప్రతి బిబిఎల్ క్లబ్ సీజన్లో ఆరు విదేశీ ఆటగాళ్లకు సంతకం చేసేందుకు అనుమతి లభిస్తుందని క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా ప్రకటించింది, ఈ పోటీలో నాలుగు విదేశీల నుండి పోటీని మరింత విదేశీ నటులు ఆకర్షించవచ్చని భావిస్తున్నారు.

ఏ సమయంలోనైనా క్లబ్లు 18 మంది ఆటగాళ్ళ జాబితాలో గరిష్టంగా రెండు విదేశీ ఆటగాళ్లను అనుమతించబడతాయి, కాని వారు ఇప్పుడు సీజన్ అంతటా సంభావ్య పునఃస్థాపనానికి నాలుగు కంటే ఎక్కువ ఒప్పందాలు కుదుర్చుకోవచ్చు.

ABDV పైకప్పు మీద ఒక చేతి ఆరు హిట్స్

అంతర్జాతీయంగా మరియు దేశీయ కట్టుబాట్ల కారణంగా అనేక మంది ఆటగాళ్లు BBL యొక్క భాగాలకు మాత్రమే అందుబాటులో ఉంటారని అనగా పెరుగుతున్న చిందరవందరైన అంతర్జాతీయ మార్కెట్లో ఈ ఎత్తుగడ వస్తుంది. ఇది మొత్తం టోర్నమెంట్కు అందుబాటులో లేనప్పటికీ, పెద్ద-స్థాయి ఆటగాళ్లను నియమించడానికి క్లబ్బులను ప్రోత్సహిస్తారని ఇది భావిస్తోంది.

ఇటీవలి సంవత్సరాల్లో BBL క్లబ్బులు ఇప్పటికే మరింత అనువైనవిగా మారాయి, ఇది అంతర్జాతీయ ప్రతిభను నియమించడం; ఉదాహరణకు, దక్షిణాన ఉన్న పాకిస్తాన్ ODI సిరీస్ కారణంగా షిన్వారీ టోర్నమెంట్లో మిడ్ వే నుండి నిష్క్రమించాల్సిన అవసరం ఉందని తెలుసుకుని, గత సీజన్లో మొదటి సీజన్లో పాకిస్తాన్ క్విక్ ఉస్మన్ షిన్వారీతో మరియు రెండవ సగంకు ఇంగ్లీష్ ఆటగాడు హ్యారీ గర్నేతో సంతకం చేశాడు. ఆఫ్రికా.

ఇంకొక ఉదాహరణ ఇంగ్లాండ్ యొక్క కరీబియన్ పర్యటన కారణంగా వారు టోర్నమెంట్ యొక్క రెండవ సగభాగాన్ని కోల్పోతారని తెలుసుకున్న ఇంగ్లాండ్ స్టార్స్ జోస్ బట్లర్ మరియు జో రూట్లను స్వల్పకాలిక ఒప్పందాలపై సంతకం చేయడానికి సిడ్నీ థండర్ నిర్ణయం తీసుకున్నారు. థిండర్ బెట్లర్ మరియు రూట్లను బదిలీ చేసిన తరువాత కివి అంటోన్ దేవ్సిచ్ మరియు ఆంగ్లేమ క్రిస్ జోర్డాన్తో సంతకం చేశారు.

గత సంవత్సరం బిబిఎల్ టోర్నమెంట్ బంగ్లాదేశ్ ప్రీమియర్ లీగ్, పాకిస్తాన్ సూపర్ లీగ్, అలాగే పలు ద్వైపాక్షిక అంతర్జాతీయ సిరీస్లతో కలిసింది. డిమాండ్ ఆటగాళ్లను నియమించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్న క్లబ్బులు ఎదురవుతాయి.

‘చాలామంది చూడటం నేను ఇష్టపడే బ్యాట్స్మెన్’

“క్లబ్ జట్టులో అనుమతి పొందిన విదేశీ ఆటగాళ్ల గరిష్ట సంఖ్య రెండుగా ఉంటుంది, కానీ ఇప్పుడు సీజన్లో ఆరు మంది ఆటగాళ్లతో ఒప్పందం కుదుర్చుకోవడం మరియు అవసరమైనప్పుడు మరియు వాటిలో రొటేట్ చేయడానికి వశ్యత పెరిగింది” అని క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా ఎగ్జిక్యూటివ్ జనరల్ మేనేజర్ ఫ్యాన్ ఎంగేజ్మెంట్ అన్తోనీ ఎవర్డర్డ్ ఒక ప్రకటనలో వివరించారు.

“ఇది పోటీకి అద్భుతమైన ఫలితంగా ఉంది, అంతర్జాతీయ ఆటగాళ్ళను స్వల్ప-కాలిక ప్రాతిపదికన పెరుగుతున్న పోటీ ప్రపంచ క్రికెట్ క్యాలెండర్లో సరిపోయేలా చేయడం ద్వారా క్లబ్బులు మంచి అవకాశాన్ని ఇచ్చాయి.”

ఇది క్రికెట్ వేసవి కాలం. ఏముందో తనిఖీ చేయండి