డెజర్ట్ స్టార్మ్ 2019: డిఫెండింగ్ చాంప్ ఆభిషేక్ మిశ్రా తన నాలుగో టైటిల్ గెలుచుకున్నాడు – కార్వాల్ – కార్వాల్

డెజర్ట్ స్టార్మ్ 2019: డిఫెండింగ్ చాంప్ ఆభిషేక్ మిశ్రా తన నాలుగో టైటిల్ గెలుచుకున్నాడు – కార్వాల్ – కార్వాల్

డిఫెండింగ్ విజేత అబీషేక్ మిశ్రా నాలుగవ సారి గౌరవనీయమైన టైటిల్ను గెలుచుకోవాలనే భారీ విజయంతో డెజర్ట్ స్టార్మ్ 2019 లో ప్రతి కదలికను అధిగమించాడు. జైపూర్కు చెందిన 30 ఏళ్ల వయస్సు ప్రస్తుతం డెరట్ స్టార్మ్ టైటిల్ను సన్నీ సిధూ, సురేష్ రాణా తర్వాత రక్షించడానికి మూడవ డ్రైవర్గా ఉంది. సహ-డ్రైవర్ శ్రీకాంత్ గౌడతో జట్టు స్పార్కిస్ గ్యారేజ్, ఆబీషెక్ కోసం డ్రైవింగ్ కోసం 9 గంటల 21 నిముషాలు మరియు 45 సెకన్ల సమయం ముగిసింది.

చండీగఢ్ యొక్క సామ్రాట్ యాదవ్ మరియు సహ-డ్రైవర్ కునాల్ కశ్యప్ రెండో స్థానంలో నిలిచారు. టయోటా ఫార్చ్యూనర్ చక్రం వెనుక, సామ్రాట్ నాలుగు రోజుల కాలిపోయాయి మీద గొప్ప పోగులు మరియు స్థిరత్వం చూపించాడు మరియు 9:41:34 సమయం ముగిసింది. పొలారిస్ ఆఫ్ పోడియంను తన పొలారిస్ RZR 1000 ను డ్రైవింగ్ చేస్తున్న అరుణాచల్ ప్రదేశ్ యొక్క లఖ్ సింగ్ (సహ-డ్రైవర్ వి వేణు రమేష్కుమార్). సుదీర్ఘ విరామం తర్వాత పోటీల ర్యాలీకి తిరిగి రాగా, కెప్టెన్ AVS గిల్ (సహ డ్రైవర్ దివాకర్ కారియా) ఎక్స్ట్రీమ్ వర్గం లో ఉంచండి. ఇంతలో అమన్ కటోచ్ (సిద్ధార్థ నందాల్), పార్ధ్ భరద్వాజ్ (మోహిత్ బిష్ట్) మరియు సంజయ్ జడాన్ (సాహిల్ దువా) వరుసగా మూడవ, నాల్గవ మరియు ఐదవ స్థానాలను ఎడ్యూరీ విభాగంలో చేశారు.

తన XUV500 యొక్క ఆల్-వీల్ డ్రైవ్ డ్రైవ్ తరువాత పోటీలో రెండవ చివరి లెగ్లో విఫలమైన తర్వాత టీం మహీంద్రా అడ్వెంచర్ యొక్క గౌరవ్ గిల్ ఎనిమిదో స్థానానికి పడిపోయింది. WRC ఏస్ మరియు APRC విజేత కొంత సమయం లో SS9 మరియు SS10 లను పూర్తిచేసారు. కానీ మునుపటి దశలో ఒక గంట కంటే ఎక్కువ ఓడిపోయిన తరువాత, గిల్ మొత్తం సమయం 10:37:45 తో ముగిసింది.

టీమ్ ట్రోఫీ (ఎక్స్టీరి కేటగిరి) టీమ్ ట్రోఫీ (ఎక్స్టీరి కేటగిరి), టీవీ ట్రోఫీ (మోటో), టివిఎస్ రేసింగ్, టీం ట్రోఫీ (డ్యూరూర్) జట్టుకు టీం ఆర్మీ అడ్వెంచర్ విభాగానికి లభించింది. కూపే డెస్ దేమ్స్ (బెస్ట్ ఫిమేల్ కంటెండర్) పురస్కారాలు ఎక్స్ ట్రీవర్ విభాగంలో ఖ్యారీ మోడి, మోటారు కేటగిరిలో ఐశ్వర్య పిస్సే, మరియు Ndure వర్గం లో కెప్టెన్ అబిలషా సింగ్కు క్లెయిమ్ చేయబడ్డాయి.

“ఇది మాకు చాలా అద్భుతమైన విజయంగా ఉంది,” అరుశీశేశ్ మిశ్రా మాట్లాడుతూ, తన మారుతి విటారాను 2500 కిలోమీటర్ల దూరాన్ని నడిపించాడు. “నేను నాలుగు చక్రాల విభాగంలో టైటిల్ గెలుచుకున్నాను నాలుగుసార్లు మరియు మోటర్బైక్ విభాగంలో ఒకసారి. కానీ ఈ ఏడాది పరిస్థితులు కారణంగా క్లిష్ట పరిస్థితులు ఎదురయ్యాయి. దేశంలోని అగ్రశ్రేణి డ్రైవర్లు, జట్లు, తయారీదారులు ఆకర్షించిన పోటీ కారణంగా ఈ ఏడాది కూడా కష్టమైంది.