మరొక అద్భుతం కోసం యాన్ఫీల్డ్ జంట కలుపులు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

మరొక అద్భుతం కోసం యాన్ఫీల్డ్ జంట కలుపులు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

లివర్పోల్: యాన్ఫీల్డ్లోని అన్ని అద్భుతమైన రాత్రులు, ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఫైనల్కు టికెట్ను బుక్ చేసుకునేందుకు స్పెయిన్ ఛాంపియన్స్ బార్సిలోనాను పడగొట్టినప్పుడు ఒకటి బహుశా ఎగువన ఉంటుంది. అన్ని సంవత్సరాల్లోనూ స్టేడియం సాక్ష్యంగా ఉంది, ఇంతకు మునుపు చాలా అద్భుతాలను నిర్వహించలేకపోయాయి.

వారి ఛాంపియన్స్ లీగ్ మ్యాచ్ సందర్భంగా, లివర్పూల్ కోచ్ అయిన జుర్గెన్ క్లోప్ప్ తన బృందంతో “ఒక అందమైన మార్గంలో పడటానికి” చెప్పాడు. బాగా వారు ఏదైనా కానీ పతనం ఏమి. ఇది ఫలితమే కాదు, లివర్పూడ్లియన్స్ ఇచ్చిన సానుకూల వైఖరి మరియు ఉద్రేకం మరియు నిర్భయమైన ఫుట్బాల్. ఒక 0-3 లోటు రద్దు చేయబడినట్లయితే తప్పనిసరిగా అదృష్టం వాటిని ఆదివారం మళ్లీ నవ్విస్తారా? దృష్టాంతంలో ఒప్పందం ఏదైనా కానీ సులభం. వారు తోడేళ్ళకు వ్యతిరేకంగా గెలవడమే కాకుండా, బ్రైటన్లో పాయింట్లను కోల్పోవడానికి మాంచెస్టర్ సిటీ అవసరం. కానీ ఇప్పుడు లివర్పూల్ లో అభిమానులు మరొక అద్భుతం జరిగే కోసం ఎదురు చూస్తున్నాము.

లివర్పూల్

చివరిసారి లివర్పూల్ 1989-90లో జాతీయ లీగ్ను గెలుచుకుంది, అది కూడా పిలవలేదు

ప్రీమియర్ లీగ్

. ఈ లివర్పూల్ అభిమానులు చాలా తరచుగా గుర్తు చేస్తారు వాస్తవం. కానీ సర్

కెన్ని డాల్గ్లిష్

, గత సారి జాతీయ కీర్తి వాటిని మార్గనిర్దేశం కోచ్, ఈ లివర్పూల్ జట్టు ఒక EPL టైటిల్ నిర్వచించిన కాదు అన్నారు. “ఎవరైనా లివర్పూల్ టైటిల్కు దారితీసి ఉంటే అది Klopp అవుతుంది కానీ మేము ఆదివారం లీగ్ గెలవని కూడా మేము అన్ని ఈ బృందం చాలా గర్వంగా ఉండాలి అని చెప్పాడు. బోర్డు మీద 97 పాయింట్లు? ” స్కాట్ అడిగింది.

లివర్పూల్ ప్రజలకు,

బిల్ షాంక్లీ

ఎల్లప్పుడూ వారి ఫుట్బాల్ దేవుడు. మాజీ మేనేజర్ అతని క్లబ్ సమయంలో 10 లీగ్ టైటిల్స్ మరియు యూరోపియన్ కప్లతో సహా 10 ట్రోఫీలను అందించాడు. కానీ ఇప్పుడు జర్మనీ విజయవంతంగా వారి హృదయాలలో తన మార్గాన్ని చేసింది. అభిమానులు తమ ప్రేమను చూపించడానికి నగరంలో క్లాప్ యొక్క పెద్ద కుడ్యమును ఇప్పటికే సృష్టించారు. క్లోప్ ఆదివారం ఊహించని విధంగా నిర్వహించగలిగితే, బీటిల్స్ వారి అభిమాన పక్కన అతని పేరుతో ఒక విగ్రహాన్ని నిర్మించడం ద్వారా ప్రజలు అతనిని అమరత్వాన్ని చేస్తారు.

Liverpool2

లివర్పూల్ కి తీసుకువచ్చిన మేజిక్ ప్రతిదీ మారిపోయింది లివర్పూల్ నుండి అభిమానులను గెలవగల ఒక వ్యక్తి మాత్రమే మానిటర్ షాంక్లీ మరియు మేనేజర్ వంటి ఒక దేవత నిజంగా అతనికి నివసించారు, కానీ Klopp నిశ్చేష్టాల్లో ఉన్న ఒక బృందాన్ని తీసుకున్నారని మరియు వాటిని ఎలా కలపించాలో చూపించాము ఇప్పుడు మేము బయట ఎక్కడికి వెళ్తున్నామో ప్రజల వెలుపల వెళ్లడానికి ఈ క్లబ్ యొక్క ప్రేమగా మాట్లాడండి, మనం జోక్ కాదు “అని డేనియల్ ఫీల్సెండ్, నగరం నుండి వచ్చిన ఒక అద్భుతమైన లివర్పూల్ మద్దతుదారుడు.

డేనియల్ వంటి అభిమానులు నొప్పి యొక్క సంవత్సరాల ద్వారా నివసించారు మరియు బీన్స్ కలిగి ఉండవచ్చు, అపఖ్యాతి పాలైన

స్టీవెన్ గెరార్డ్

స్లిప్ మరియు చాలా ఎక్కువ. “లివర్పూల్ లీగ్లో 7 వ మరియు 8 వ స్థానాల్లో నిలిచిన తర్వాత, మీ అభిమాన బృందం మరియు గత 10 సంవత్సరాలలో అభిమానులు వారి సొంత గుర్తింపులో విశ్వాసాన్ని ఇచ్చారు, ఇది మీకు అవమానం తెచ్చింది మరియు మీరు భారం భుజించాల్సి వచ్చింది. యూరోపియన్ ఫైనల్ లో లివర్పూల్ తో మరియు ఎపిఎల్ ట్రోఫీ కోసం పోరాటంలో మేము గర్విస్తున్నట్లుగా మేము గర్విస్తున్నట్లుగా మనం నమ్మితే అది మేము నమ్ముతాము “అని ఆయన చెప్పారు.

ఖచ్చితంగా, కొలతలు భారీగా ఆదివారం మాంచెస్టర్ సిటీ అనుకూలంగా వంగి కానీ లివర్పూల్ మరియు ఈ యాన్ఫీల్డ్ ఉంది. ఇప్పుడే పురాణాలు మరియు అద్భుతాలూ నిజమయ్యాయి.