ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్ వేరే చలనచిత్రంగా ఉండవచ్చు: హిందూస్తాన్ టైమ్స్ – మీరు చూడని అన్ని సన్నివేశాల జాబితా

ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్ వేరే చలనచిత్రంగా ఉండవచ్చు: హిందూస్తాన్ టైమ్స్ – మీరు చూడని అన్ని సన్నివేశాల జాబితా

సంపాదకులు జెఫ్రే ఫోర్డ్ మరియు మాథ్యూ ష్మిత్లు ఎవెంజర్స్: ఇన్ఫినిటీ వార్ అండ్ ఎవెంజర్స్: ఎండ్గేజ్ ‘ఖచ్చితంగా పాపిష్’ గా వ్యవహరించే విధానాన్ని వివరించారు. వారు వెళ్ళడానికి 900 గంటల ఫుటేజ్ కలిగి, మరియు కట్లను విడుదల చేయడానికి నిజ సమయంలో పనిచేయవలసి వచ్చింది. ఇది ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదు అంతేకాదు, కట్టింగ్ గది అంతస్తులో అంతా (లేదా ప్రణాళిక) ముగిసింది.

స్వీయ విధించిన స్పాయిలర్ నిషేధం దర్శకులు జో మరియు ఆంథోనీ రుస్సోచే ఎత్తివేయబడినప్పటి నుండి, తుది చిత్రంలో మేము చూసిన వాటికి అనుగుణంగా తొలగించిన ప్లాట్ ఎలిమెంట్ల గురించి కొత్త వివరాలు వెలుగులోకి వచ్చాయి. చిత్రం మార్చిన ఐదు అతిపెద్ద కట్స్ ఇక్కడ ఉన్నాయి.

టోనీ స్టార్క్ దృష్టి

హ్యాస్సాడ్ కన్ఫ్యూజ్డ్ పోడ్కాస్ట్లో కనిపించిన రుస్సోస్, ఒక దృశ్యం టోనీ తన వేళ్ళను చంపిన తర్వాత థానోస్ మెటాఫిజికల్ ప్రపంచంలోకి వెళ్ళినట్లుగానే, అతని వేళ్ళను చంపిన వెంటనే టోర్నీ మోర్గాన్ (కాథరీన్ లాంగ్ఫోర్డ్చే నటించారు) . “మేము టోనీ తన వేళ్లు snapped ఉన్నప్పుడు Thanos వెళుతుంది ఆ మెటాఫిసల్ మార్గం స్టేషన్ లోకి వెళ్ళడానికి వెళుతున్నాను అని ఒక ఆలోచన ఉంది. మరియు ఆ విధంగా స్టేషన్ లో తన కుమార్తె యొక్క భవిష్యత్తు వెర్షన్ అక్కడ వెళ్తున్నారు, “జో రష్యా చెప్పారు. ఐరన్ మ్యాన్ మరియు అతని కుమార్తె మధ్య జరిగిన సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరించారు, కానీ పరీక్ష ప్రేక్షకుల గందరగోళాన్ని వ్యక్తం చేసిన తరువాత కత్తిరించారు.

థోర్ మరియు హాక్కి యొక్క చాపం

ఈ చిత్రంలో, థోర్ మరియు హాక్కీ థానోస్ స్నాప్లకు అత్యంత తీవ్ర ప్రతిచర్యలు కలిగి ఉన్నారు. థోర్ ఒక అణగారిన మద్యపానంగా మారుతుండగా, హాక్కీ పూర్తి జాగరూకతతో వెళుతుంది. కానీ మొదట, వారి చాపం వ్యతిరేకం చేయాలో. థోర్ హాస్యాస్పద వెర్రివాడు అయ్యాడు. రచయితలు క్రిస్టోఫర్ మార్కస్ మరియు స్టీఫెన్ మెక్ఫీలీ న్యూయార్క్ టైమ్స్తో మాట్లాడుతూ, “మేము ఎండ్ గేమ్ కోసం స్పిట్బల్లింగ్ చేస్తున్నప్పుడు, థోర్ యొక్క ప్రతీకారంతో ప్రారంభాన్ని ప్రారంభించారు. మరియు మేము చివరి చిత్రం లో ప్రతీకారం యొక్క మిషన్ ఉంది, వంటి, ఉన్నాయి. ఇంతవరకూ ఈ వ్యక్తి గడిపేవాడు! మరియు అన్ని సమయం విఫలమైతే. యొక్క ఒక గోడ అతనిని డ్రైవ్ మరియు ఏమి చూడండి లెట్. ”

బ్లాక్ విడో యొక్క విధి

స్క్రిప్ట్ యొక్క మునుపటి డ్రాఫ్టులలో ఒకదానిలో, బ్లాక్ విడోవ్ థానోస్ స్నాప్ తరువాత అనాధగా అయ్యిన అప్పుడే పిల్లలందరికి బాధ్యత వహించే ఒక సంస్థలో పాల్గొంటుంది. ఈ ఆలోచన రుస్సోస్కు ‘వివాదంలో’ చాలా పెద్దదిగా నిరూపించబడింది. స్లాష్ ఫిల్మ్ పోడ్కాస్ట్లో ఒక ప్రదర్శనలో ఆంథోనీ రూసో మాట్లాడుతూ, “మేము చాలా గురించి మాట్లాడుకున్నాము మరియు నేను నిజంగా చాలా లోతుగా భావించాను, కానీ మాకు వివాదాస్పదంగా ఉండటానికి ఒక ఆలోచన చాలా పెద్దదిగా ఉంది, కానీ మేము కొంతకాలం ప్రయత్నించాము -అన్ని పిల్లల నాలుగింట ఒక వంతు తల్లిదండ్రులే లేదనే ఆలోచన మాత్రమే. మీరు ఇద్దరు తల్లిదండ్రులతో ప్రారంభించండి ఊహిస్తూ. కాబట్టి అది ప్రపంచ అనాధల చాలా ఉంది. ఆ అస్థిరమైన సంఖ్య. నేను ఒక దశలో అభివృద్ధి ప్రారంభంలో నిజంగానే నమ్ముతున్నాను, బ్లాక్ విడోవ్ వాస్తవానికి DC లో సంస్థను ప్రధానంగా అనాధల బాధ్యత వహించింది. ఆ ఐదు సంవత్సరాల తరువాత ఆమెకు నేతృత్వం వహించారు. కానీ, మీరు దానిని నడుపుతున్నప్పుడు అది మనోహరమైనది. ”

స్మార్ట్ హల్క్

వాస్తవానికి, ప్రొఫెసర్ హల్క్ ఇన్ఫినిటీ వార్లో పరిచయం చేయవలసి ఉంది, కానీ అది రెండు చిత్రాలలో వ్యాపించి ఉంటే అతని ఆర్క్ మెరుగైన పని చేస్తుందని నిర్ణయించారు. సహ రచయిత క్రిస్టోఫర్ మార్కస్ ఈ విధంగా అన్నాడు, “మొదటి చిత్రం లో బ్యానర్ స్మార్ట్ హల్క్గా మారిన సమయం ఉంది. ఇది చాలా ఆనందంగా ఉంది, కానీ అది తప్పు సమయంలో వచ్చింది. అందరికీ డౌన్ వచ్చినప్పుడు ఇది చాలా అరుదైనది. “ఎండ్ గేమ్కు పరివర్తనను మార్చినప్పటికీ, రచయితలు ఎలా బహిర్గతం చేయాలనే దానితో పోరాడుకున్నారు. వారు బ్రూస్ బ్యానర్ ప్రయోగశాలలో ఒక సన్నివేశాన్ని చేర్చాలని భావించారు, కాని బదులుగా యాంటె-మ్యాన్తో డైనర్లో మరింత హాస్యరహిత బహిర్గతాన్ని ఎంచుకున్నారు.

థోర్ మరియు వాకిరీ యొక్క ముద్దు

సిరియుస్ఎంఎంతో మాట్లాడుతూ, ఆంథోనీ రష్యా మాట్లాడుతూ , తుల్ను సంకేతాలను తప్పుగా అర్థం చేసుకుని, ఒక ముద్దు కోసం వెళుతున్నప్పుడు, అస్కార్డ్కు వాల్కిరీకి కీల మీద చేతులు కొట్టడంతో, థ్రోర్ చేతిలో చిక్కుకుంది. అతను చెప్పాడు, “ఒక తమాషా బీట్ ఉంది. థోర్ మాట్లాడుతూ చిత్రం చివరలో గుర్తు ఉంటే వాకైర్ కు వీడ్కోలు, మరియు అతను ప్రాథమికంగా ఆమెకు Asgard తిరుగుతోంది. మేము కొద్దిగా గట్టిగా ఉంచాలని కోరుకున్నాము వంటి ముగింపులు మేము భావించాడు, కాబట్టి మేము అక్కడ గట్టిగా పట్టుకోడానికి కొన్ని అంశాలను వెతుకుతున్నాము. అతను వాల్క్రీతో ఈ బీట్ను కలిగి ఉన్నాడు, అక్కడ అతను తన రాజ్యముపై తనకు మలుపు తిరిగిన తరువాత, ఆమె భుజంపై తన చేతిని ఉంచుతుంది మరియు అతడు ఒక ముద్దు కోసం మొగ్గుచూపుతాడు. మరియు ఆమె వెళ్లి, ‘మీరు ఏం చేస్తున్నారు?’ మరియు అతను వెళ్తాడు, ‘ఓహ్ నేను టచ్ అనుకున్నాను ..’ ఆమె వంటిది, ‘అవును, ఇది ఒక గుడ్బై టచ్. నేను మీకు ఇస్తున్న టాప్. ‘ ఇది నిజంగా ఫన్నీ బీట్ కానీ మేము అది కట్. ”

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మే 14, 2019 15:00 IST