సిటితో ఉన్న చెల్లింపు భాగస్వాములు క్రెడిట్ కార్డును 1% సార్వత్రిక అపరిమిత క్యాష్బ్యాక్తో ప్రారంభించారు – ది న్యూస్ మినిట్

సిటితో ఉన్న చెల్లింపు భాగస్వాములు క్రెడిట్ కార్డును 1% సార్వత్రిక అపరిమిత క్యాష్బ్యాక్తో ప్రారంభించారు – ది న్యూస్ మినిట్

Paytm 10,000 రూపాయల విలువైన Paytm ప్రోమో-కోడ్లను క్రెడిట్ కార్డుపై కనీసం నాలుగు వేల రూపాయల వ్యయంతో జారీ చేస్తోంది.

డిజిటల్ చెల్లింపులు ప్రధాన పేట్మ్ పేస్ట్ ఫస్ట్ కార్డ్ను ప్రారంభించింది, ఇది భారతదేశం యొక్క మొట్టమొదటి కార్డును 1% సార్వత్రిక అపరిమిత క్యాష్బ్యాక్తో మరియు సంపాదన కేతగిరీలుపై ఎలాంటి పరిమితులు కాదని చెప్పింది. ఈ కార్డులు CitiBank జారీ చేయబడతాయి. ఈ కార్డులు భారతదేశం మరియు అంతర్జాతీయంగా ఆమోదించబడతాయి.

Paytm ఫస్ట్ కార్డ్ అపరిమితమైన 1% క్యాష్బ్యాక్, పరిమితులు లేకుండా, కార్డుకు ఆటో-క్రెడిట్ ప్రతి నెల సహా ఆఫర్ల శ్రేణిని అందిస్తుంది. ఏ రహస్య రుసుములు లేదా రుసుములు లేవని పేట్ట్ చెప్పింది మరియు సంవత్సరానికి 50,000 రూపాయల చొప్పున గరిష్టంగా INR 500 వార్షిక రుసుము చెల్లించటానికి వస్తుంది.

Paytm వినియోగదారులు వారి Paytm అనువర్తనంలో క్రెడిట్ కార్డ్ కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు, ఇక్కడ వారు Paytm ఫస్ట్ కార్డ్ పాస్బుక్ ద్వారా ఆఫర్లను ట్రాక్ చేయగలుగుతారు.

Paytm ఫస్ట్ కార్డ్ వినియోగదారులు Paytm ప్రోమో-సంకేతాలను 10,000 రూపాయల విలువైన క్రెడిట్ కార్డుపై కనీసం నాలుగు నెలల పాటు జారీ చేస్తారు. Paytm ఫస్ట్ కార్డ్ ప్యాక్బుక్ వినియోగదారులు తమ క్రెడిట్ కార్డు లావాదేవీలను ట్రాక్ చేయటానికి మాత్రమే అనుమతిస్తుంది, కానీ పేటిమ్ మరియు సిటీ ల నుండి రియల్-టైమ్ ప్రాతిపదికన ఉన్న ప్రత్యేక ఆఫర్లను హైలైట్ చేస్తుంది.

Paytm ఫస్ట్ కార్డు కూడా ఆకర్షణీయమైన ఈక్విటెడ్ మంత్లీ ఇన్స్టాలేమెంట్ (EMI) ఎంపికలు మరియు డైటింగ్, షాపింగ్, యాత్ర, మరియు ఇతరులతో పాటు ప్రత్యేకమైన Citi ప్రివిలేజెస్ ప్లాట్ఫారమ్ లాంటి లాభాలను కలిగి ఉంది.

“మా కొత్త సమర్పణ వారి డిజిటల్ చెల్లింపు ఎంపికలు మా వినియోగదారులు అత్యంత వశ్యత తీసుకుని రూపొందించబడింది మరియు పెద్ద టికెట్ cashless చెల్లింపులు పెంచడంలో సహాయపడుతుంది. మా వినియోగదారుల నుండి చాలా మంచి స్పందన లభిస్తుందని మేము నిశ్చయించుకున్నాము “అని ఛైర్మన్ & సీఈఓ విజయ్ శేఖర్ శర్మ పేమెంట్ యొక్క పేరెంట్ వన్97 కమ్యూనికేషన్స్ ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు.

సిటి కమర్షియల్ బ్యాంకింగ్ క్లయింట్ లాగా ప్రారంభించినప్పుడు, 2009 లో ఒకరి కమ్యూనికేషన్స్తో Citi యొక్క సంబంధం 2009 నాటిది. సంస్థ యొక్క పెరుగుతున్న ఆకాంక్షలకు మద్దతుగా, ఫిబ్రవరి 2015 లో ఆంట్ ఫైనాన్సిట్ ప్రారంభ పెట్టుబడిపై సలహాదారుగా మరియు 2016 లో ఆలీబాబా గ్రూప్ మరియు ఆంట్ ఫైనాన్షియల్ సర్వీసెస్ గ్రూప్ చేత వ్యూహాత్మక పెట్టుబడిపై సలహాదారుగా ఉన్నారు.

2016 నవంబరులో, పేటిమ్ వాలెట్ సిటిబాంక్ ఆన్లైన్ మరియు మొబైల్ అనువర్తనంతో సిటి యొక్క వినియోగదారుల కోసం, పేట్ట్మ్ వాలెట్ను త్వరితగతిన స్వీకరించి, ఆన్లైన్లో పైకి కలుపుకునేందుకు అనుకూలం. సిటీ మరియు పేట్మ్ తరువాత, మరియు కాలానుగుణంగా, పేటీమ్ అనువర్తనంపై బుక్ చేసిన సినిమా టిక్కెట్లపై క్యాష్ బ్యాక్ వంటి సిటి డెబిట్ మరియు క్రెడిట్ కార్డు వినియోగదారులకు ప్రత్యేకమైన సమర్పణలను నిర్మించింది.

“Paytm ఫస్ట్ కార్డ్ మాకు క్రెడిట్ కార్డు సేవల్లో మా నైపుణ్యాన్ని కొత్త-డిజిటల్ వినియోగదారు బేస్కి విస్తరించడానికి అవకాశం ఇస్తుంది. సిటికి ఒక సంస్థాగత సంబంధంగా ప్రారంభమైనది, సిటి ఫ్రాంఛైజీ అంతటా బలమైన మరియు లోతైన భాగస్వామ్యంగా అభివృద్ధి చెందింది. గ్లోబల్ కన్స్యూమర్ బ్యాంకింగ్ సిఈఓ స్టీఫెన్ బర్డ్ స్టీల్ బర్డ్ మాట్లాడుతూ, గ్లోబల్గా మన భాగస్వాములకు, వినియోగదారులకు, వ్యాపారాలకు వృద్ధిని వేగవంతం చేయడానికి ఎంపిక చేసుకునే భాగస్వామిగా సిటి వ్యవస్థను ఎలా ఏర్పాటు చేస్తున్నారో నేటి ప్రకటన వెల్లడించింది.

క్రెడిట్ మంచితనాన్ని అంచనా వేసేందుకు, సిటీ మరియు పేట్మ్ సంయుక్తంగా అభివృద్ధి చేసిన ఒక ఎంపిక సాధనాన్ని ఉపయోగించి పేట్మ్ గుర్తించగలదు. ఇది క్రెడిట్ చరిత్రను కలిగి ఉండకపోవచ్చు లేదా కస్టమర్లకు పూచీ ఇవ్వటానికి ఒక వినూత్న ప్రత్యామ్నాయాన్ని అందిస్తుంది.