20 స్పెసిఫికేషన్లను గౌరవిస్తుంది, అందించే మరియు లైవ్ షాట్స్ ప్రారంభానికి ముందుగా విడుదలయ్యాయి – జిజ్మోచినా

20 స్పెసిఫికేషన్లను గౌరవిస్తుంది, అందించే మరియు లైవ్ షాట్స్ ప్రారంభానికి ముందుగా విడుదలయ్యాయి – జిజ్మోచినా

హానర్ మెనూ 20 ను ప్రారంభించి, 21 మేలో 20 ప్రో సరసమైన ఫ్లాగ్షిప్ స్మార్ట్ఫోన్లను గౌరవించనుంది. వివిధ స్రావాలు స్మార్ట్ఫోన్ల వెనుక మరియు ముందు రూపాన్ని వెల్లడించాయి. నేడు, WinFuture.de కీ స్పెక్స్ మరియు హానర్ 20 స్మార్ట్ఫోన్ అందించే చేసింది.

నివేదిక ప్రకారం, గౌరవ 20 ప్రో 6-అంగుళాల IPS LCD డిస్ప్లేతో దాని పైభాగంలో ఎడమవైపు మూలలో ఒక పంచ్ రంధ్రంతో చేరుతుంది. ఇది 412 PPI పిక్సెల్ సాంద్రత అందిస్తుంది. ప్రదర్శనలో చిన్న రంధ్రం f / 2.0 ఎపర్చర్తో 32-మెగాపిక్సెల్ స్వీయ స్నాపర్ కలిగి ఉంది కిరిన్ 980 SoC తో 6 GB RAM తో స్మార్ట్ఫోన్కు ఇంధనంగా ఉంటుంది.

ఆనర్ 20 సూపర్ ప్యాక్ వేగవంతమైన ఛార్జింగ్ టెక్నాలజీని కలిగి ఉన్న 3,750 mAh బ్యాటరీతో ప్యాక్ చేయబడుతుంది. ఇది 30 నిమిషాల పాటు ఛార్జ్ చేయడం ద్వారా స్మార్ట్ఫోన్ బ్యాటరీని 50 శాతం సామర్థ్యంతో పూరించగలదని భావిస్తున్నారు. మేజిక్ UI 2.1 ఆధారిత ఆండ్రాయిడ్ 9 పై OS పరికరం ముందుగా లోడ్ అవుతుంది. ఇది 128 GB స్థానిక నిల్వతో వస్తుంది.

F / 1.8 ఎపర్చరుతో ఒక OIS ఎనేబుల్ సోనీ IMX586 48-మెగాపిక్సెల్ సెన్సార్ కలిగి ఉంటుంది, f / 2.2 ఎపర్చర్తో ఒక 117-డిగ్రీ 16 మెగాపిక్సెల్ సూపర్వైడ్ లెన్స్, ఒక 8-మెగాపిక్సెల్ టెలిఫోటో లెన్స్ మరియు ఆబ్ / 2.4 ఎపర్చరు 2-మెగాపిక్సెల్ స్థూల లెన్స్. ఆనర్ 20 చిత్రాలను పక్క మౌంటెడ్ వేలిముద్ర రీడర్ను ఎనేబుల్ చేయగల పవర్ బటన్ను కలిగి ఉన్నట్లు చూపుతుంది. స్మార్ట్ఫోన్ అటువంటి నీలమణి బ్లూ మరియు మిడ్నైట్ బ్లాక్ వంటి రెండు రంగు ఎంపికలు వస్తాయి. ఆనర్ 20 యొక్క ఇతర లక్షణాలు డ్యూయల్ సిమ్ మద్దతు, 4G VoLTE, బ్లూటూత్, USB- సి మరియు వర్చువల్ 9.1 సరౌండ్ సౌండ్.

ఈరోజు, ఆండ్రాయిడ్ సెంట్రల్ హానర్ 20 ప్రో యొక్క చిత్రాలను చిత్రాలను పంచుకుంది. ఇది ఫోన్ ఒక ఆకర్షణీయమైన “డైనమిక్ హోలోగ్రాఫిక్” మూడు పొర గాజు పూత కలిగి పేర్కొన్నారు. నివేదిక తీసివేయబడింది మరియు ఇది ప్రచురణ గౌరవ 20 చిత్రాలను భాగస్వామ్యం చేసింది, మరియు దాని ప్రో తోబుట్టువులకి కాదు. స్క్రీన్-వేలిముద్ర స్కానర్, 32-మెగాపిక్సెల్ స్వీయీ కెమెరా, ఒక ఆధునిక క్వాడ్ కెమెరా సెటప్, కిరిన్ 980 సోసి, 8 జిబి RAM, 256 GB స్థానిక నిల్వ మరియు సుమారు 4,000 SuperCharge ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ మద్దతుతో mAh బ్యాటరీ.

మే 21 న లండన్లో హానర్ 20 మరియు లండన్లో 20 ప్రోని ఆవిష్కరించిన తరువాత, చైనీస్ సంస్థ కూడా మే 31 న చైనాలోని హానర్ 20 సిరీస్ స్మార్ట్ఫోన్ల కొరకు తెరచుకోనుంది. హానర్ 20 మరియు 20 ప్రో ఇటీవల ప్రత్యర్థి వివిధ మార్కెట్లలో OnePlus 7 మరియు OnePlus 7 ప్రో స్మార్ట్ఫోన్లను విడుదల చేసింది.