‘కిసి కిసి కా కిస్మత్ ఆచా హై’ – సచిన్ టెండూల్కర్ చిత్రంపై సౌరవ్ గంగూలీ ఇచ్చిన సమాధానం ప్రతి ఒక్కరినీ చీల్చివేస్తుంది – క్రిక్‌ట్రాకర్

‘కిసి కిసి కా కిస్మత్ ఆచా హై’ – సచిన్ టెండూల్కర్ చిత్రంపై సౌరవ్ గంగూలీ ఇచ్చిన సమాధానం ప్రతి ఒక్కరినీ చీల్చివేస్తుంది – క్రిక్‌ట్రాకర్

బుష్ఫైర్ ‘బిగ్ అప్పీల్’ మ్యాచ్ యొక్క ఇన్నింగ్స్ విరామ సమయంలో ఛాంపియన్ ఆల్ రౌండర్ ఎలిస్సే పెర్రీ నుండి ఒక ఓవర్ ఎదుర్కొన్నప్పుడు టెండూల్కర్ ఇటీవల పదవీ విరమణ నుండి బయటకు వచ్చాడు.

ద్వారా యష్

రచయిత

ప్రచురించబడింది – ఫిబ్రవరి 14, 2020 11:06 ఉద

నవీకరించబడింది – ఫిబ్రవరి 14, 2020 11:07 ఉద

<ఫిగర్ అరియా-వివరించిన = "క్యాప్షన్-అటాచ్మెంట్ -280977" ఐడి = "అటాచ్మెంట్_280977"> భారత క్రికెటర్లు సౌరవ్ గంగూలీ, సచిన్ టెండూల్కర్
భారత క్రికెటర్లు సౌరవ్ గంగూలీ మరియు సచిన్ టెండూల్కర్. (జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా రగూల్ కృష్ణన్ / హిందూస్తాన్ టైమ్స్ ఫోటో)

స్నేహం ‘మాస్టర్ బ్లాస్టర్’ సచిన్ టెండూల్కర్ మరియు ప్రస్తుత బిసిసిఐ అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ- మైదానంలో మరియు వెలుపల- చక్కగా నమోదు చేయబడింది. 1990 మరియు 2000 ల భారత క్రికెట్ అభిమానులకు, సచిన్ టెండూల్కర్ మరియు సౌరవ్ గంగూలీ పరిమిత ఓవర్ల క్రికెటర్లలో బ్యాటింగ్ చేయడానికి బయటికి వెళ్లడం చూడటం ఒక దృశ్యం.

1996-2007 మధ్య, వీరిద్దరూ క్రికెట్ జానపద కథలను ఒక జంటగా వారి స్థిరమైన ప్రదర్శనలతో ఆకర్షించారు. వీరిద్దరూ కలిసి బ్యాటింగ్ చేసిన 136 సందర్భాలలో, గంగూలీ మరియు టెండూల్కర్ 23 అర్ధ సెంచరీలు మరియు 21 సెంచరీల సహాయంతో 49.32 సగటుతో 6609 పరుగులు సాధించారు- ఈ రికార్డు ఇప్పటికీ ఉంది.

వారి పదవీ విరమణలను పోస్ట్ చేయండి, వీరిద్దరూ వివిధ పబ్లిక్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో కలిసి వచ్చారు మరియు 2015 మరియు 2019 లలో కలిసి వ్యాఖ్యానించారు ప్రపంచ కప్ . సోషల్ మీడియాలో కూడా, సచిన్ మరియు సౌరవ్ ఇద్దరూ ఉల్లాసంగా పరిహాసాలకు పాల్పడటం చూడవచ్చు. మరియు, మేము గురువారం మళ్ళీ చూశాము. టెండూల్కర్ ప్రస్తుతం ఆస్ట్రేలియాలో తన సెలవులను ఆస్వాదిస్తున్నాడు మరియు మాస్టర్ బ్లాస్టర్ సౌత్బ్యాంక్ ఆస్ట్రేలియా నుండి తన గురించి ఒక చిత్రాన్ని పోస్ట్ చేసాడు, దీనికి అతను “ఎండలో నానబెట్టడం” అని శీర్షిక పెట్టాడు.

సౌరవ్ గంగూలీ మరియు సచిన్ టెండూల్కర్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో హాస్యాస్పదమైన పరిహాసానికి పాల్పడ్డారు

బిసిసిఐ ప్రెసిడెంట్ విధులను నిర్వర్తించడంలో బిజీగా ఉన్న గంగూలీ, విహారయాత్రకు ఎంతో నిరాశగా ఉన్న మనందరి భావోద్వేగాలను ప్రతిధ్వనించడానికి ముందుకు సాగారు. గంగూలీ ఇలా వ్యాఖ్యానించారు: “కిసి కిసి కా కిస్మత్ ఆచా హై .. చుట్టి మానేట్ రాహో (కొంతమందికి గొప్ప అదృష్టం ఉంది, మీ సెలవులను ఆస్వాదించండి),” టెండూల్కర్ వారు చేయగలిగినంత ఫలవంతమైన సెలవు అని సమాధానం ఇవ్వడానికి వెళ్ళారు. బుష్ఫైర్ ఛారిటీ ఫండ్ కోసం 10 మిలియన్ డాలర్లకు దగ్గరగా సేకరించడం. అతను ఇలా అన్నాడు: “విలువైన సెలవుదినం డాడీ … మేము సుమారు M 10 మిలియన్లను సేకరించగలిగాము”

<ఫిగర్ అరియా-వివరించిన = = శీర్షిక-అటాచ్మెంట్ -398568 "id =" అటాచ్మెంట్_398568 ">  సౌరవ్ గంగూలీ

(ఫోటో మూలం: Instagram)

టెండూల్కర్ ఇటీవల రిటైర్మెంట్ నుండి బయటకు వచ్చాడు, ఛాంపియన్ ఆల్ రౌండర్ ఎలిస్సే పెర్రీ బుష్ఫైర్ యొక్క ఇన్నింగ్స్ విరామ సమయంలో పాంటింగ్ XI మరియు గిల్‌క్రిస్ట్ XI మధ్య ‘బిగ్ అప్పీల్’ పోటీ. మాస్టర్ బ్లాస్టర్ ఆరు సంవత్సరాల క్రితం పదవీ విరమణ చేసి ఉండవచ్చు, కాని అతను తన ట్రేడ్మార్క్ ను మొదటి డెలివరీ నుండి లెగ్-గ్లాన్స్ విప్పినప్పుడు “తరగతి శాశ్వతం” అని మరోసారి ప్రదర్శించాడు.

ఆటకు తిరిగి రావడం, టెండూల్కర్ కోచ్గా తన సామర్థ్యంలో విజేతగా నిలిచాడు, పాంటింగ్ XI గిల్‌క్రిస్ట్‌ను ఒక పరుగుతో పిప్ చేయడంతో అత్యంత వినోదాత్మకంగా అధిక స్కోరింగ్ సాధించినది.

చూడండి: ఇర్ఫాన్ పఠాన్ ఇంటర్వ్యూ తన పదవీ విరమణ తరువాత