రణవీర్ షోరే, 5 సంవత్సరాల విడిపోయిన తరువాత విడాకుల కోసం కొంకోనా సెన్షర్మ ఫైల్: రిపోర్ట్ – న్యూస్ 18

రణవీర్ షోరే, 5 సంవత్సరాల విడిపోయిన తరువాత విడాకుల కోసం కొంకోనా సెన్షర్మ ఫైల్: రిపోర్ట్ – న్యూస్ 18

<విభాగం ఐడి = "బాడీ-బయటి">

రన్వీర్ షోరే, 5 సంవత్సరాల విడిపోయిన తరువాత విడాకుల కోసం కొంకోనా సెన్‌షర్మ ఫైల్: రిపోర్ట్

నివేదికల ప్రకారం, రణవీర్ షోరే మరియు కొంకోనా సెన్షర్మ పరస్పర అంగీకారంతో విడాకుల కోసం దాఖలు చేశారు. వచ్చే ఆరు నెలల్లో వారికి విడాకులు ఇచ్చే అవకాశం ఉంది.

  • News18.com
  • చివరిగా నవీకరించబడింది: ఫిబ్రవరి 27, 2020, 3:17 PM IST

ఐదేళ్ళకు విడిపోయిన తరువాత, నటులు రణవీర్ షోరే మరియు కొంకోనా సెన్షర్మ విడాకుల కోసం దాఖలు చేశారు. నివేదికల ప్రకారం, విడిపోయిన జంట పరస్పర అంగీకారంతో విడాకుల కోసం దాఖలు చేశారు. చట్టపరమైన లాంఛనాలు పూర్తవడంతో, వచ్చే ఆరు నెలల్లో ఇద్దరికి విడాకులు ఇవ్వనున్నట్లు సమాచారం.

స్పాట్‌బాయ్ వారు తమ ఎనిమిదేళ్ల కుమారుడు హరూన్‌ను అదుపులో ఉంచుతారని నివేదించారు. “ఇది ఇప్పటివరకు చూసిన అత్యంత స్నేహపూర్వక విడాకులలో ఒకటి. కానీ అవును, వారు తిరిగి కలవడం చాలా విచారకరం ”అని వెబ్‌సైట్ ఒక మూలాన్ని ఉటంకిస్తూ చెప్పింది.

విడిపోయే మార్గాలు ఉన్నప్పటికీ, రణవీర్ మరియు కొంకోనా ఒకరితో ఒకరు స్నేహపూర్వకంగా వ్యవహరిస్తున్నారు. తిరిగి 2015 లో, ఈ జంట వారి వివాహం యొక్క స్థితిని చుట్టుముట్టిన ulation హాగానాల తరువాత వారి విభజనను ప్రకటించడానికి వారి ట్విట్టర్ ఖాతాలకు తీసుకువెళ్లారు.

“రణవీర్ మరియు నేను పరస్పరం విడిపోవాలని నిర్ణయించుకున్నాము, కాని స్నేహితులుగా మరియు మా కొడుకు సహ-తల్లిదండ్రులుగా కొనసాగండి. మీ మద్దతును అభినందిస్తున్నాము. ధన్యవాదాలు,” కొంకోనా ట్విట్టర్లో పోస్ట్ చేశారు.

అదేవిధంగా, రణవీర్ యొక్క ప్రకటన ఇలా ఉంది, “కొంకోనా మరియు నేను పరస్పరం విడిపోవాలని నిర్ణయించుకున్నాము, కాని స్నేహితులుగా మరియు మా కొడుకు సహ-తల్లిదండ్రులుగా కొనసాగండి. మీ మద్దతును అభినందిస్తున్నాము. ధన్యవాదాలు.”

రణవీర్ మరియు నేను పరస్పరం విడిపోవాలని నిర్ణయించుకున్నాము, కాని స్నేహితులుగా మరియు సహ-తల్లిదండ్రులుగా మా కొడుకుగా కొనసాగండి. మీ మద్దతును అభినందిస్తున్నాము. ధన్యవాదాలు.

– కొంకోనా సెన్షర్మ (onk కోంకోనాస్) సెప్టెంబర్ 14, 2015

కొంకోనా మరియు నేను పరస్పరం విడిపోవాలని నిర్ణయించుకున్నాము, కాని స్నేహితులుగా మరియు సహ-తల్లిదండ్రులుగా మా కొడుకుగా కొనసాగండి. మీ మద్దతును అభినందిస్తున్నాము. ధన్యవాదాలు.

– రణవీర్ షోరే (an రాన్విర్‌షోరీ) సెప్టెంబర్ 14, 2015

కొంకోనా మరియు రణవీర్ 2007 లో డేటింగ్ ప్రారంభించారు మరియు 2010 లో ఒక ప్రైవేట్ వేడుకలో వివాహం చేసుకున్నారు.

ట్రాఫిక్ సిగ్నల్, మిక్స్డ్ డబుల్స్, ఆజా నాచ్లే మరియు గౌర్ హరి దాస్తాన్ వంటి చిత్రాలలో వారు కలిసి పనిచేశారు.

మరిన్ని కోసం @ News18Movies ను అనుసరించండి

మీ ఇన్‌బాక్స్‌కు బట్వాడా చేసిన న్యూస్ 18 యొక్క ఉత్తమమైనవి పొందండి – న్యూస్ 18 డేబ్రేక్‌కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి . Twitter , Instagram , Facebook , టెలిగ్రామ్ , టిక్‌టాక్ మరియు < a href = "https://www.youtube.com/cnnnews18" target = "_ blank"> YouTube , మరియు మీ చుట్టూ ఉన్న ప్రపంచంలో ఏమి జరుగుతుందో తెలుసుకోండి – నిజ సమయంలో.

తదుపరి కథ