కపిల్ శర్మ ఆమెతో సరసాలాడుతుండగా డియా మీర్జా స్పందన చూడండి – న్యూస్ 18

కపిల్ శర్మ ఆమెతో సరసాలాడుతుండగా డియా మీర్జా స్పందన చూడండి – న్యూస్ 18

<విభాగం ఐడి = "బాడీ-బయటి">

కపిల్ శర్మ ఆమెతో పరిహసముచేసినప్పుడు డియా మీర్జా యొక్క ప్రతిచర్యను చూడండి

తయాప్సీ పన్నూ మరియు దర్శకుడు అనుభవ్ సిన్హాతో కలిసి తన చిత్రం తప్పాడ్ ప్రమోషన్ కోసం డియా మీర్జా కాలి మీద ఉంది. ముగ్గురు కూడా తమ సినిమాను కపిల్ శర్మ షోలో ప్రమోట్ చేయడానికి వెళ్ళారు.

  • News18.com
  • చివరిగా నవీకరించబడింది: ఫిబ్రవరి 28, 2020, 8:56 AM IST

తాప్సీ పన్నూ మరియు దర్శకుడు అనుభవ్ సిన్హాతో కలిసి తన తప్పడ్ చిత్రం ప్రమోషన్ కోసం డియా మీర్జా కాలి మీద ఉంది. ముగ్గురు తమ సినిమాను కపిల్ శర్మ షోలో ప్రమోట్ చేయడానికి కూడా వెళ్ళారు.

అదే ప్రచార వీడియోలో, కపిల్ డియాను, “క్యా లెనా పసంద్ కరేంగి, కాఫీ టీ యా డైరెక్ట్ పరిహసముచేయుట (మీరు కాఫీ, టీ లేదా డైరెక్ట్ సరసాలాడుటకు ఏమి ఇష్టపడతారు)” అని అడుగుతున్నారు. అయితే, నటి అతన్ని అడ్డుపెట్టుకుని, వారి సినిమా థీమ్ తనకు తెలుసా అని అడుగుతుంది.

“అప్కో ఫిల్మ్ కి థీమ్ పటా హై నా (మా చిత్రం యొక్క థీమ్ మీకు తెలుసా)?”, ఆమె చెప్పింది. కపిల్ తన ప్రతిస్పందనలో దబాంగ్ నుండి సోనాక్షి సిన్హా యొక్క సంభాషణను నోరు విప్పాడు మరియు “తప్పడ్ సే దర్ నహీ లగ్తా మెమ్సాబ్, ప్యార్ సే లగ్తా హై” అని అంటాడు.

వివాదాస్పదమైన వారి కోసం, తాప్సీ పన్నూ మరియు పావైల్ గులాటి యొక్క తప్పాడ్ ఒక పార్టీలో తన భర్త చెంపదెబ్బ కొట్టిన తరువాత విడాకులు కోరుతున్న మహిళపై దృష్టి పెడుతుంది. గృహిణులను ఎంత తరచుగా తీసుకుంటారో అంచనా వేయడానికి ఈ చిత్రం ప్రేక్షకులను బలవంతం చేస్తుంది. చాలా తెలివైన మరియు గౌరవప్రదమైన వ్యక్తులు కూడా అలాంటి విధంగా ఎలా మారగలరో కూడా ఇది మాకు చూపిస్తుంది.

మీడియా ఇంటరాక్షన్లో డియా చిత్రం గురించి మాట్లాడటం ఈ చిత్రం ఆమె కెరీర్ వారీగా సాధించిన గొప్ప విజయాలు.

“నేను చిత్రం యొక్క నేపథ్య పంక్తిని విన్నప్పుడు, ‘నేను ఈ చిత్రంలో భాగం కావాలి’ అని అనిపించింది. నేను 20 ఏళ్ల తల్లి లేదా 13 ఏళ్ల తల్లి పాత్ర పోషిస్తున్నామనేది పట్టింపు లేదు. ఏమీ ముఖ్యం కాదు. ఈ కథ వింటున్న వాస్తవం ఏమిటంటే. నేను దానికి అండగా నిలుస్తాను. నేను తప్పాడ్ నా ఫిల్మోగ్రఫీలో ఒక భాగమని నేను చాలా గర్వపడుతున్నాను “అని ముంబైలో తప్పాడ్ యొక్క పోస్ట్ స్క్రీనింగ్ గురించి డియా చెప్పారు.

మరిన్ని కోసం @ News18Movies ను అనుసరించండి

మీ ఇన్‌బాక్స్‌కు బట్వాడా చేసిన న్యూస్ 18 యొక్క ఉత్తమమైనవి పొందండి – న్యూస్ 18 డేబ్రేక్‌కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి . Twitter , Instagram , Facebook , టెలిగ్రామ్ , టిక్‌టాక్ మరియు < a href = "https://www.youtube.com/cnnnews18" target = "_ blank"> YouTube , మరియు మీ చుట్టూ ఉన్న ప్రపంచంలో ఏమి జరుగుతుందో తెలుసుకోండి – నిజ సమయంలో.

తదుపరి కథ