రాధా యాదవ్, షఫాలి వర్మ భారతదేశం అజేయంగా నిలిచిందని నిర్ధారిస్తుంది – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్

<మెటా కంటెంట్ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/112498/radha-yadav-shafali-verma-ensure -india-stay-unbeaten "itemprop =" mainEntityOfPage ">

మహిళల T20 WORLD CUP 2020

<విభాగం itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> రాధా యాదవ్ కెరీర్-బెస్ట్ ఫిగర్స్ తో 23 కి 4

రాధా యాదవ్ 23 కోసం 4 యొక్క కెరీర్-ఉత్తమ గణాంకాలతో పూర్తయింది © AFP

<విభాగం itemprop = "articleBody">

గత ఎడిషన్ నుండి వారి ఘనతను పునరావృతం చేస్తూ, శ్రీలంకపై ఏడు వికెట్ల తేడాతో విజయం సాధించిన తరువాత, ఐసిసి ఉమెన్స్ టి 20 ప్రపంచ కప్ 2020 యొక్క గ్రూప్ దశలను భారత్ అజేయంగా ముగించింది. ఇద్దరు ఎడమచేతి వాటం స్పిన్నర్లు – రాధా యాదవ్ తన కెరీర్ బెస్ట్ 4-23తో, రాజేశ్వరి గయాక్వాడ్ 18 వికెట్లకు 2 పరుగులతో మెరిసిపోయారు, శ్రీలంకను తమకు కేటాయించిన ఓవర్ల నుండి 9 వికెట్లకు 113 పరుగులకే పరిమితం చేసింది. టేబుల్ టాపర్స్, ఐదు ఓవర్లకు పైగా లక్ష్యాన్ని సరిదిద్దారు.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

శ్రీలంక ఎక్కడ దిగజారింది ?

శ్రీలంక యొక్క బ్యాటింగ్ బాధలు ఆర్డర్ పైభాగంలోనే ప్రారంభమవుతాయి. వారి కెప్టెన్ చమరి అథపత్తు వలె ఎక్కువ లేదా స్థిరంగా ఎవరైనా సహకరించరు. కెప్టెన్‌తో పాటు స్థిరమైన పరుగును పొందడం కూడా ఎవరికీ లేదు. 2019 నుండి ఉమేషా తిమాషినిలో ఆమె ఈ రోజు తన ఏడవ కొత్త ఓపెనింగ్ భాగస్వామిని కలిగి ఉంది, ఆమె ఇప్పటివరకు ఆశాజనకంగా కనిపించింది. అథాపతుతో కలిసి యుక్తవయసులో ఉన్న ఆమె చేసిన నిరర్థక ప్రయత్నంలో పడిపోవడంతో ఈ చర్య మళ్లీ క్లిక్ చేయడంలో విఫలమైంది – ఒక అడవి స్వింగ్ ఆమె నేరుగా వెనుకబడిన స్థానానికి చిందులు వేయడం ముగించింది.

రాధా, గయక్వాడ్ శ్రీలంక గుండా నడుస్తారు

<విభాగం itemprop = "articleBody"> < p> ఎనిమిదో ఓవర్ ప్రారంభంలో శ్రీలంక మంచి 42/1 వద్ద ఉంది, కాని రాజేశ్వరి గయాక్వాడ్ నుండి ఒక వికెట్ కన్య కొద్దిసేపు కోలుకున్న తర్వాత వారికి suff పిరి పోసింది. రాధా యాదవ్ రోజు బౌలింగ్ చేసిన రెండవ బంతికి డీప్ మిడ్‌వికెట్‌పై శక్తివంతమైన స్లాగ్ స్వీప్ కోసం ఆమె ఒక మోకాలిపైకి దిగినప్పుడు అథపత్తు సంకెళ్ళు విరిగింది. కానీ, మళ్ళీ పెద్దదిగా చూడాలని చూస్తూ, అథపత్తు తదుపరిదాన్ని గట్టిగా లాగాడు, కాని నేరుగా డీప్ స్క్వేర్ లెగ్ వద్ద శిఖా పాండే వైపుకు. చాలా మలుపులు తీయలేక, రాధ బౌలింగ్ రౌండ్-ది-వికెట్‌కు అతుక్కుపోయాడు మరియు ఎడమచేతి వాటం హసిని పెరెరా నుండి ఒక కోణాన్ని పొందాడు, ఆమె బ్యాట్‌ను అవుట్ చేసి, రెగ్యులేషన్ క్యాచ్ తానియా భాటియా యొక్క మార్గాన్ని పంపింది.

హన్సిమా కరుణరత్నే మరియు శశికళ సిరివర్ధనే ఇద్దరూ ఇలాంటి లోపాలకు పడిపోయారు, వరుసగా రాధా మరియు గయకావద్‌లకు వ్యతిరేకంగా పెద్దగా వెళ్ళడానికి ట్రాక్‌లోకి నడిచారు, మరియు వేద కృష్ణమూర్తిని చాలా కాలం పాటు కనుగొన్నారు . రాధా తరువాతి బాధితుడు అనుష్క సంజీవాని, నెమ్మదిగా తుడుచుకునే ప్రయత్నంలో కొట్టబడ్డాడు, డెలివరీని విసిరి, స్టంప్స్ ముందు ప్లంబ్ కొట్టాడు. ఆమె తన సమీక్షను ఉపయోగించుకుంది, కాని వ్యర్థంలో రాధ తన కెరీర్లో అత్యుత్తమ గణాంకాలను 23 కి 4 పరుగులు చేసింది – మేగాన్ షుట్ వరుసగా 23 ఆటలలో రికార్డు సృష్టించింది, ఒక్కొక్కటిలో కనీసం ఒక వికెట్ కూడా ఉంది. మరియు దానితో, శ్రీలంక 42/1 నుండి 80/7 కు పడిపోయింది.

అప్పుడు, పూనమ్ మరియు పాండే ఏమి చేశారు?

<విభాగం itemprop = "articleBody" >

ఆమె చివరి ఓవర్ మొదటి బంతికి కలప శబ్దం విన్న పాండే ముఖం మీద స్పష్టంగా కనిపించింది. లెఫ్ట్ ఆర్మ్ స్పిన్నర్లు బాధ్యతలు స్వీకరించిన ఒక రోజున, పోటీలో ఇప్పటివరకు బంతితో భారతదేశపు ఇద్దరు ఉత్తమ ప్రదర్శనకారులు తమ చివరి ఓవర్ల వరకు వికెట్ లేకుండా పోయారు. మైదానంలో భాటియాకు అరుదైన క్షణం లేకపోయినా, లేదా చివరి బంతికి మధ్యలో వేదా కఠినమైన అవకాశాన్ని విరమించుకున్నా పాండేకి రెండవ సారి కూడా ఉండవచ్చు. మునుపటి ఓవర్లో, నీలక్షి డి సిల్వా లెగ్స్పిన్నర్ నుండి డీప్ మిడ్ వికెట్ వైపు లూపీ బంతిని స్లాగ్ చేసినప్పుడు పూనమ్ ఆమెకు మొదటిసారి లభించింది, అక్కడ భారత కెప్టెన్ బాగా తీర్పు ఇచ్చిన క్యాచ్ పూర్తి చేశాడు. పాండే తన నాలుగు ఓవర్లలో కనీసం ఒక బౌండరీని సాధించినప్పటికీ, ఆమె మొత్తం 35 పరుగులు ఇచ్చింది. అయితే పూనమ్ ఆర్థికంగా ఉండి, 16 పరుగులకు 1 గణాంకాలతో ముగించాడు.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

భారతదేశ ఛేజ్‌లో ఎవరు నటించారు?

<విభాగం itemprop = "articleBody">

మరెవరు, కానీ షఫాలి.

5 వద్ద బ్యాటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు, ఇద్దరు ఫీల్డర్లు ప్రముఖ అంచుకు వెళ్ళడానికి ప్రయత్నించినప్పటికీ, షఫాలి వర్మను సిరివర్ధన కవర్లలో ఉంచారు. ఆ ఓడిపోయిన మిగిలిన మూడు బంతుల్లో ఆ లోపం రెండు బౌండరీలు, మరియు మొత్తం 42. తరువాతి ఓవర్లో రిటర్న్ క్యాచ్ కొట్టడంలో సందీపాని విఫలమైనప్పుడు ఈ యువకుడికి 13 న మరో జీవితం లభించింది. ఆమె 34-బంతి 37 యొక్క ముఖ్యాంశం సిరివర్ధన ఓవర్ మిడ్-ఆఫ్ ద్వారా 4, డాట్, 6, 4, పవర్‌ప్లేను 49/1 తో బోర్డులో అధిగమించింది. సిరివర్ధన పేస్ తీసినప్పుడు, వర్మ అమేలియా కెర్ పూనమ్ యాదవ్ పాత్ర పోషించిన విధానం నుండి ప్రేరణ పొందింది, స్టంప్స్ మీదుగా బాగా నడిచింది – దాని వెనుక రెండుసార్లు కూడా – చదరపు వెనుక కంచెని లక్ష్యంగా చేసుకుంది.

మంధనా మరియు / లేదా హర్మన్‌ప్రీత్ యొక్క ఏదైనా సంకేతాలు వారి బంజరు పరుగు నుండి బయటపడతాయా?

< విభాగం itemprop = "articleBody">

స్కోర్‌కార్డ్ అలా ప్రతిబింబించకపోయినా సంకేతాలు ఉన్నాయి. మంధనా మూడు బౌండరీలకు బాగా కనిపించింది, ప్రతి మంచి సమయం మరియు మునుపటి కంటే ఎక్కువ విశ్వాసాన్ని పెంచుతుంది. ఆమె ఒక పెద్దదానికి మంచిగా కనిపించినట్లే, ఆమె ప్రభోధని నుండి నెమ్మదిగా బయలుదేరింది, దానిని గీత మీదుగా లాగి నేరుగా మిడ్-ఆన్ వరకు బయటకు వచ్చింది. పరుగుల తీరని అవసరంలో, హర్మన్‌ప్రీత్ తనను తాను 3 వ స్థానానికి పెంచుకున్నాడు మరియు వర్మ సిరివర్ధనకు చేసిన అదే చికిత్సను అథపత్తుకు అందించాడు. ఆమె శ్రీలంక ప్రతిభావంతుడు వరుసగా మూడు ఫ్రీబీలను తొలగించాడు మరియు భారత కెప్టెన్ 4, 6, 4 లను తీసుకున్నాడు, అది నాకౌట్లలోకి వెళ్ళే మంచి ప్రపంచాన్ని ఆమె విశ్వాసంతో చేయాలి.

వారు ఇక్కడ నుండి ఎక్కడికి వెళతారు?

<విభాగం itemprop = "articleBody"> < p> తమ గ్రూప్ ఆటలను ప్రారంభంలోనే ముగించి, దాని ద్వారా అజేయంగా నిలిచారు – సెమీఫైనల్స్ కోసం భారతదేశం సిడ్నీకి విమానంలో ఎక్కారు, వారు ఎవరు ఆడుతున్నారో తెలుసుకోవడానికి ఇంకా వేచి ఉన్నారు. గ్రూప్ ఎ చెక్క చెంచాను నివారించే పోరాటంలో తోటి దిగువ నివాసులైన బంగ్లాదేశ్‌పై శ్రీలంక స్క్వేర్.

సంక్షిప్త స్కోర్లు : శ్రీలంక 20 ఓవర్లలో 113/9 (చమరి అథపత్తు 33, కవిహా దిల్హారీ 25 *; రాధా యాదవ్ 4 -23, రాజేశ్వరి గాయక్వాడ్ 2-18) 14.4 ఓవర్లలో 116/3 (షఫాలి వర్మ 47; ఉదేషికా ప్రబోధాని 1-13) 7 వికెట్ల తేడాతో భారత్ చేతిలో ఓడిపోయింది.

© క్రిక్‌బజ్

సంబంధిత కథనాలు