అక్షయ్ కుమార్ రూ. చెన్నై – బాలీవుడ్ హంగమాలో మొదటి లింగమార్పిడి భవనం కోసం 1.5 కోట్లు

అక్షయ్ కుమార్ రూ. చెన్నై – బాలీవుడ్ హంగమాలో మొదటి లింగమార్పిడి భవనం కోసం 1.5 కోట్లు

లక్ష్మీ బాంబ్ ద్వయం – నటుడు అక్షయ్ కుమార్ మరియు దర్శకుడు రాఘవ లారెన్స్ చెన్నైలో మొదటిసారి ట్రాన్స్‌జెండర్ల కోసం ఇంటిని నిర్మించనున్నారు. రాఘవ్ తన సోషల్ మీడియాకు తీసుకెళ్ళి, వారికి లింగమార్పిడి చేసేవారికి ఆశ్రయం కల్పించడం ద్వారా ఈ కొత్త ప్రాజెక్ట్ గురించి తెలియజేశారు. అక్షయ్‌కు రూ. దీనికి 1.5 కోట్లు.

అక్షయ్ కుమార్ చెన్నైలో మొదటి లింగమార్పిడి భవనం కోసం రూ .1.5 కోట్లు విరాళంగా ఇచ్చారు

ఆయన ఇలా పోస్ట్ చేశారు, “నేను ఒక శుభవార్త పంచుకోవాలనుకుంటున్నాను, అక్షయ్ కుమార్ సార్ భారతదేశంలో మొదటిసారి లింగమార్పిడి గృహాన్ని నిర్మించడానికి 1.5 కోట్లు విరాళంగా ఇస్తున్నారు. లారెన్స్ ఛారిటబుల్ ట్రస్ట్ విద్య, పిల్లల కోసం ఇల్లు, వైద్య మరియు శారీరక సామర్థ్యం గల నృత్యకారుల కోసం వివిధ ప్రాజెక్టులను ప్రారంభిస్తోందని అందరికీ తెలుసు. మా ట్రస్ట్ ఇప్పుడు దాని 15 వ సంవత్సరంలోకి ప్రవేశిస్తోంది. లింగమార్పిడి చేసేవారికి ఆశ్రయం కల్పించడం ద్వారా వారి అభ్యున్నతి కోసం కొత్త ప్రాజెక్టును ప్రారంభించడం ద్వారా ఈ 15 వ సంవత్సరాన్ని జరుపుకోవాలని మేము కోరుకున్నాము. మా ట్రస్ట్ భూమిని అందించింది మరియు మేము భవనం కోసం నిధుల సేకరణ కోసం ఎదురుచూస్తున్నాము, కాబట్టి లక్ష్మీ బాంబ్ షూట్ సమయంలో, నేను అక్షయ్ కుమార్ సార్‌తో ట్రస్ట్ ప్రాజెక్టులు మరియు లింగమార్పిడి ఇంటి గురించి మాట్లాడుతున్నాను, ఇది విన్న వెంటనే నేను కూడా అడగకుండానే లింగమార్పిడి ఇంటిని నిర్మించడానికి 1.5 కోర్లను విరాళంగా ఇస్తానని చెప్పాడు. నేను దేవుడిగా సహాయం చేసే ప్రతి ఒక్కరినీ పరిగణిస్తాను, కాబట్టి ఇప్పుడు అక్షయ్ కుమార్ సార్ మనకు దేవుడు. ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం తన భారీ మద్దతు ఇచ్చినందుకు నేను అతనికి కృతజ్ఞతలు. లింగమార్పిడి చేసేవారిని ఉద్ధరించడం మరియు అక్షయ్ కుమార్ యొక్క సార్ మద్దతుతో భారతదేశం అంతటా వారికి ఆశ్రయం కల్పించడం మా తదుపరి దృష్టి. అన్ని లింగమార్పిడి తరపున నేను అతనికి కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నాను. మేము త్వరలో భూమి పూజా తేదీని తెలియజేస్తాము. మీ ఆశీర్వాదం నాకు కావాలి. “

 అక్షయ్ కుమార్ రూ. చెన్నైలో మొదటి లింగమార్పిడి భవనం కోసం 1.5 కోట్లు

లక్ష్మి బాంబ్ నక్షత్రాలు అక్షయ్ కుమార్ మరియు కియారా అద్వానీ ఈద్ 2020 లో విడుదలవుతోంది.

ఇంకా చదవండి: రణవీర్ సింగ్, అజయ్ దేవ్‌గన్ అక్షయ్ కుమార్ – రోహిత్ శెట్టి సూర్యవంశీ ట్రైలర్ లాంచ్ మార్చి 2 న హాజరుకానున్నారు

< h4> మరిన్ని పేజీలు: లక్ష్మీ బాంబ్ బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్

<వ్యాసం ఐడి = "పోస్ట్ -1079326" ఐటమ్స్కోప్ = "" itemtype = "https://schema.org/Article">

లోడ్ అవుతోంది …